ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามหน่อยมีคราบน้ำมันเบนซิลตรงหัวฉีดปะเก็นชำรุดหรือเปล่าครับเวลาเปิดห้องเครื่องก็มีกลิ่นน้ำมันเบนซิลใครรู้ตอบหน่อย เครื่อง20 e เดิมๆครับ:verrckt:

เสาร์นี้พรรคพวกที่อยู่ภูเก็ตไครว่างแวะมาที่ลานพานหินดิมี เซฟจอดรวมตัวกันอยู่5-6คันนะครับแถมเค้าเห็นผมขับ A31 มายังชวนผมเอาขึ้นมาจอดด้วยกันเลย แต่ยังไม่กล้าเอาขึ้นไปเพราะของเค้าแต่งครบๆทั้งนั้นของผมมันเดิมๆ ได้คุยด้วยคิดว่า A31 ที่ภูเก็ตเราน่าจามีเยอะนะถ้าได้รวมกันจิงๆน่าจะมีถึง10กว่า-20เลยละผมว่าเสาร์ไครว่างลองไปดูดิไปคุยกันได้ คาดว่าน่าจามีการรวมกลุมกันได้นะ:biggrin:

เสาร์นี้พรรคพวกที่อยู่ภูเก็ตไครว่างแวะมาที่ลานพานหินดิมี เซฟจอดรวมตัวกันอยู่5-6คันนะครับแถมเค้าเห็นผมขับ A31 มายังชวนผมเอาขึ้นมาจอดด้วยกันเลย แต่ยังไม่กล้าเอาขึ้นไปเพราะของเค้าแต่งครบๆทั้งนั้นของผมมันเดิมๆ ได้คุยด้วยคิดว่า A31 ที่ภูเก็ตเราน่าจามีเยอะนะถ้าได้รวมกันจิงๆน่าจะมีถึง10กว่า-20เลยละผมว่าเสาร์ไครว่างลองไปดูดิไปคุยกันได้ คาดว่าน่าจามีการรวมกลุมกันได้นะ:biggrin:

ไม่มีคนเปิดประเด็นอะดิ แล้วโน๊ตอยู่ภูเก้ตไม่เห็นโทรหาเราเลย เอาเบอร์โน๊ตมา เราโทรหาเอง

เอาเร็ว ใครจะไปงาน4ปีบ้าง ให้คำตอบกันหน่อย ผมเดินทางวันที่ 7 นะครับน้ากานต์ แกหายไปไหนของแกนะติด ญอยู่ มุมไหนของเกาะ รายงานตัวด้วย:biggrin:

อยู่กรุงเทพแล้วก๊าบ

ถามหน่อยมีคราบน้ำมันเบนซิลตรงหัวฉีดปะเก็นชำรุดหรือเปล่าครับเวลาเปิดห้องเครื่องก็มีกลิ่นน้ำมันเบนซิลใครรู้ตอบหน่อย เครื่อง20 e เดิมๆครับ:verrckt:
น่าจะโอริงที่หัวฉีดรั่วนะคั๊บ
หรือไม่ก้อหัวฉีดแตกอ่ะ

สรุปหัวฉีดรั่วครับเปลี่ยนหัวฉีดครับงานนี้

:biggrin: มากรุงเทพได้ 2 วันละ ยังไม่ได้ไปไหนเลย:cry:

เครื่องอะไร ถ้า 12 วาล์วพอหาให้ได้นะ
ว้า..เสียดายจังเลยครับพอดีให้เพื่อนสั่งของไปแล้วยังไงก็ขอบคุณมากครับ:cry:

ไม่ได้เอา เซฟไปครับ เดินทางวันที่ 6 ครับ

ขอให้ขับรถเดินทางมาปลอดภัยนะดูแลลูกเมียดี ๆ ด้วย

ถึง กทม.แล้วโทรบอกพี่ด้วย...แล้วเจอกัน...:byebye:

ขอให้ขับรถเดินทางมาปลอดภัยนะดูแลลูกเมียดี ๆ ด้วย

ถึง กทม.แล้วโทรบอกพี่ด้วย...แล้วเจอกัน...:byebye:

รับทราบ ว.2 เปลี่ยน :biggrin:

ซ่อมเสร็จแล้วครับจบที่3000ครับกระเป๋าแบนเลยครับ......

เดินทางโดยสวัสดิภาพนะค่ะ พี่น้อง
Cef-Phuket :smile: :smile:

ดีแต่ถามชาวบ้านเค๊า
เมิงจะมาป่าว...

เจอกันแน่นอน ถ้ากรูไม่ไปมึงจะไม่เห็นเลย

น่าจะไปน่ะ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด
ได้ข่าวว่า เป็นเจ้าพ่อฟรีสไตล์หรอคุณโอ๊ต:biggrin: :biggrin:

ไว้เจอกันครับ แต่เรื่องเจ้าพ่อใกล้ตายอะไรเนี่ย ต้องเป็น ออย เท่านั้น

ไม่ได้เอา เซฟไปครับ เดินทางวันที่ 6 ครับ

เดินทางปลอดภัยน้ะครับ ไว้เจอกัน