ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เบียดแล้วต้องปั้ม....อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,403
อะจัดให้น้องมันหน่อย

ไฟล์แนบ

51.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
อา ตกลงสงกรานไปงานแต่งไอ้น้องกัน :coolly-0009:

วันพฤหัส จะไปกันยังไงเนี้ย

น้องนิดจะมาได้ป่าวอ่ะ

นั่นดิผมจะไปได้อ่ะป่าว ไหนๆๆพี่ๆๆบอกพิกัดมาหน่อยซิ ผมปายมายถูก:coolly-0002:

• #4,412
อาจจะค่ำๆหน่อยนะ เจ้าภาพรอหน่อยละกัน

ผมยังไม่รู้ว่าจะได้ไปอ่ะป่าวครับพี่:coolly-0017:

คุนน้องของผมบอกได้นาทีสุดท้ายนะ ว่าจะได้ไปรึป่าว (ชิ่งได้...เจอกัน)

พรุ่งนี้แล้วว่าไง ล้อจะหมุนกันรึป่าว

• #4,417
ใครไปมารายงานตัวเลย ล้อหมุนแน่นอน

อะจัดให้น้องมันหน่อย

ขอแสดงความยินดี กับพี่เราคนนี้ด้วย เป็นฝั่งเป็นฝากันแล้ว มีความสุขมากๆครับพี่ อย่าลืมมาเอาของขวัญ+...นะครับ :coolly-0009:

ขออภัย ที่ไม่ได้ไปร่วมยินดี เพราะไม่สบายครับป๋ม:coolly-0036: