ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

........................................ตามนั้[/B]น
เสาร์นี้เข้าเป้าคับ (รถ 1 คัน กะ 3 คน)
ที่เหลือขี่สไลต์ไปชุบตัวที่ ปรีชายนต์ กันโม๊ะ:coolly-0042:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,102
ไม่ค่อยสบาย หวัดแล้วก็ไซนัส ไม่สะดวกทำกิจกรรมใดๆสามเดือนคับ

ถูกหรือแพงกว่าที่ลงไว้อะครับ
แพงกว่า ...เหยียบๆ2หมื่น ผมก็ไม่รู้งะเห็นเขาว่ามา แล้ว ราคาจริงสเปกตัวนี่้ ก็ไม่รุ้ว่าีร้านเขาขายกันกี่บาท

เสาร์นี้เข้าเป้าคับ (รถ 1 คัน กะ 3 คน)
ที่เหลือขี่สไลต์ไปชุบตัวที่ ปรีชายนต์ กันโม๊ะ:coolly-0042:
:coolly-0023:ขออภัยด้วยครับพี่ พอดีวันอาทิด ต้องปายแข่งรถโมโตครอสที่พังงาครับเลยอดเหวน:coolly-0017:

:coolly-0023:ขออภัยด้วยครับพี่ พอดีวันอาทิด ต้องปายแข่งรถโมโตครอสที่พังงาครับเลยอดเหวน:coolly-0017:
โอกาสหน้ายังมีให้แก้ตัว:coolly-0003:

..........................................

....................................................................................................................

.......................................................................................................................................................................................

....................................:coolly-0043:

ภูเก็ตฝนตก.... น๋าวข่ายม๊าย

.......................:coolly-0002:

• #4,112
คับตกตั้งแต่เมื่อคืนนะ เลยไมได้ไปพานหินเลย
ฮิๆๆ

• #4,113
แล้วเป็นไงได้ถ้วยมาบ้างป่าวคับ

ภูเก็ตฝนตกปรอยๆอีกละ ....ราวัง จาน๋าวข่ายน๊า

เชยจังใครเค้าไปกันพานหิน เค้าไม่ไปกันแล้ว

(พวกผมไปกันเบื่อแร้ะ พวกที่ไม่ค่อยได้ไปก็รีบๆไปกันซะ)

แก้ไขล่าสุด:
เชยจังใครเค้าไปกันพานหิน เค้าไม่ไปกันแล้ว

(พวกผมไปกันเบื่อแร้ะ พวกที่ไม่ค่อยได้ไปก็รีบๆไปกันซะ)

ช่ายๆๆๆ เช๊ยเชย เนอะๆๆ รีบๆๆๆไปกันน่ะ ตะเอง

รูไปจนรู้หมดแหละ ว่ารถเก็บหยะเทศบาลมากี่โมง (มันมากรูก็กลับ เพราะเที่ยงคืนฝ่าๆแล้ว) คัยไม่เคยไปก็ไปซะ เผื่อจะรู้รัยมากกว่าเดิม :coolly-0002:

แล้วเสาร์งี้ ไปปาประทัดใส่น้องๆกันป่ะ:coolly-0010:

รูไปจนรู้หมดแหละ ว่ารถเก็บหยะเทศบาลมากี่โมง (มันมากรูก็กลับ เพราะเที่ยงคืนฝ่าๆแล้ว) คัยไม่เคยไปก็ไปซะ เผื่อจะรู้รัยมากกว่าเดิม :coolly-0002:
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

แล้วเป็นไงได้ถ้วยมาบ้างป่าวคับ
:coolly-0011:ฝัดด้งเปล่าครันน้า สมามหน้า 30 นี้ บ้านเราที่หลังโลตัดเชิงทะเลจะพยายามเอาถ้วยมาให้จงด้าย:coolly-0022: