ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:biggrin: ทำ BAR อยู่อ่าวนางครับ ชื่อ The Last Fisherman Bar :redface: รถสี ฟ้า ทะเบียน สม3328 :boss:
แจ่มเลยครับโต๊ด ว่างๆจะเข้าไปเที่ยวแต่เฉพาะวันอาทิตย์นะ แล้วร้านอยู่ตรงไหนหรือครับ ติดชายหาดอ่าวนางหรือคลองแห้ง ผมอยู่ตลาดเก่าอะ เคยเห็นรถผมบ้างเปล่า สีฟ้าเหมือนกัน กก1332 :redface:

แจ่มเลยครับโต๊ด ว่างๆจะเข้าไปเที่ยวแต่เฉพาะวันอาทิตย์นะ แล้วร้านอยู่ตรงไหนหรือครับ ติดชายหาดอ่าวนางหรือคลองแห้ง ผมอยู่ตลาดเก่าอะ เคยเห็นรถผมบ้างเปล่า สีฟ้าเหมือนกัน กก1332 :redface:
:redface: ยินดีครับ ร้านอยู่ในซอย Golden Beach สุดซอยครับ
อยู่ติดหาดเลยครับ สุราไม่ต้องห่วง เต็มที่ครับ:biggrin:

:redface: ยินดีครับ ร้านอยู่ในซอย Golden Beach สุดซอยครับ
อยู่ติดหาดเลยครับ สุราไม่ต้องห่วง เต็มที่ครับ:biggrin:
ขอบคุณคราบบบ:dribble: พอดีผมจะสมัครสมาชิกของชมรมนะครับ โต็ดต้องการที่จะสมัครพร้อมผมไหมครับ:biggrin: ถ้าตกลงอย่างไรก็ กริ๊งหาผมได้นะครับ 087-2702704:redface:

ขอบคุณคราบบบ:dribble: พอดีผมจะสมัครสมาชิกของชมรมนะครับ โต็ดต้องการที่จะสมัครพร้อมผมไหมครับ:biggrin: ถ้าตกลงอย่างไรก็ กริ๊งหาผมได้นะครับ 087-2702704:redface:
:brick: สนใจครับ เดี๋ยวตอนเช้าเข้าเมืองพอดี
แล้วจะโทรไปครับ :biggrin:

น่าไปแฮะ...

ได้เลยขอรับ มาภูเก็ต ก็โทรฯมาได้เลยนะ 0894563385 ชื่อ ตั้มคร้าบบ:biggrin:
:redface: พอดีสิ้นเดือนจะไปภูเก็ตครับ แล้วจะโทรไปครับ :redface:

:tongue: เดือนไหนนะ เจ๊แนนนภา จะลงไปกระบี่
เทศกาลกินเจ....
ไปมาหลายรอบแล้วเหมือนกันนะเนี่ย
ไปนั่งทานที่ร้านไรว๊า.......
ดึกๆ ก็แรดไปร้องโอเกะ ที่โรงแรม....:verwirrt:

ไฟล์แนบ

47.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
    40.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
    30 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
    26.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 108
    46.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
เหมือนๆ มีเล่สะไน อะไรบ้างอย่างแอบแฝงอยู่ในใจ
attachment.php

:biggrin: มากระบี่เมื่อไร เชิญเลยครับ :byebye:
จาได้ไปเมื่อไหร่ยังไม่รู้เลย
รู้แต่ว่าทั้งชีวิตไปไกลสุดแค่ชุมพรเอง
555++

เหมือนว่าสิ้นเดือน จะได้ไปภูเก็ต นะ.... :byebye:

เหมือนว่าสิ้นเดือน จะได้ไปภูเก็ต นะ.... :byebye:
นั่งรถทัวร์หรือว่าเครื่องบินว่ะ
ระวังอย่าให้เป็นเหมือนคราวไปเชียงใหม่นะว๊อย
555++

นั่งรถทัวร์หรือว่าเครื่องบินว่ะ
ระวังอย่าให้เป็นเหมือนคราวไปเชียงใหม่นะว๊อย
555++
เมิงพูดซะ...เล่นกรูเสียวเลย
คราวนี้ไปเครื่องนะ แม่งคงไม่มีเครื่องบินชนกันกลางอากาศหรอก
ประวัติศาสตร์คงไม่ซ้ำรอย....เมิงก็อย่าทักดิ
คราวที่แล้วเมิงทักเลยเจอเลย 555++ :biggrin: :biggrin:

เมิงพูดซะ...เล่นกรูเสียวเลย
คราวนี้ไปเครื่องนะ แม่งคงไม่มีเครื่องบินชนกันกลางอากาศหรอก
ประวัติศาสตร์คงไม่ซ้ำรอย....เมิงก็อย่าทักดิ
คราวที่แล้วเมิงทักเลยเจอเลย 555++ :biggrin: :biggrin:
เมิงอาจจะเป็น เจมส์ ข้าวมันไก๊ 2 ก้อได้นะ
ได้ขึ้นเครื่องบินฟรีตลอดชีพเลยอ่ะ
สนมั๊ยเมิง

• กระทู้ ผู้เขียน
พักที่ไหนกี่วัน กรุณาแจ้งพิกัดให้ทราบด้วยคับ จะได้ค้นหาถูก:smile:

• กระทู้ ผู้เขียน
เดี๋ยวไปกระบี่จะแวะไปที่ร้านนะโอ๊ต ตลาดเก่าผมก็ไปกินเดี๋ยวเป็ดบ่อยๆ ไงถ้าไปอีกจะตระแล๊บแก๊บไปเด้อ:biggrin:

เดี๋ยวไปกระบี่จะแวะไปที่ร้านนะโอ๊ต ตลาดเก่าผมก็ไปกินเดี๋ยวเป็ดบ่อยๆ ไงถ้าไปอีกจะตระแล๊บแก๊บไปเด้อ:biggrin:

ดูผู้สุงอายุใช้คำพูดซิ ตระแล๊บแก๊บ ทำไปได้:biggrin: :biggrin:

:redface: คับพม :biggrin: เดี๋ยว 30-31 จะตระแล๊บแก๊บไปภูเก็ตเด้อคับ :go:

เอ้า..ถามหน่อยพ่อแม่พี่น้องที่อยู่ภูเก็ตต้นเดือนหน้าจากับไปทำงานที่บ้านแล้ว..พอดีเร็วๆนี้น่าจาได้เซฟคันไหม่ซึ่งมันเดิมๆเลย และจาเอาไปใช้ที่โน่นด้วยเลยอยากทราบว่าที่ภูเก็ตมีร้านแต่ง...ร้านซ่อม...ร้านไฟเบอร์ และร้านจิปาธะที่ทำa31ได้มีไหมไม่อยากเอามาที่กทม...ประมานว่าใช้ไปแต่งไปประมานนั้น..ตอบหน่อยอัพ:verrckt: