ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีปีใหม่ นะครับสำหรับโลมาภูเก็ต

สวัดดีปีใหม่ครับชาวโลมาภูเก็ต ขอให้มีความสุขตลอดปีกันทุกคนนะครับ:coolly-0009:

พี่ๆครับ ใครมีวิธีเอารถไปทำกรุงเทพ แบบไม่แพงมั้งครับ ผมเริ่มเซ็งกับอู่สีมากแล้วครับ
ทำไปทำไปราคาเริ่มเปลี่ยนงานไม่คืบหน้าครับ เอาเข้าอู่20วัน แล้ว ก้ยังไม่มีอะไร แค่รื้อกับลอกสี (ลอกสีผมไปลอกเองครึ่งหนึ่งครับ):coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:

แก้ไขล่าสุด:
ปีใหม่แล้วนะโลมาที่ป่วยก็ขอให้หายเร็วๆไอ้ที่ไม่ป่วยก็อย่าป่วยแล้วก็ช่วยรวมกันให้เป็นปึกแผ่นหน่อย ( สะพานหินคิดถึง )

ปีใหม่แล้วนะโลมาที่ป่วยก็ขอให้หายเร็วๆไอ้ที่ไม่ป่วยก็อย่าป่วยแล้วก็ช่วยรวมกันให้เป็นปึกแผ่นหน่อย ( สะพานหินคิดถึง )

เร็วๆนี้คงได้รวมกันเยอะอีกแน่เลย หายดีกลับมากันไวๆครับทุกท่าน:coolly-0033:

สวัสดีปีใหม่ ชาวภูเก็ตคร้าบบบบ

ลืมไปเลยอะก้องว่านัดกันไว้

ไปมาแล้วครับ ไม่เห็นมีใครเลยอ่ะที่:coolly-0011:สะพานหิน

ไปมาแล้วครับ ไม่เห็นมีใครเลยอ่ะที่:coolly-0011:สะพานหิน

บอกแล้วไงไม่มีใครไปกันแล้ว สิงอยู่ในบอร์ดหร่อยก่าเยอะ:coolly-0003::coolly-0028:

พี่ๆครับ ภูเก็ตมีเชียงกงแล้วเหรอครับ ผมเห็นทีท่าเรืออะครับ ขอใครConfirm หน่อยครับโลมาแถบใกล้เคียงครับ....เมื่อไร Cef Phuket จะมีMeetting กันบ้าง...

พี่ๆครับ ภูเก็ตมีเชียงกงแล้วเหรอครับ ผมเห็นทีท่าเรืออะครับ ขอใครConfirm หน่อยครับโลมาแถบใกล้เคียงครับ....เมื่อไร Cef Phuket จะมีMeetting กันบ้าง...
อยากรู้ด้วยคน:coolly-0043:

ผมมีกลุ่ม มีสังกัดครับ จริงเหรอป่าวว่ะเนี๊ยเรา

มาคนเดียวโดๆๆทุกที:coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,258
  • #4,259
  • #4,260