ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรียนเชิญบรรดาโลมาทั้งหลายช่วยเกยหาดสะพานหินด้วยครับก่อนจะโดนยึดอีก และขอเอาใจช่วยท่านประธานตั๊ม ให้ได้ RB25 ตามที่ปราถนาให้กลับมาหล่ออีกในเร็ววันนะครับ

เรียนเชิญบรรดาโลมาทั้งหลายช่วยเกยหาดสะพานหินด้วยครับก่อนจะโดนยึดอีก และขอเอาใจช่วยท่านประธานตั๊ม ให้ได้ RB25 ตามที่ปราถนาให้กลับมาหล่ออีกในเร็ววันนะครับ
ถ้าหาดสะพานหินโดนยึด แร้วเราจะไปยุที่ไหนกันครับ:coolly-0017:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,083
อายุอะไม่ซีเรียสเลย ซีเรียสเรื่องตังค์เนี่ยะเดะ 555 ว่าแต่พี่น้องชาวเก็ตหายไปไำหนหมดค๊าบ รายงานตัวด่้วน
พอพี่มาพวกท่านทั้งหลายเค้าก็หายไปแบบนี้แหละคับ เค้ารักเกียดพี่อะ

พอพี่มาพวกท่านทั้งหลายเค้าก็หายไปแบบนี้แหละคับ เค้ารักเกียดพี่อะ
อุ่ยย !! ยังไงหว่าาา ...:coolly-0011: แงๆ ..ผมไปก็ร่ายยยย

• #4,085
หมายถึงผมนิ ไม่ใช่ทานอะ
แร้วท่านไม่ไปพานหินมั้งหรอคับ ผมยังไม่เคยเจอท่านเรย เหนแต่รูปไอมดแดง ว่างๆมาให้ผมเจอหน่อยนะครับ:coolly-0009:

หมายถึงผมนิ ไม่ใช่ทานอะ
อ่อ โตะจายโมะเลย ...งั้นขออยู่ต่อละกัน ....ฮี่ๆๆๆ เมื่อไหร่จะมีโอกาสไปเที่ยวเก็ตมั๊งว๊าาา ...เฮ่อ ....:coolly-0041:

• #4,088
แร้วท่านไม่ไปพานหินมั้งหรอคับ ผมยังไม่เคยเจอท่านเรย เหนแต่รูปไอมดแดง ว่างๆมาให้ผมเจอหน่อยนะครับ:coolly-0009:
พอผมไปก็ไม่มีใครไป ไม่รู้เป็นไงเค้าคงรังเกียดผมอย่างแรงอะฮิๆๆ
จิงๆวันเสาร์ ผมมันวันครอบครัวไปไหนไม่ได้เลย แต่เสาร์นี้ผมทำงาน คงได้ไปนะคับ
อยากไปอยู่

• #4,089
อ่อ โตะจายโมะเลย ...งั้นขออยู่ต่อละกัน ....ฮี่ๆๆๆ เมื่อไหร่จะมีโอกาสไปเที่ยวเก็ตมั๊งว๊าาา ...เฮ่อ ....:coolly-0041:
ให้ไวคับท่านให้ไว

พี่ๆคับถ้าไปกันแล้ว ถ่ายรูปมาฝากมั่งจิอยากเห้น บรรยากาศ แค่นี้ผมก้มีความสุขด้วยแล้วคัฟ ฮี่ๆๆ

ไฟล์แนบ

89.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
แก้ไขล่าสุด:
  • #4,095
พี่ๆคับถ้าไปกันแล้ว ถ่ายรูปมาฝากมั่งจิอยากเห้น บรรยากาศ แค่นี้ผมก้มีความสุขด้วยแล้วคัฟ ฮี่ๆๆ
ไม่เอาอะ อายยย

:coolly-0003:ครบองประชุม สพาถึงจะเปิดนะครับ:coolly-0024:

ชอบฝา D-max ที่ขายอยู่จัง มีราคาพิเศษให้ป่าวเนี้ย พ่อรูปหล่อ:coolly-0010:
รุ่นพี่เขาฝากมาขายพี่ แต่ตอนนี้ยกเลิกสินค้าไปก่ิอน เขาให้ข้อมูลมาผิดเรื่องราคา ....เขร้ งานงอก บริษัทนำเขาเข้าจะเล่นเอาอะดิ ...กำจิงๆ :coolly-0011: ปล.คิดถึงภูเก็ตๆๆๆ

รุ่นพี่เขาฝากมาขายพี่ แต่ตอนนี้ยกเลิกสินค้าไปก่ิอน เขาให้ข้อมูลมาผิดเรื่องราคา ....เขร้ งานงอก บริษัทนำเขาเข้าจะเล่นเอาอะดิ ...กำจิงๆ :coolly-0011: ปล.คิดถึงภูเก็ตๆๆๆ
ถูกหรือแพงกว่าที่ลงไว้อะครับ