ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอต้อนรับสีส้มสมหวังกลับภูเก็บครับ ( หลังจากไปว่ายน้ำที่หาดใหญ่ )

จัดเปิดตัวที่ไหนเนี่ย

ขอต้อนรับสีส้มสมหวังกลับภูเก็บครับ ( หลังจากไปว่ายน้ำที่หาดใหญ่ )

ไม่รู้เปงรัยวุ้ย ว่ายน้ำมาตลอดทางเลยตรู
สงสัยจามาเล่นน้ำที่ภูเก็ตอีกรอบมั้งตรู
ตั้งแต่มาจนถึงภูเก็ตเนี่ยรถตรูยังไม่แห้งเลย
รัยกันนักกันหนาว่ะเนี่ย
:coolly-0038:​

ไม่รู้เปงรัยวุ้ย ว่ายน้ำมาตลอดทางเลยตรู

สงสัยจามาเล่นน้ำที่ภูเก็ตอีกรอบมั้งตรู
ตั้งแต่มาจนถึงภูเก็ตเนี่ยรถตรูยังไม่แห้งเลย
รัยกันนักกันหนาว่ะเนี่ย

:coolly-0038:​

โลมาชอบว่ายน้ำอยู่
แว้วๆๆๆ :coolly-0028:

ชมรม Cefiro-Thailand ขอเชิญสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไปร่วมงาน Bangkok International Motor Show 2011 @ เมืองทองธานี ในวันศุกร์ที่ 1 เมษายน 2554 เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป ถึงเย็นย่ำกันเลยทีเดียว

สถานที่ปีนี้มีการปรับเปลี่ยนให้เหมาะสมขึ้น รองรับเพื่อนสมาชิกได้มากขึ้น โดยได้ย้ายจากด้านหน้าชาเลนเจอร์ ฮอลล์ มาเป็น ลานจอดรถชั้น 2 อาคารใหม่ชาเลนเจอร์ ด้านติดทางด่วน

โดยจุดนัดพบก็เป็นบริเวณสระน้ำที่นัดเจอกันทุกๆปี เวลา 11.00 น. เพื่อเคลื่อนขบวนเข้าบริเวณลานจอดพร้อมกันในเวลา 12.00 น. หรือใครมาไม่ทันภายในเวลา ให้นำรถขึ้นไปจอดที่กำหนดได้เลยครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,451
อ่าวนางว่าไงท่านปาทานเสาร์นี้กุ้งกะทะลงประชามัดติหน่อยไหม:coolly-0010:
ไงก่อนแต่งกะหลังแต่อันไหนตื่นเต้นกว่ากันวะ จะได้แต่งบ้าง

ไงก่อนแต่งกะหลังแต่อันไหนตื่นเต้นกว่ากันวะ จะได้แต่งบ้าง

วันแต่งตื่นแต่นกว่าเยอะพี่มีเรื่องให้ลุ้นตาหลอด:coolly-0008:

15 เมษา ว่าไงดีครับพี่น้อง... ฝนตก cef Phuket ออกมาวิ่งเล่นน้ำกันหลายคันเชียวครับ

15 เมษา ว่าไงดีครับพี่น้อง... ฝนตก cef Phuket ออกมาวิ่งเล่นน้ำกันหลายคันเชียวครับ

14เมษาว่าไงคับ:coolly-0002:
14เมษาว่าไงคับ:coolly-0002:

แก้ไขล่าสุด:
ตามนั้นที่เดิม:coolly-0024:

หายห่วงครับผม:coolly-0010: