ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,261
พี่ๆครับ ภูเก็ตมีเชียงกงแล้วเหรอครับ ผมเห็นทีท่าเรืออะครับ ขอใครConfirm หน่อยครับโลมาแถบใกล้เคียงครับ....เมื่อไร Cef Phuket จะมีMeetting กันบ้าง...
ให้รถท่านเทพทั้งหลายพร้อมๆกันก่อนดีกว่านะ

แวะมาทักทายครับผม

สวัสดีครับ พี่น้องชาวเกาะภูเก็ต...
วันเด็กไปนั่งเก้าอี้นายก อ.บ.ต กันมั้ย 555
ชาวCef ภูเก็ตมีความสุขทุกคนนะครับ

สวัสดีครับ พี่น้องชาวเกาะภูเก็ต...
วันเด็กไปนั่งเก้าอี้นายก อ.บ.ต กันมั้ย 555
ชาวCef ภูเก็ตมีความสุขทุกคนนะครับ
นั่งกะมันด้วยคน:coolly-0013:

เล่นไรกัน หึ

พี่ๆวันไหนไปเลี้ยงอาหารเด็กกำพร้าที่บ้านตะวันฉายเกาะสิเหร่กันมั้ยครับ ไปมะไปมะ อันนี้ไม่เล่นแล้ว

พี่ๆวันไหนไปเลี้ยงอาหารเด็กกำพร้าที่บ้านตะวันฉายเกาะสิเหร่กันมั้ยครับ ไปมะไปมะ อันนี้ไม่เล่นแล้ว
ดีมากครับ
พอดีผมไปทำงานถมดินกับรั้วบ้านเด็กตะวันฉายพอดีครับ
เอาเลยครับหนับหนุน
เรียปาทานตั้มเค้าด่วยน๊ะ
เด่วเค้าจัดทีมงานเองค๊าบ
:coolly-0033:​

ขอสนับสนุนป๋าเบริดย์อย่างเป็นทางการครับ

สนับสนุนด้วยอีกคนครับ

งั้นเดี๋ยวปรึกษา ป๋าเบิร์ด ก่อน

จัดไปยาวๆ เลยครับก้องว่าแต่มาเลี้ยงอาหายกลางวันผมบ้างก็ได้น่ะ 555+

เสาร์นี้เอาไงพี่น้อง ขอเสียงหน่อย :coolly-0028: (...):coolly-0043:

Go Go GO:coolly-0004:

จัดไปยาวๆ เลยครับก้องว่าแต่มาเลี้ยงอาหายกลางวันผมบ้างก็ได้น่ะ 555+
อาหารสำหรับอินังตรั้มเนี่ย
เด่วป๋าจัดให้เองน๊ะ
เค้าชอบอาหารแบบกลิ่นแรรรงงงงๆๆๆๆ ง่ะ
ป๋ารู้ เด่วจัดให้ ว่าแต่จะกินกลางวันเลยรึนังตรั้ม
:coolly-0010:​