ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันมาแล้วครับ 215 เหลือง กัลลาโด้ เสาร์นี้ได้เห็น

ภูเก็ตรถแรงเริ่มเยอะแล้วนะครับ ดีครับวันเสาร์จะใด้ครึกครื้นหน่อย ดูแต่รถเครื่องเสียงชักจะเบื่อแระ
215 คันเหลืองวันพุธผมเห็นที่หน้า มานิตย์เซ็นเตอร์ max แล้วครับ ดุดีครับ :coolly-0044:

แก้ไขล่าสุด:
หวัดดีคร้าบบบบบบ พี่น้องเซฟไทยทุกท่าน

ภูเก็ตรถแรงเริ่มเยอะแล้วนะครับ ดีครับวันเสาร์จะใด้ครึกครื้นหน่อย ดูแต่รถเครื่องเสียงชักจะเบื่อแระ
215 คันเหลืองวันพุธผมเห็นที่หน้า มานิตย์เซ็นเตอร์ max แล้วครับ ดุดีครับ :coolly-0044:
ตะกั่วป่าก็มีแสบๆอยู่นะ(รถคุณโจ้หายสะอึกยังครับ):coolly-0043:

ถ้าว่างจะชวน 215ขาวอวบตัวแรง ของน้องบอลไปจี๊ดจ๊าดด้วยนะครับ

ถ้าว่างจะชวน 215ขาวอวบตัวแรง ของน้องบอลไปจี๊ดจ๊าดด้วยนะครับ

เมื่อคืนได้คุยกับคุณบอยแล้วครับคราวหน้าคงได้มาจอยกันนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,429
เมื่อเช้าเห็น Cef สีเขียว ติดสติกเกอร์ cefiro-thailand ด้วย ก็บีบแตรทักทายไป รถใครว่ะ มีใครรู้บ้าง จำทะเบียนไม่ได้ว่ะ

เมื่อเช้าเห็น Cef สีเขียว ติดสติกเกอร์ cefiro-thailand ด้วย ก็บีบแตรทักทายไป รถใครว่ะ มีใครรู้บ้าง จำทะเบียนไม่ได้ว่ะ
ป้ายสงขลาป่าวน้า เมื่อคืนโฉบอยู่พานหินนี่:coolly-0003:

215 ของเขาดีจิงๆ :coolly-0028: ขอบอก

:coolly-0043:...:coolly-0007:...:coolly-0033:

เรียนเชิญพี่น้องร่วมงานอุปสมบท ตาน้อง ที่วัดลุมพินี อ.ท้ายเหมือง จ.พังงา วันที่ 4 เมษายน 2553 เริ่มโกนผมนาค 7.00 บวช เริ่ม 9.00 ใครว่างเชิญได้น่ะครับ

ไฟล์แนบ

62.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    43.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    38.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
แก้ไขล่าสุด:
เรียนเชิญพี่น้องร่วมงานอุปสมบท ตาน้อง ที่วัดลุมพินี อ.ท้ายเหมือง จ.พังงา วันที่ 4 เมษายน 2553 เริ่มโกนผมนาค 7.00 บวช เริ่ม 9.00 ใครว่างเชิญได้น่ะครับ
ต่อๆ...............