ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อะหือ

แอบมาดูอีกรอบ

กัดกูตลอดเลยนะเมง..อย่าให้วิบ..อย่าให้วิบภาระกิจให้ครอบครัวมันมี เหตุผล บังเอิญรักเมียรักลูกอะไรที่ทำให้ครอบครัวมีความสุขต้องทำก่อน ส่วนเราจะมีความสุขหรือไม่ มันเป็นหน้าทีของหัวหน้าครอบครัวที่พอจะมีความรับผิดชอบให้ลูกและเมียบ้าง ช่วงนี้หยุดงานวันเสาร์ ทำงานวันอาทิตย์ จึงจำเป็นต้องเอาวันเสาร์ให้ครอบครัว ไม่สามารถหาความสุขให้ตัวเองได้ เพียงคนเดียว อยากไปเจอเพื่อนๆน้องแต่ ทำไงได้ ทำงานหยุดวันเดียวแล้ววันเดียวนี้แหละที่ลูกและเมียขอไว้ หวังว่าคงเข้าใจ แล้วอย่าเที่ยวกัดอีก เข้าใจไม๊วิบแล้วนะ

ชิชิ !!!!!!!ว่าแต่ของที่สั่งอ่ะได้แล้วนะพี่ ว่างก็มารับได้เลย

• กระทู้ ผู้เขียน
โหแค่นึกถึงก็ได้เลยเหอร ศักสิทธิ์จิงๆเดี๋ยววันเสาร์ไปเอาพานหิน5555

โหแค่นึกถึงก็ได้เลยเหอร ศักสิทธิ์จิงๆเดี๋ยววันเสาร์ไปเอาพานหิน5555

มาเอาที่บ้าน เหอะพี่ วันเสาร์ไม่ว่าง

เออจิง เรื่องของเรื่องนะ ผมทำงานสองที่ 09.00-18.00 งานประจำ หลังจากนั้นวิ่งแท๊กซี่รับนักท่องเที่ยว เลิกประมาณเที่ยงคืน ทุกวันคับ

เอาเซฟิโร่เปนแท๊กซี่หรอคับ... โอ๊ววว

ยังไม่ได้กล่องเกียร์เลยวุ๊ย

ว่างเมื่อไหรก้โทรมาน้าจาเอาไปลองให้ ถ้าว่างไม่ติดไรนะ

เอ่อ หมายถึงกล่องกระดาษลัง สีน้ำตาลๆใช่ไม๊

มีหลายใบ จะเก็บไว้ให้น้ะ:brick:
หมายถึงกล่องไม้ยาวสี่สอกกว้างพอดีตัวเจ้านั่นแหละ ว่างเมื่อไหร่มาลงกล่องนะ จะได้เผาเลย555

หมายถึงกล่องไม้ยาวสี่สอกกว้างพอดีตัวเจ้านั่นแหละ ว่างเมื่อไหร่มาลงกล่องนะ จะได้เผาเลย555

อ่อ นึกว่าจะเอากล่องกระดาษ มีเยอะ

ถามราคาเบ็ตเตอร์รีหน่อยครับ แบต75 แอมราคาเท่าไหรร้านที่ภูเก็ตร้านไหนถูกๆบ้าง ด่วนๆครับ:wink:

ถามราคาเบ็ตเตอร์รีหน่อยครับ แบต75 แอมราคาเท่าไหรร้านที่ภูเก็ตร้านไหนถูกๆบ้าง ด่วนๆครับ:wink:
65มัน1700นะ น่าจะประมาณสองพันต้นๆ เอาไปทำไรอะตั้ง75 หรือรถพวกเราต้องใช้ขนาดนั้นนะ เออเปลี่ยนแล้วหม้อเก่าให้พี่นะขายเท่าราคาร้านก็ได้นะพี่เอา

แล้วผมจะเอากล่องกระดาษไปทำไรล่ะท่าน

ที่ภูเก็ตไม่มีขายเหรอครับ

น่าจะมีน้ะ ไปขอซื้อจากอู่วางเครื่องก็ได้

65มัน1700นะ น่าจะประมาณสองพันต้นๆ เอาไปทำไรอะตั้ง75 หรือรถพวกเราต้องใช้ขนาดนั้นนะ เออเปลี่ยนแล้วหม้อเก่าให้พี่นะขายเท่าราคาร้านก็ได้นะพี่เอา
รถเพื่อนนะครับ มันติดเครื่องเสียงเยอะกลัวว่าไม่พอครับ:biggrin: ส่วนขายเท่าไหรเด๋วถามเพื่อนให้ ว่าแต่พี่จาเอาไปทำไรนะ

รถเพื่อนนะครับ มันติดเครื่องเสียงเยอะกลัวว่าไม่พอครับ:biggrin: ส่วนขายเท่าไหรเด๋วถามเพื่อนให้ ว่าแต่พี่จาเอาไปทำไรนะ
จาเอาไปไว้บนสวนนะต่อนีออน