ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
หวัดดีคร๊าบบบบ..ชาวภูเกตทะเลงาม
.
.
.
ผมเก่งบางแสน...
.
.
ได้รู้จักตั้มที่งานสี่ปี...อัธฌาสัยดีมาก..ยินดีได้รู้จัก
.
.
นายเยี่ยมมากจากภูเกตมางานสี่ปี..เยี่ยมมาก
.
.
ขอปรบมือให้ดัง ๆ ๆ ๆคร๊าบบบบ:biggrin: :biggrin: :biggrin:
เออ..เราไปไม่ติดภาระกิจ เค้าไม่ตรบมือให้เออ งอน..........:sure:

เอ๋า อยุ่กัน แค่ สองคน เด๋วกลับไป แล้วนัดเจอกันหน่อยดีไม๊เนี้ย
ขอโทษไปโชว์ตัวพานหินมาและ ชวนพวกนั้นและแต่เค้าไม่สนใจวะ เค้าเมินๆไงก็ไม่รู้เดี่ยวกะมีเงินเยอะๆออกตังให้เพื่อนๆในนี้ยกขบวนมาสะพานหินสักทีให้ดังเลยcefthailandเนี่ย
:frown:

ค่อยเป็นค่อยไปครับพี่ แล้วทุกอย่างจะดีเอง
CEFKRABI:redface:

:eeek: น้ากานว่าไงครับ

เสาร์นี้ว่าไง สะดวกกันป่าว เวลาไหนแจ้งกันมาได้เลย:biggrin:
โห พี่ตั้ม พี่ใจแตกป้ะเนี่ย ชีพจรลงล้อ ออกล่าตลอด 555

ว่าแต่ ภูเก็ตยังอยู่ดีมั้ยครับ เมื่อวานตอน 6 โมงเย็นเห็นมีแผ่นดินหวั่นไหว

โห พี่ตั้ม พี่ใจแตกป้ะเนี่ย ชีพจรลงล้อ ออกล่าตลอด 555

ว่าแต่ ภูเก็ตยังอยู่ดีมั้ยครับ เมื่อวานตอน 6 โมงเย็นเห็นมีแผ่นดินหวั่นไหว
สบายใจได้คับ เพราะมันไหวทางใต้ของเกาะสุมาตรา เลยยัยมีแผ่นดินปิดบังไม่ให้มาถึง หากเกิดตอนเหนือของเกาะก้อมีสิทธิ์เหมือนกันคับ แบบนี้ล่ะคับ พอใกล้ไฮซีซั่น แขกเริมจะมาก็มักมีเหตุการแบบนี้ให้แขกยกเลิก กรรมของภูเก็ตคับ

ขอโทษไปโชว์ตัวพานหินมาและ ชวนพวกนั้นและแต่เค้าไม่สนใจวะ เค้าเมินๆไงก็ไม่รู้เดี่ยวกะมีเงินเยอะๆออกตังให้เพื่อนๆในนี้ยกขบวนมาสะพานหินสักทีให้ดังเลยcefthailandเนี่ย
:frown:
อยากไปสพานหินด้วยง่ะ

พูดไม่ออก กะไอค่อนน้ากานต์
:sweat: :sweat: :sweat:

image.php

ทำไปด้ายออกอาการเจ้น่ะเนี้ย555:biggrin: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ทำไปด้ายออกอาการเจ้น่ะเนี้ย555:biggrin: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:
ตูว่าแล้ว ต้องมีใครวิจราย์จนได้ อะให้น้องๆหนุกหนานจะได้มีไรทำไม่เซ็งวุ้ย:biggrin:

พูดไม่ออก กะไอค่อนน้ากานต์
:sweat: :sweat: :sweat:

image.php
ไม่หล่อแต่กล้าโชว์ขอบอก ดีก่าวเอาตูดมาล่อวุ้ย ทั้งน้าออยกะน้องโน๊ต(น้องหรือโน๊ต) โชว์ตูดทั้งคู้เลย :frown:

ไม่หล่อแต่กล้าโชว์ขอบอก ดีก่าวเอาตูดมาล่อวุ้ย ทั้งน้าออยกะน้องโน๊ต(น้องหรือโน๊ต) โชว์ตูดทั้งคู้เลย :frown:
ใครคือโน๊ตหว่า...
:verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:

ได้ๆน้ากานเด๋วว่างๆผมจะเอาหน้าโผล่ก็ได้ครับ:super:

เฮ้อ.....จะล่อกันซะแร้ะ น้ากานต์กรุ:verwirrt: