ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ฝนแล้งแล้วคับฟ้าสดใส เริ่มน่าท่องเที่ยวแล้วไปกันคับพานหินๆๆๆๆๆๆ

เสานี้23/09/2550ได้เลยครับจัดไป:byebye: ลงชื่อคนจาไปหน่อยเอ้า
น้องพี่ถามหน่อยกำลงงงและ น้อง12 v กับน้องคนเดียวกันไม๊ แล้วใครคือโนต๊ บอกหน่อยดิงง:confused:

ไปกันกี่โมง นัดเวลา กันด้วย เด้อ

น้องพี่ถามหน่อยกำลงงงและ น้อง12 v กับน้องคนเดียวกันไม๊ แล้วใครคือโนต๊ บอกหน่อยดิงง:confused:
คนละคนคับพี่ not3เปงชื่อกลุ่มเล่นรถเพื่อนๆผมง่าครับ

เป็นไงครับน้ากานไปทำรถมาใช้ได้ดียังครับน้า :embarrassed:

เป็นไงครับน้ากานไปทำรถมาใช้ได้ดียังครับน้า :embarrassed:
ยังคับช่างงงคับ แต่ก็ขอขอบคุณนะ น้องเค้าช่วยล้างกล่อง ทำความสะอาดปลักให้ ไม่เอาตังให้ไว้กินโกปี๊ก็ไม่เอาฝากขอบคุณอีกครั้งนะ ยังไม่หายคงต้องรบกวนเพื่อนๆน้องเสียบหน่อยแล้วกันนะวันเสาร์นี้

นัดเวลากันด้วยซิครับท่าน

วันนี้บ้านจูซ 2 ทุ่มครับ 555555555555
ไงล่ะตั้มบ้านน้าจูซ 2ทุ่ม ไปทันปะไม่ทันไป one to go เลยไม๊จองตั๋วให้ติดหลังคนขับเลยวิวดดี:sweat:

ไปกันกี่โมง นัดเวลา กันด้วย เด้อเเลิกงาน6โมงเฟ้ย ก้อจะไปหาที่บ้านเราเลย เอากล่องเรามาลองเสียบรถพี่ดีปะเพื่อความปลอดภัยของรถเรา ทราบแล้วเปลี่ยน

ไปกันกี่โมง นัดเวลา กันด้วย เด้อเเลิกงาน6โมงเฟ้ย ก้อจะไปหาที่บ้านเราเลย เอากล่องเรามาลองเสียบรถพี่ดีปะเพื่อความปลอดภัยของรถเรา ทราบแล้วเปลี่ยน

แล้วถ้าไปเสียบรถพี่แล้วกล่องผม พังละ ????

เจอกันพานหิน 2 ทุ่มครับน้า:biggrin:

รถมันไม่ได้เสีย แต่ใจมันเสียนิดหน่อย 55555555555

เซง 620กะ 629โดยเฉพาะ 629
วันหลังอย่านัดอะไรน่ะผมไม่ไปแร้ะอุตส่าห์ หลอกเมียออกมาได้กลับไม่ไปกันซะงั้น