ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:tongue: เดือนไหนนะ เจ๊แนนนภา จะลงไปกระบี่
เทศกาลกินเจ....
ไปมาหลายรอบแล้วเหมือนกันนะเนี่ย
ไปนั่งทานที่ร้านไรว๊า.......
ดึกๆ ก็แรดไปร้องโอเกะ ที่โรงแรม....:verwirrt:

ไปตุลาครับป๋า 11 วัน

ปล. ว่าแตป๋าพลาดแระ รูปอ่ะ คราวนี้รูปป๋าไปโผล่ใน ทีด้าคลับบ้างหละ

ก๊ากกกกกกก:augenrollen:

ตั้มทำไมไม่คิดไมหาเค้าบ้าล่ะ หาดใหญ่เอง เมียไม่ให้ไปเหอร
หรืออีแนนนภาหวง
ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ:tongue:

เจ๊กานต์นั้นแหละ :biggrin:

ไปตุลาครับป๋า 11 วัน

ปล. ว่าแตป๋าพลาดแระ รูปอ่ะ คราวนี้รูปป๋าไปโผล่ใน ทีด้าคลับบ้างหละ

ก๊ากกกกกกก:augenrollen:

:biggrin: iรอจังหวะเสียบบบบบ....ฮ่าฮ่ฮ่า

เอ้า..ถามหน่อยพ่อแม่พี่น้องที่อยู่ภูเก็ตต้นเดือนหน้าจากับไปทำงานที่บ้านแล้ว..พอดีเร็วๆนี้น่าจาได้เซฟคันไหม่ซึ่งมันเดิมๆเลย และจาเอาไปใช้ที่โน่นด้วยเลยอยากทราบว่าที่ภูเก็ตมีร้านแต่ง...ร้านซ่อม...ร้านไฟเบอร์ และร้านจิปาธะที่ทำa31ได้มีไหมไม่อยากเอามาที่กทม...ประมานว่าใช้ไปแต่งไปประมานนั้น..ตอบหน่อยอัพ:verrckt:
:burn: อยากรู้เหมือนกันคับ กระบี่แพงคับ :cold:

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่โต๊ดครับ ผมส่งเอกสารให้เรียบร้อยแล้วครับ ไม่ต้องเป๋งห๋วง:redface:
แต่ไม่รู้จะถึงเมื่อไรนั่นซิ:verwirrt:

พี่โต๊ดครับ ผมส่งเอกสารให้เรียบร้อยแล้วครับ ไม่ต้องเป๋งห๋วง:redface:
แต่ไม่รู้จะถึงเมื่อไรนั่นซิ:verwirrt:
:cold: โอ๊ยยยย ได้เสียวล่ะงานนี้ :redface:

เออนั่นนะดิเพ่ ผมเองก็ลืมถามเจ้าหน้าที่ด้วยดิ ว่ามันจะถึงที่หมายภายในกี่วัน :verwirrt:
อิอิอิๆๆสงสัยงานนี้มีเสียว:smile: หรือมีเฮ้:wink:

:verrckt: :mad:

ช่วงนี้เงียบจังแฮ้ะ:go: :go:

ไฟล์แนบ

16.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 92
:sweat: ตอนนี้ได้กี่คันแระ พี่น้องคร้าบบบ :cold:

:biggrin: :biggrin:
:sweat: ตอนนี้ได้กี่คันแระ พี่น้องคร้าบบบ :cold:

ไม่ได้ด้วยเล่ห์ก็ต้องเอาด้วยกล ไม่ได้ด้วยกลต้องเอาด้วยคารมณ์และหน้าตาฮิฮิๆๆๆๆๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

:biggrin: :biggrin:

ไม่ได้ด้วยเล่ห์ก็ต้องเอาด้วยกล ไม่ได้ด้วยกลต้องเอาด้วยคารมณ์และหน้าตาฮิฮิๆๆๆๆๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไม่อยากบอก ลงมาดูเอง อิอิ:biggrin: :biggrin:

:wink: น่าจาลาวๆต้นเดือนนี้กับไปแน่คับพี่น้อง เหลือทำงานที่กทม.อีก1วันแล้วเก็บของ:wink:

ยินดีต้อนรับกลับบ้านคับ
:wink: น่าจาลาวๆต้นเดือนนี้กับไปแน่คับพี่น้อง เหลือทำงานที่กทม.อีก1วันแล้วเก็บของ:wink:

ก็เท่าเดิมอะคับ ขาดอีก8คันครบ10 ก็คันอื่นเค้าเก๊กกันจังเลย กระพริบไฟก็ไม่ตอบ ยิ้มให้ก้อไม่ทัก ไม่บ้าบอเหมือนผมกะตั้มอะเลยชวนกันยาก:confused:

พี่โต๊ด ไปเที่ยวภูเก็ตสนุกปะ ได้เจอ เจ๊กาน/เจ๊ตั้มหรือเปล่าอะ แล้วบรรยากาศเป็นไงบ้าง อะ :rolleyes: อยากจะไปแต่ก็ต้องอดไปเพราะต้องช่วยแม่ขายของ ว๊านะเสียได้จัง :wink:

พี่โต๊ด ไปเที่ยวภูเก็ตสนุกปะ ได้เจอ เจ๊กาน/เจ๊ตั้มหรือเปล่าอะ แล้วบรรยากาศเป็นไงบ้าง อะ :rolleyes: อยากจะไปแต่ก็ต้องอดไปเพราะต้องช่วยแม่ขายของ ว๊านะเสียได้จัง :wink:
นิดหน่อยน่ะ มัวแต่ยุ่งๆ เจ๊กานกะเจ๊ตั้มไม่ได้ต่อสายเลย เกรงใจว่ะ