ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
โถ่...โทรมาดิคับแต่ต้องก่อนตะวันตกดินนะไม่งั้นวีซ่าไม่ผ่านนะ จะได้ว่างแผนล่วงน่าไว้ 081-272-0963 เพราะถ้าเข้าบ้านแล้ว ต.ม. ไม่ผ่านวีซ่าให้คับ:cry:
นิดหน่อยน่ะ มัวแต่ยุ่งๆ เจ๊กานกะเจ๊ตั้มไม่ได้ต่อสายเลย เกรงใจว่ะ

อยากไปอะ ภูเก็ต........

โถ่...โทรมาดิคับแต่ต้องก่อนตะวันตกดินนะไม่งั้นวีซ่าไม่ผ่านนะ จะได้ว่างแผนล่วงน่าไว้ 081-272-0963 เพราะถ้าเข้าบ้านแล้ว ต.ม. ไม่ผ่านวีซ่าให้คับ:cry:

สงสัยคนตรวจวีซ่าโหดน่าดูแล้วใช่ปะเจ๊ :sweat:
ผมชักจะไม่กล้าไปที่บ้านเจ๊แล้วซิ เสียวโว้ยยยยย:cry:

นิดหน่อยน่ะ มัวแต่ยุ่งๆ เจ๊กานกะเจ๊ตั้มไม่ได้ต่อสายเลย เกรงใจว่ะ

ไม่ต้องเกรงใจครับ โทรมาได้ตลอด ถ้าปิดเครื่องคือนอนถ้าเปิดเครื่องแสดงว่า ไม่นอน อิอิ:biggrin: :biggrin:

:biggrin: อะล้อเล่งอะ ไม่โหดคับ แต่ลำคาญ มาได้เชิญๆๆๆๆ จะได้ซือปลา ปู ไว้ย่างกินกันคับ หอย นะหาเอาในเมืองนะเยอะเลย 555

:byebye: คับบ๋ม เดี๋ยวโอกาสหน้าไม่พลาดแน่ :redface:
เออ :tongue: วันนี้เข้าเมืองมาเจอcefตั้งหลายคัน :mad:
แต่ดัันสีเดียวกะเราหมดเลยง่ะ :verwirrt: งงเลย
:eeek: ว่าเดี๋ยวไปเปลี่ยนสีดีป่ะ :wink:
:go: แต่ตอนนี้มี 300 ทำสีอะไรได้มั้งง่ะ 5555+ :brick:

:confused: สงสัยโว๊ย....ใครเป็นคนไปรับอีตาด้วงดิ่ง แล้วพากันไปไหนบ้าง มาเหลาให้ป๋าฟังหน่อยดิวะ
กรูอยากรู้ ว่าอีตาโด ไปดูสะดือหอย มาอ่ะป่าว....
แล้วมันเจอหอยแลบลิ้นใส่อ่ะป่าว
ถ้าแลบ ตาโดจะทำไงต่อ ?

อ้อ...ลิ้นหอย สีไรฟร๊ะ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

:confused: สงสัยโว๊ย....ใครเป็นคนไปรับอีตาด้วงดิ่ง แล้วพากันไปไหนบ้าง มาเหลาให้ป๋าฟังหน่อยดิวะ
กรูอยากรู้ ว่าอีตาโด ไปดูสะดือหอย มาอ่ะป่าว....
แล้วมันเจอหอยแลบลิ้นใส่อ่ะป่าว

อ้อ...ลิ้นหอย สีไรฟร๊ะ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

สายรายงานมาว่า พี่ด้วงดิ้งA31499 เดินทางไปกะครอบครัว แล้วระหว่างทริปครอบครัวหรรษา ได้มีกระเทยภูเก็ตA31630 ไปต้อนรับพี่ด้วงดิ้ง ขนาดพาไปทัวร์แล้วไปส่งถึงห้องที่โรงแรม ด้วย...:cool: :cool:

:biggrin: อะล้อเล่งอะ ไม่โหดคับ แต่ลำคาญ มาได้เชิญๆๆๆๆ จะได้ซือปลา ปู ไว้ย่างกินกันคับ หอย นะหาเอาในเมืองนะเยอะเลย 555

อยากกินหอยอะพี่ เอ๋ว่าแต่ว่าจะเป็นหอยอะไรหน่า:verwirrt:
ว่างๆๆเดี๋ยวจะเข้าไปไม่ได้ลงอ่างนานแระคราบบบ:dribble:

:byebye: คับบ๋ม เดี๋ยวโอกาสหน้าไม่พลาดแน่ :redface:
เออ :tongue: วันนี้เข้าเมืองมาเจอcefตั้งหลายคัน :mad:
แต่ดัันสีเดียวกะเราหมดเลยง่ะ :verwirrt: งงเลย
:eeek: ว่าเดี๋ยวไปเปลี่ยนสีดีป่ะ :wink:
:go: แต่ตอนนี้มี 300 ทำสีอะไรได้มั้งง่ะ 5555+ :brick:

ผมรู้แล้วว่าพี่จะทำสีไรดี :eeek: ก็สีทนได้ไงละเพ่ๆๆๆ:biggrin:

ผมไม่ได้ไปรับนะ ตาด้วงดิ่งเค้านั่งรถมาเอง หลังจากนั้นผมก็ เป็นคนพา ทัวร์อะครับ ถ้าเจ๊โจ้มาด้วยน่ะ รับรอง สุดๆ เห็นว่าไปติดใจ หอย แถว พีพี เค้าว่างั้น น่ะ บอกว่า แหล่มๆทั้งนั้น ทั้งหอย ญ๊ปุ่น หอยฝรั่ง เต็มไปหมด:biggrin: :biggrin:

เพื่อนว่าไงคับ เพื่อนที่อยู่มาเลจะมา เราจะโกอินเตอร์กันแล้ว ผมว่างานนี้ท่านประธานอยู่เฉยไม่ได้แล้วนะคับท่าน มาต้อนรับเพื่อนบ้านกันดีก่าว
ต่อไปเราอาจจะจัดเป็นงานประเพณีเหมือน บิ๊กไบท์ ก็ได้นะคับดังไปทั่วโลกเลยนะซิบอกให้:biggrin:

อาไรฟะ......ไม่ช่วยupกันเลยเพื่อนพ้อง เสียกำลังใจนะเนี่ยขอบอก:frown:

เอาพวกเรา UP and DOWN:biggrin:

ภูเก็ตและพื้นที่ใกล้เคียงมีใครไปบ้างไม๊

ภูเก็ตและพื้นที่ใกล้เคียงมีใครไปบ้างไม๊
:byebye: กระบี่ 1 คนคับตอนนี้ี้ :dribble:
:sweet_kiss: น้องนิดว่าไง ส่งเสียงหน่อย :wink:

สงสัยจะกินแห้วนะพี่ มันตรงกับวันสอบของผมเลยอะ:cry:

เพื่อนว่าไงคับ เพื่อนที่อยู่มาเลจะมา เราจะโกอินเตอร์กันแล้ว ผมว่างานนี้ท่านประธานอยู่เฉยไม่ได้แล้วนะคับท่าน มาต้อนรับเพื่อนบ้านกันดีก่าว
ต่อไปเราอาจจะจัดเป็นงานประเพณีเหมือน บิ๊กไบท์ ก็ได้นะคับดังไปทั่วโลกเลยนะซิบอกให้:biggrin:

:byebye: แค่นึกก็สยิวกิ้ว....แล้วว่ะ
บอกไอ่เจ้าวิก มันหิ้วสาวๆ ฝั่งโน้น มาเผื่อตรูด้วย
แต่ รอกรูติดแก๊ส ก่อนนะแล้วจะลงไป ฮ่าฮ่าฮ่า.....:biggrin:

:byebye: แค่นึกก็สยิวกิ้ว....แล้วว่ะ
บอกไอ่เจ้าวิก มันหิ้วสาวๆ ฝั่งโน้น มาเผื่อตรูด้วย
แต่ รอกรูติดแก๊ส ก่อนนะแล้วจะลงไป ฮ่าฮ่าฮ่า.....:biggrin:
เอาให้แน่น้าโจ้...
หิ้วสาวรึหิ้วหนุ่ม..!!! :sexy_girl:

:smile: :wink: :biggrin: