ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,401

• #3,402
เดียวนี้มีแต่รถเทพทั้งนั้นนนนนนนนนนนนน เมื่อไหร่เปลี่ยนมิตติ้งเป็นวันอาทิตย์บอกด้วยเด้ออออออออออออออ

ยังอยู่เว้ยเมื่อไหร่จะมาซักทีคิดถึงว่ะ

ใครจจะไปนอกใจเจ๊ได้ละจ๊ะ:coolly-0039:
สักพัก เดี๋ยวจะไปอยู่ด้วยเกือบเดือน เที่ยวให้กระจุยเลย

เตรียมตัวไว้ครับ

สักพัก เดี๋ยวจะไปอยู่ด้วยเกือบเดือน เที่ยวให้กระจุยเลย

เตรียมตัวไว้ครับ

กุเตรียมตัวอย่างเดียวนะ ไม่ต้องเตรียมตังค์น่ะ:coolly-0033:

เดียวนี้มีแต่รถเทพทั้งนั้นนนนนนนนนนนนน เมื่อไหร่เปลี่ยนมิตติ้งเป็นวันอาทิตย์บอกด้วยเด้ออออออออออออออ
เรื่องรถเทพเนี่ยเห็นด้วย:coolly-0003: ส่วนมิตติ้งวันเสาร์โอเชแล้ว..:coolly-0003:

สวัสดีตอนเช้า...พี่น้อง ภูเก็ต

• #3,408
หวัดดีคร้าบบบบ พี่น้อง Cef@phuket

ใด้ข่าวมาว่าเสาร์นี้ cef ตัวแรงของภูเก็ตจะไปโชร์ที่สพานหิน แต่ไม่รู้ว่าจริงป่าว ใครพอทราบบ้างครับว่าคันใหน อยากรู้จริงๆ

ใด้ข่าวมาว่าเสาร์นี้ cef ตัวแรงของภูเก็ตจะไปโชร์ที่สพานหิน แต่ไม่รู้ว่าจริงป่าว ใครพอทราบบ้างครับว่าคันใหน อยากรู้จริงๆ

หมายถึงเซฟ หน้า33 ของโกN ป่าวครับถ้าใช้เสาร์ที่ผ่านมาแกเอาไปโช๋วด้วยครีบ

หมายถึงเซฟ หน้า33 ของโกN ป่าวครับถ้าใช้เสาร์ที่ผ่านมาแกเอาไปโช๋วด้วยครีบ

ไม่แน่จัยว่าใช่คันนี้หรือเปล่านะครับ แต่ใด้ยินเพื่อนที่ ก.ท.ม.บอกว่าตอนที่ไปเทสที่คลองห้าวิ่งเลขตัวเดียวครับ

รถของโก้เอ็นครับ cefคาร์บอนเคฟล่า หน้าR33

มันมาแล้วครับ 215 เหลือง กัลลาโด้ เสาร์นี้ได้เห็น

ถ้าปิดร้านเร็วจะแวะไปคุยด้วยนะครับ