ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นิดลงมาป่าวมาเทส อาบี22 หน่อย

ปล.เสาร์ที่ผ่านมาแวะเข้าไปพานหิน สาว่าโดนยึดหัวหาดแล้วหลาว
เสาร์ที่ผ่านมาผมกะไปพานหินคับ โดนยึดหัวหาดเปนที่เรียบร้อยแร้วคับพี่น้อง

ไม่เป็นไรช่วงนี้มีฝน Cefiro ไม่ค่อยเกอยหาด แต่ถ้าคืนไหนสาวๆเยอะ Cef Phuket มาแนนอน

รถป๋าโจไง บินไปขับลงมาแล้ว เรียงเสียงว่า 300+ Hp
น้าตั้มเอามั้งต่ะ บายดีกันหมายฝนตกแลสุขภาพมั้งน่ะสาวๆให้คนอื่นแลมั้ง

น้าตั้มเอามั้งต่ะ บายดีกันหมายฝนตกแลสุขภาพมั้งน่ะสาวๆให้คนอื่นแลมั้ง

อยู่ภูเก็ตม้ายนั้นน้าา ไม่โทรฯ หากันหลาวน่าาาาา:coolly-0004::coolly-0026:

คือผมคิดว่ามันยังแรงไม่พอก็เลยส่งกลับไปทำใหม่ครับ ( ทำใจนะไม่ใข้ทำรถ )

สวัสดีคัฟ คิดถึงภูเก็ตจัง ที่ภูเก็ตเปงไงบ้าง น๋าวข่ายม๊าย

ไฟเลี๊ยวข้างขวากระพริบถี่กว่าข้างซ้ายเพราะไรคับ ตอนแรกหลอดขาด แต่พอเปลี่ยนใหม่ก็กระพริบถี่อีก(หรือว่ามันยักคิ้วพี่น้อง)
:coolly-0007:

สวัสดีพี่น้อง ภูเก็ต สบายดีกันมั้ยครับ

ไฟเลี๊ยวข้างขวากระพริบถี่กว่าข้างซ้ายเพราะไรคับ ตอนแรกหลอดขาด แต่พอเปลี่ยนใหม่ก็กระพริบถี่อีก(หรือว่ามันยักคิ้วพี่น้อง)
:coolly-0007:

:coolly-0001:แปลว่ารถเริ่มแรงแล้ว....55