ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตาน้อง (เครื่อง+ค่าวาง)หมดไปกี่กีบ บอกมาโตงตง
ปล.เนื่องจากในกลุ่มของกรูตกหลังสุด:coolly-0041:

ตาน้อง (เครื่อง+ค่าวาง)หมดไปกี่กีบ บอกมาโตงตง
ปล.เนื่องจากในกลุ่มของกรูตกหลังสุด:coolly-0041:
//

อยู่ไม่ถูกแล้วอื้อ บ่าว:coolly-0010:

จะไปยากอะไรก็ไปที่ร้านที่เค้ามาดิ แจ้งวันเวลาสถานทีมา ไม่อยากรับปากเดียวตรูไม่ได้ไปอีก

ทุกที เอ๊ๆ:coolly-0046:

ตามนั้นแหละพี่แต่ยังไม่จบเลย แต่มันน่าจะเริ่มดีขึ้นมั้ง :coolly-0007::coolly-0007:

แก้ไขล่าสุด:
ขายใหมครับคุณนิด:coolly-0039:
เดี๋ยวไปค้นดูให้นะเก็บอยู่ที่เต๊น ไม่ขายเดี๋ยวไปหามาให้นะครับ เอาไปลองดู แต่ตอนที่ผมเปลี่ยนน่ะเหมือนมันยังใช้ได้นะ ป๋าตี๋แกหาซื้อในภูเก็ตนี่แหล่ะมาให้2ตัว ตัวละ500บาทครับ แต่ตอนนั้นรถผมมันไดท์สตาทมันเจ๊งน่ะเลยเปลี่ยนยกชุดเลย พอดีได้ติ๊ก B70 จากR32ของน้องบอลมาฟรีน่ะเลยเปลี่ยนซะ ฮิฮิฮิ เสียงดังโหดดีครับ

ตอนนี้หนูอยู่ กทมใจ้ มาซื้อของไปลงร้านจ้ะ อยากด้อะไรบอกมาเดี๋ยวหิ้วไปให้
ปล.โทรมาบอกได้ พรุ่งนี้ไปเซียงกงบางนาครับ

ตอนนี้หนูอยู่ กทมใจ้ มาซื้อของไปลงร้านจ้ะ อยากด้อะไรบอกมาเดี๋ยวหิ้วไปให้
ปล.โทรมาบอกได้ พรุ่งนี้ไปเซียงกงบางนาครับ

ร้านไรหว่าเสี่ยก้อง:coolly-0043:

เดี๋ยวไปค้นดูให้นะเก็บอยู่ที่เต๊น ไม่ขายเดี๋ยวไปหามาให้นะครับ เอาไปลองดู แต่ตอนที่ผมเปลี่ยนน่ะเหมือนมันยังใช้ได้นะ ป๋าตี๋แกหาซื้อในภูเก็ตนี่แหล่ะมาให้2ตัว ตัวละ500บาทครับ แต่ตอนนั้นรถผมมันไดท์สตาทมันเจ๊งน่ะเลยเปลี่ยนยกชุดเลย พอดีได้ติ๊ก B70 จากR32ของน้องบอลมาฟรีน่ะเลยเปลี่ยนซะ ฮิฮิฮิ เสียงดังโหดดีครับ

ขอบคุณครับคุณนิดรบกวนหน่อยล่ะกันครับ

แหมวันนั้นเจอเซฟตัวแรงแล้วครับจำไม่ผิดแน่นอนกลางสี่แยกเลยครับที่แอบแซดดดด...หน้ารถตู้ของแกรมมี่ ที่วิ่งไปทางร้านโซฟา ผมขอโทษที่มัวเก้ๆกังๆแถวแยกเผอิญไม่ชินทางโอกาศหน้าจะไปเยี่ยมแบบไม่ไปทำงานบ้างดีกว่าจะได้เที่ยวภูเก็ตแบบเต็มๆซะที อาหารอร่อยมากครับ โก้ปี๋ฉ่ำเย็น แปลกดีครับ ทำไมต้อง2หลอด...:coolly-0043:

ถึงคุณน้องa31620
ดำฝากกล่องเครื่องแต่งไปกับก้องแล้วนะครับเป็นกล่องใช้กับเกียร์ออโต้ลองดูนะครับ ดำใช้อยู่เหมือนกัน ปั๊มติ๊กเปลี่ยนยังครับถ้าใช้B70ก้อโอแล้วนะครับแต่ติ๊กยังเป็นของ12vมันจะจ่ายน้ำมันรอบสูงไม่ได้ครับควรหามาเปลี่ยน ยังงัยลองแล้วเป็นยังงัยแจ้งข่าวกันบ้างนะครับดีหรือไม่ดีบอกกันได้นะครับ โอกาศหน้าเจอกันอีกนะครับจะเอาเซฟลงไปมิตติ้งด้วยคัน แบบไปเที่ยวที่ไม่ใช่ทำงาน:coolly-0003:

แหมวันนั้นเจอเซฟตัวแรงแล้วครับจำไม่ผิดแน่นอนกลางสี่แยกเลยครับที่แอบแซดดดด...หน้ารถตู้ของแกรมมี่ ที่วิ่งไปทางร้านโซฟา ผมขอโทษที่มัวเก้ๆกังๆแถวแยกเผอิญไม่ชินทางโอกาศหน้าจะไปเยี่ยมแบบไม่ไปทำงานบ้างดีกว่าจะได้เที่ยวภูเก็ตแบบเต็มๆซะที อาหารอร่อยมากครับ โก้ปี๋ฉ่ำเย็น แปลกดีครับ ทำไมต้อง2หลอด...:coolly-0043:

ประมาณว่าหลอดนึงดูด อีกหลอดดมมั้ง55 เรื่องกล่องขอบคุณน่ะคับคุณดำ :coolly-0041:

น่าลองจังเลยครับ:coolly-0028:

โทรฯ คุยกันดีกว่าไม๊

ตกลง ตาก้องกะตาต้ำ เอารถไปผ่าตัดต่อใดกัน :coolly-0033:
มันกะเล่น RB กันทั้งเกาะมั้ยเนี่ย:coolly-0002: