ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คืนนี้ว่าไง พี่น้อง พานหิน ป่าว ไปไม่ไป โทรแจ้งด้วยเด้อ

• กระทู้ ผู้เขียน
ฉะดุ้ง โหยง...

รูปน้ากานต์นี่เหลือรับประทานจิงๆ..

คืนนี้ว่าไง พี่น้อง พานหิน ป่าว ไปไม่ไป โทรแจ้งด้วยเด้อ

พานหินไม่ไป แต่คืนนี้ เค้าไป พานควาย กันครับบบบบบ

หึหึหึหึ ชอบไปจังสถานที่เนี้ย

มิวสิค!!!!!!

อ้าว...ไปไม่เรียก

ภูเกต..เครื่องวันทูโกตก....ตั้มอยู่ในเครื่องป่าวหว่า

ภูเกต..เครื่องวันทูโกตก....ตั้มอยู่ในเครื่องป่าวหว่า

ผมกลับมาตั้งแต่ วันพูทธแล้วครับ เก่ง:redface: รอดตั้งแต่กลับมาฝนตกไม่หยุดเลย

สงสัย ของพี่แก จะกะทิ เหมือนกัน

เสาร์นี้ ขอเชิญเพื่อนๆในภูเก็ตหรือใกล้เคียง หรือผู้ที่แวะผ่านไป ที่ พานหิน นะครับเด้อ

ฝนตกอะพี่ไปแล้วมันจะสนุกเปล่า แถมอดหิ้วสาวๆๆนะเพ่:boss:

เสานี้23/09/2550ได้เลยครับจัดไป:byebye: ลงชื่อคนจาไปหน่อยเอ้า