ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โกเคยซื้อให้โกแดงชุดนึงจำไม่ได้ยี่ห้อไร หน้าหลัง +ค่าส่งไม่เกิน 1400 ครับ เห็นโกแดงว่าใช้ได้ไม่มีเสียง ฝุ่นน้อย
:coolly-0043:ทำไงถึงจะทราบครับ:coolly-0033:หมดจริงๆๆ

ตกลงคุยเรื่องผ้าเบรคแน่นะ (เริ่มไม่มั่นจัย):coolly-0023:

ของโกแดงก็ยี่ห้อ rockbull ครับ แกเคยบอกมาทีนึงครับ

cef pk ไปมิตติ้ง 7 ปี เซฟไทยที่ไหนมาครับ มีภาพมาฝากไหม:coolly-0043: (เพลียมากมาย :coolly-0023: )

เพิ่งมาถึงต่อเช้าค่อยโพสนะ ไม่ไหวเพลียอย่างแรง

เท่ว่าเพลียง่ะ

เพลียแคลมรึป่ะนังตร้ำ

:coolly-0010:

มันเพลียแบบไหนหลาวอะป๋า เพลียแคลมนิ

ปล.ไออี๊ดชวน 9เกหลาวโอ้ เอาม้ายย 10 แต้มยิ๊กราโหก :coolly-0028:

มันเพลียแบบไหนหลาวอะป๋า เพลียแคลมนิ

ปล.ไออี๊ดชวน 9เกหลาวโอ้ เอาม้ายย 10 แต้มยิ๊กราโหก :coolly-0028:
เน็ดเดียวขอตามไปชมด้วย:coolly-0010:(สิบไปยี่)

เดียวนี้ เซฟภูเก๊ตเขาพูดภาษาไรกันหลาว :coolly-0028:

พีๆๆ นั่นตัวไร๊:coolly-0010:

:coolly-0044:ดีจัยจัง หาpassเหวิดเจอแล้วหลังจากหลุดวงโคจรอยู่ตั้งนาน :coolly-0005:คิดถึงพานหินนนนนนนนๆๆๆๆๆ

.

ของมันม้ายแต้มโอ้ ยี่ไปอีกยี่ โอ้เอากับมันต๊ะ:coolly-0028:

ยิกไปอีกยี่ เอ้าอีกยี่ ๆๆ
นึกว่าโดดหนีกันหมดและ
โอ้ว โอ้ว ไก่บ้านโผล่ซ๊ะและ
ไม่น่าตามกูมาเลยอีนังตร้ำ
:coolly-0028::coolly-0028:​

ยิกไปอีกยี่ เอ้าอีกยี่ ๆๆ
นึกว่าโดดหนีกันหมดและ
โอ้ว โอ้ว ไก่บ้านโผล่ซ๊ะและ
ไม่น่าตามกูมาเลยอีนังตร้ำ
:coolly-0028::coolly-0028:​
สงสัยเชฟภูเก็ตจะจัดมิตติ้งเก้าเก วันไหนบอกด้วยจะตามไปเชียร์:coolly-0010:

เสาร์นี้ว่าไงกันครับพี่ๆๆ:coolly-0037:

MODE: Save my life Save my money

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,060
ฮาโหล ๆๆๆๆ ทำไรกันนะ ตั้งบ่อนกันแล้วเหรอ
ตรูว่า มันเล่นเก้าเก หรือเก้าเกย์วะ อันหลังมากกว่านะเนี่ย55