ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์ 30 อาทิตย์ 1 เซฟภูเก็ตมีปาร์ีตี้นะครับอยากรู้รายละเอียด
ติดต่อ 089652-8111

กร๊ากกกๆๆๆๆ
จามีปาตี้ อี้ๆๆๆๆ
เด่วเอาสเปโตที่บ้านไปเพิ่ม
จาได้อมกัลสุดจัยเลยงิ๊ๆๆๆ
:coolly-0028:​

หวัดดีครับชาย หายไปเลย:coolly-0023:
ช่วงหลังๆไปพานหินไม่เจอใครเลย เหรอเปลี่ยนที่ใหม่แล้ว ยังไงแจ้งกระผมด้วยนะครับ:coolly-0023::coolly-0023:

ช่วงหลังๆไปพานหินไม่เจอใครเลย เหรอเปลี่ยนที่ใหม่แล้ว ยังไงแจ้งกระผมด้วยนะครับ:coolly-0023::coolly-0023:

• อยู่หน้าผมอะครับเลย 0 มิตซูเขารังมานิโหน่ย
  • เด๋วจะกลับไปยึดหัวหาด

ไอก้องขายรถเว้ยเห้ยยยย !!!!!!!!!

มิตติ่งกันที่ไหนหรอ ไปด้วยได้ป่ะ :coolly-0033:

ตกไปหน้า 3 แล้ว:coolly-0010: