ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เฮ้ยนิส
แว่วๆมาว่า
5-6 กพ. 54
มีแข่งแดกที่นครฯว่ะ (ในค่าย)
เหนว่าชั่วร์ ไปอ๊ะป่าวน้องนิส
พี่เร่งทำเรืออยู่ ที่หาดใหญ่เขาก๊ะรีบทำกันหลายลำ
(น้ำจามาอีกแว้ว)
ยังงัยแล้วฝากสืบเสาะดูว่าเรื่องจิงอ๊ะป่าวเด้อ
แล้วรายงานกลับมาด่วนน๊ะน้องนิส
จะลงแข่งรุ่น หางยาวเจโบหน่อย
:coolly-0044:

ว่าจะจัดมื้อเย็นวันเสาร์ อ่ะครับ แต่ยังไม่ได้ระบุว่าวันไหนครับ แต่เดียวโทรเช็คก่อนว่ามีใครนัดแล้วบ้างมั้ยได้เรื่องยังจะรีบรายงานครับ

อาหารสำหรับอินังตรั้มเนี่ย

เด่วป๋าจัดให้เองน๊ะ
เค้าชอบอาหารแบบกลิ่นแรรรงงงงๆๆๆๆ ง่ะ
ป๋ารู้ เด่วจัดให้ ว่าแต่จะกินกลางวันเลยรึนังตรั้ม

:coolly-0010:

เฮ้ยนิส
แว่วๆมาว่า
5-6 กพ. 54
พี่เร่งทำเรืออยู่ ที่หาดใหญ่เขาก๊ะรีบทำกันหลายลำ
ยังงัยแล้วฝากสืบเสาะดูว่าเรื่องจิงอ๊ะป่าวเด้อ
แล้วรายงานกลับมาด่วนน๊ะน้องนิส
:coolly-0044:​

นู๋ขอเกาะแคมเรือไปด้วยนะคะป๋าขา:coolly-0046:

เฮ้ยนิส
แว่วๆมาว่า
5-6 กพ. 54
:coolly-0044:

แว่วๆมาอย่างนั้นคับ แต่ไม่ชัวร์ มีข่าวยังไงจะมารายงานคับ:coolly-0010:

เฮ้ยนิส

แว่วๆมาว่า
5-6 กพ. 54
:coolly-0044:​

ได้ครับป๋า เดียวไปถามเพื่อนที่หาดใหญ่อีกที่ก่อนแล้วจะมารายงานครับ เพราะเพื่อนผมก็กำลังเอาเครื่องลงเรืออยู่เหมือนกัน:coolly-0028:

ได้ครับป๋า เดียวไปถามเพื่อนที่หาดใหญ่อีกที่ก่อนแล้วจะมารายงานครับ เพราะเพื่อนผมก็กำลังเอาเครื่องลงเรืออยู่เหมือนกัน:coolly-0028:
มีรุ่นยันมาร์ 10 แรงป่าว กะลงกะเขาด้วย

ตั้มโว้ย....เบิ่งซะ.......

ไฟล์แนบ

63.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    47.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    45.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    46.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    65.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
ไวดีจังครับพี่ ว่าแต่สวิทตัดหมอกแยกขายไม๊ครับ

ไวดีจังครับพี่ ว่าแต่สวิทตัดหมอกแยกขายไม๊ครับ
.........เอาเป็นชุดดีกว่าไม๊...ชัดๆๆถ้าแยกขายก็มีนะ350.-แต่ตัวเดียวมันจะคุ้มป่าวว่ะ...รวมๆๆกันทีเดียวค่าส่ง50อีเอมเอส...กี่ตัวก็50(ค่าส่ง)

ภูเก็ตทำไมเงียบจัง เห็นน้ากานไปนั้งดริ้งแถวสามกองอ่ะ

หวัดดีครับ ผมมาคอนเฟริ์มเรื่องการแข่งขันครับ มีแน่นอนตามที่ป๋าเบริ์ดกล่าวมา 5-6 กุมภา ชัวครับ เรียนเชิญพี่น้องท่านใดว่าง เกาะแคมเรือป๋ามาได้ครับ แล้วเจอกันครับ

ปล. ป๋าครับก่อนถึงวันแข่งเดียวโทรหาน่ะ เพื่อจะได้ร่วมเดินทาง ถ้าไม่ลืมครับผม

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,294
หวัดดีครับ ผมมาคอนเฟริ์มเรื่องการแข่งขันครับ มีแน่นอนตามที่ป๋าเบริ์ดกล่าวมา 5-6 กุมภา ชัวครับ เรียนเชิญพี่น้องท่านใดว่าง เกาะแคมเรือป๋ามาได้ครับ แล้วเจอกันครับ

ปล. ป๋าครับก่อนถึงวันแข่งเดียวโทรหาน่ะ เพื่อจะได้ร่วมเดินทาง ถ้าไม่ลืมครับผม
เปลี่ยนเป็นวันที่ 12-13 กุมภานี้ครับ(สนามเฉพาะกิจ บ้านบ่อโพธิ์)เสียดายที่ไม่จัดในค่ายทหารน่าวิ่งกว่าเยอะ:coolly-0029:

Meeting cefiro-thailand เสาร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2554 ที่ 13 เหรียญ บางนา 16:00 น. เป็นต้นไป ดำเนินงานโดยกลุ่มบางนา-สุขุมวิท 71
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/46390

เปลี่ยนเป็นวันที่ 12-13 กุมภานี้ครับ(สนามเฉพาะกิจ บ้านบ่อโพธิ์)เสียดายที่ไม่จัดในค่ายทหารน่าวิ่งกว่าเยอะ:coolly-0029:

ช่ายๆๆๆครับพี่ เปลี่ยนวันอีกแล้วว่าจะมาแก้ข่าวสักหน่อย
และแล้วก็วิ่งในนาอีกแล้ว อิอิ:coolly-0044:

ช่ายๆๆๆครับพี่ เปลี่ยนวันอีกแล้วว่าจะมาแก้ข่าวสักหน่อย
และแล้วก็วิ่งในนาอีกแล้ว อิอิ:coolly-0044:
แทร็กวิ่งไม่ค่อยดีเท่าไร มีคลื่นเล็กน้อยถึงปานกลาง
รถแรงๆระวังหน่อย กลัวจะวิ่งไปไถนาของชาวบ้านเขาเอานะครับ:coolly-0010:

แทร็กวิ่งไม่ค่อยดีเท่าไร มีคลื่นเล็กน้อยถึงปานกลาง
รถแรงๆระวังหน่อย กลัวจะวิ่งไปไถนาของชาวบ้านเขาเอานะครับ:coolly-0010:​

อตร.มากครับ ไม่ต้องแรงก็เสียวแน่ๆ
ไปเห็นมาแล้วครับสนาม แคบ+คลื่น
(แถมยังมีชาวบ้านวิ่งเข้าออกอีกต่างหากเพราะไปปิดถนนเค้า)
ไม่อยากเอาเรือไปล่องในนาครับ
เอาไว้สนามในค่ายค่อยเจอกันดีกว่าครับ
((กว้างขวาง ปลอดภัย ไม่ต้องเบรค
ปลายเส้นข้างๆมีสนามกอล์ฟ ค่อยไปเบรคกับหลุมทรายเค้า))
งึงึ:coolly-0034:

[/CENTER]

อตร.มากครับ ไม่ต้องแรงก็เสียวแน่ๆ
ไปเห็นมาแล้วครับสนาม แคบ+คลื่น
(แถมยังมีชาวบ้านวิ่งเข้าออกอีกต่างหากเพราะไปปิดถนนเค้า)
ไม่อยากเอาเรือไปล่องในนาครับ
เอาไว้สนามในค่ายค่อยเจอกันดีกว่าครับ
((กว้างขวาง ปลอดภัย ไม่ต้องเบรค
ปลายเส้นข้างๆมีสนามกอล์ฟ ค่อยไปเบรคกับหลุมทรายเค้า))
งึงึ:coolly-0034:
ไว้เอาเรือมาวิ่งคลองพานหินดีกว่าครับป๋า..:coolly-0010: