ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีคัฟพี่ๆทุกท่าน คิดถึงคนที่อยู่ภูเก็ตจัง ฮี่ๆๆๆ

bkk only:coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,066
ขอสมัครเป็นสมาชิกกลุ่มด้วยคนนะคับ
ถ้าเป็นสมาชิกแล้วไม่ได้ไป มิตติ้งนี่
เค้าจะให้เป็นสมาชิกกลุ่มป่าวอะคับ

มือใหม่หัดขับคับผม

อ้าว แล้วไปอยู่ไหนล่ะ:coolly-0043:
พอดีมีซี้ ย้ายไปอยู่ภูเก็ตอ่าาา ... มันก็บ่นๆนะ ภูเก็ตไม่เห็นเจอ เอ31 เลย ไปไหนกันหมด

• #4,068
ขอสมัครเป็นสมาชิกกลุ่มด้วยคนนะคับ
ถ้าเป็นสมาชิกแล้วไม่ได้ไป มิตติ้งนี่
เค้าจะให้เป็นสมาชิกกลุ่มป่าวอะคับ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เหมือนกันเลย :coolly-0010:

• #4,071
เหมือนกันเลย :coolly-0010:
ไอ้น้องพอเราเข้ามา เค้าหายกันหมดเลยว่ะ ส่งสัยเราสองคนควรจะพิจรานาตัวเองได้แล้วว่ะเนี่ย ดูดิ กระทู้ตกมาหน้าสองเลย

ไอ้น้องพอเราเข้ามา เค้าหายกันหมดเลยว่ะ ส่งสัยเราสองคนควรจะพิจรานาตัวเองได้แล้วว่ะเนี่ย ดูดิ กระทู้ตกมาหน้าสองเลย
ไม่อยากบอกว่าคิดเหมือนพี่เลย555:coolly-0010::coolly-0010:

อยู่แถวไหนละคับ
ปล่อยแม่งเหอะพี่เหวง ก็มันจาไปเจอได้ง๊ายย วันๆไม่ได้ออกจากบ้าน แล้วมาบ่น 555
ว่าแต่ bkk only นี่มันอารายหว่า:coolly-0043: อยากรู้อยากลอง:coolly-0010:

หวัดดี เพื่อนๆ สยาบดีกันบ่

• #4,075
ปล่อยแม่งเหอะพี่เหวง ก็มันจาไปเจอได้ง๊ายย วันๆไม่ได้ออกจากบ้าน แล้วมาบ่น 555
ว่าแต่ bkk only นี่มันอารายหว่า:coolly-0043: อยากรู้อยากลอง:coolly-0010:
ผับ ชื่อ กทม ที่ภูเก็ตป่าว พี่อายุเกินเค้าไม่ให้เข้าอะ

• #4,076
ผับ ชื่อ กทม ที่ภูเก็ตป่าว พี่อายุเกินเค้าไม่ให้เข้าอะ
อายุอะไม่ซีเรียสเลย ซีเรียสเรื่องตังค์เนี่ยะเดะ 555 ว่าแต่พี่น้องชาวเก็ตหายไปไำหนหมดค๊าบ รายงานตัวด่้วน

1116 มาเที่ยวใกลเกินไปแล้ว เด๋วก้อหลงเดินลงทะเลอีกหรอก

1116 มาเที่ยวใกลเกินไปแล้ว เด๋วก้อหลงเดินลงทะเลอีกหรอก
ก็มาตามหาคนรักอ่า พี่เส....แม๋ ตามมาแซวถึงนี่เลยนะ อุส่า หนีมาภูเก็ต แน่นอนจิงๆพี่กรู จุจุจุ เด๊ยวก็แห่มากันใหญ่พอดี:coolly-0023:

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0044:หวัดดีครับพี่ๆ ตอนนี้หน้าหาดเหงาจัง แค่นี้นะ:coolly-0009: