ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไฟเลี๊ยวข้างขวากระพริบถี่กว่าข้างซ้ายเพราะไรคับ ตอนแรกหลอดขาด แต่พอเปลี่ยนใหม่ก็กระพริบถี่อีก(หรือว่ามันยักคิ้วพี่น้อง)
:coolly-0007:

น่าจะเกิดจากหลอดไฟน่ะครับ เพราะว่ากำลังวัตต์ไม่เท่ากับของเดิมน่ะ

Honda Racing Fest 2010 วันอาทิตย์ใครไปดูกันบ้าง

ใครมีความรู้เรื่อง pcd 5 รู ฮอนด้าเท่ากับ 5 รู โตโยต้าป่าวครับ

สมาชิกกระบี่ภูเก็ตใครมีคอมแอร์เครื่องrb20eที่ไม่ใช่ไม่เสียราคาไม่แรงบ้างไหมครับขอวื้อหน่อยครับเอาให้พรรคพวกที่ลุกปืนแตกหมุนจนควันขึ้นเลยครับ

:coolly-0036:ขออภัยตอนนี้คอมเจ้ง อยู่ในช่วงทดสอบ

สมาชิกกระบี่ภูเก็ตใครมีคอมแอร์เครื่องrb20eที่ไม่ใช่ไม่เสียราคาไม่แรงบ้างไหมครับขอวื้อหน่อยครับเอาให้พรรคพวกที่ลุกปืนแตกหมุนจนควันขึ้นเลยครับ
ตาอี๊ดน่าจะมีนะครับ ลองฝากตาตั้มถามดู(เขาถึงกัน):coolly-0009: เพราะยกลงทั้งลูก

ผมไปมาแล้วครับ แหล่มๆๆทั้งเลยอ่ะ
ไม่ได้ไปว่ะ มัวเตะบอลที่สนามเหย้าของ FC PHUKET อยู่(แพ้ด้วย :coolly-0016::coolly-0041::coolly-0019:ได้แค่รองชนะเลิศอันดับสาม):coolly-0014:

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง ที่เจ้าโลมาน้อยของท่าน ดำน้ำนานไปหน่อยจนสำลักขาดใจตายที่หาดใหญ่ :coolly-0041::coolly-0008:

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง ที่เจ้าโลมาน้อยของท่าน ดำน้ำนานไปหน่อยจนสำลักขาดใจตายที่หาดใหญ่ :coolly-0041::coolly-0008:
รัยหล่าวนิ๊นังโสน ผมไม่มานานแล้ว
ยั ง ไ ม่ ตา ย เด่วก๊ะมาแว้ว
ล้างโคลนอยู่ อิอิ
:coolly-0042:

นังต้ำ อยู่หนายฟร๊ะ น้องๆ สบายกันดีมั๊ย
ฝากความคิดถึง ปนเปื้อนความห่วงใย มาให้ด้วย

ระวัง สึนามิ นาว็อยน้องๆ

นังต้ำ อยู่หนายฟร๊ะ น้องๆ สบายกันดีมั๊ย

ฝากความคิดถึง ปนเปื้อนความห่วงใย มาให้ด้วย

ระวัง สึนามิ นาว็อยน้องๆ

เจ๊ก็พูดไป ยิ่งฝันถึงมันอยู่บ่อยๆ ชักกลัวแล้วละซิ:coolly-0033:

รัยหล่าวนิ๊นังโสน ผมไม่มานานแล้ว

ยั ง ไ ม่ ตา ย เด่วก๊ะมาแว้ว
ล้างโคลนอยู่ อิอิ
:coolly-0042:​

ผมว่าลงอ่างดีกว่าน่ะ น่าจะสาหัสเอาเรื่อง:coolly-0043: