ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โปรดทราบ รถโจ หมดตูด คืนนี้จะเดินทางกลับ ขอเตือนตัวแรงทั้งหลาย ช่วยหลบทางด้วย ( เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน )

จริงป่าวพี่ แรงจริงๆๆ บูสน้อยๆๆหน่อยยน่ะ ผมกลัวมาจะมาไม่ถึงอ่ะเหมือนครั้งก่อน

โปรดทราบ รถโจ หมดตูด คืนนี้จะเดินทางกลับ ขอเตือนตัวแรงทั้งหลาย ช่วยหลบทางด้วย ( เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน )

ค่อยๆ น๊ะตาโจว
อย่าให้ต่ำกว่า100 อย่าให้น้อยกว่า180Km.
เอาพอดีๆ เดินทางโดนสวัสดิภาพครับ
แล้วเจอกันน๊ะตะเอง
บาย :coolly-0024:

รับทราบ :coolly-0034:...

สมัครตอนไหนหว่า อินังก้อง:coolly-0022:
ตะกี้เห็นกะทู้ผ่านๆตา ขายโช๊คอะไรอ่ะ:coolly-0043:
เนียนๆเอาครับ เจ็...ก็:coolly-0010::coolly-0010:

อ้าวไปลงมาเมื่อไหร่ ที่ไหนเหรอ เป็นไงบ้าง คนเป็นไรป่าว รายงานหน่อยดิ
ทุกคนปลอดภัยครับป๋ม รถเค้าดีจริงๆๆ:coolly-0044:

ทุกคนปลอดภัยครับป๋ม รถเค้าดีจริงๆๆ:coolly-0044:

ของแยะนะเรา เออเรื่องรถจะไปทำเหมือนกันหรอเรา ไปพร้อมพี่ลงที่เดียวกันเลย

ของแยะนะเรา เออเรื่องรถจะไปทำเหมือนกันหรอเรา ไปพร้อมพี่ลงที่เดียวกันเลย
พี่ทำที่ไหนครับ แล้วไปเมื่อไรครับ:coolly-0009:

ของแยะนะเรา เออเรื่องรถจะไปทำเหมือนกันหรอเรา ไปพร้อมพี่ลงที่เดียวกันเลย[/Q

ช่ายแล้วพี่ ต้องลงที่เดียว แล้วไม่กลัวว่าจะแรงไม่เท่ากันเหรอ:coolly-0028:

พี่ทำที่ไหนครับ แล้วไปเมื่อไรครับ:coolly-0009:

แสดงว่าไปไข่ไว้หลายกะทู้นะ

ของแยะนะเรา เออเรื่องรถจะไปทำเหมือนกันหรอเรา ไปพร้อมพี่ลงที่เดียวกันเลย[/Q

ช่ายแล้วพี่ ต้องลงที่เดียว แล้วไม่กลัวว่าจะแรงไม่เท่ากันเหรอ:coolly-0028:

คนละสำนักครับ น้องนิสพอดีกะดาษในกะเป๋าหนาไม่เหมือนกัน:coolly-0028:

แล้วตาโจมาถึงเกาะยังอ่ะ:coolly-0043:

โจ หมดตูด มาถึงโดยสวัสดิภาพแล้ว ครับ ( ขึ้นสไลด์มาน่ะ )

โจ หมดตูด มาถึงโดยสวัสดิภาพแล้ว ครับ ( ขึ้นสไลด์มาน่ะ )

ลูกพี่ โทรหาโกโอ๊ตยังเรื่องประกันรถไรเนี้ยอะไรแคลมๆ แคมๆไม่รู้:coolly-0043:

เรื่องแคลมๆเคลียร์แล้ว แต่เรื่องแคมๆกำลังหาที่เ-ลีย-อยู่

เรื่องแคลมๆเคลียร์แล้ว แต่เรื่องแคมๆกำลังหาที่เ-ลีย-อยู่

รูปส่วนตัว แหล่มนะท่านพี่ตอนนี้คงลัลล้า อยู่กทมแล้วดิ

ปล MEERY X/'/MAS ก๊าปปปปป:coolly-0039:

แรงกันไหย่แล้ว..

รูปส่วนตัว แหล่มนะท่านพี่ตอนนี้คงลัลล้า อยู่กทมแล้วดิ

ปล MEERY X/'/MAS ก๊าปปปปป:coolly-0039:

พี่ตั้ม เหมือนเดิม 2 คืนน่ะจ๊ะ วันที่ 31นี้น่ะ

ในโอกาสวันขึ้นปีใหม่นี้ขอให้พี่น้องทุกท่านมีความสุขสมดังใจหมายสุขภาพกายและใจแข็งแรงดีตลอดปี 2554 (ปีกระต่าย) ขอให้พี่น้อง cef-thai รักกันเหนียวแน่นต่อไป
ปล.สำหรับท่านที่ต้องเดินทางไกลหรือไปเที่ยงสังสรรค์ก็ขอให้ใช้ความระมัดระวังมากเป็นพิเศษเพราะรถบนถนนมันมาก(ดื่มไม่ขับนะครับ)

<!-- / message --><!-- sig -->

hbdครับ เซฟภูเก็ตทุกท่าน

ผิดงานป่าวหว่าเรา

ได้ข่าวว่ามีปลาโลมา 2 ครอบครัว มาเล่นน้ำแถวกระบี่น่ะ:coolly-0028::coolly-0010: