ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันที 20-21/02/2010 ที่นครมีแข่งรถครับ ใด้ข่าวมาว่าจัดที่อำเภอทุ่งสงครับ ใครว่างเรียนเชิญครับ

วันที 20-21/02/2010 ที่นครมีแข่งรถครับ ใด้ข่าวมาว่าจัดที่อำเภอทุ่งสงครับ ใครว่างเรียนเชิญครับ
ไปสุราดพอดี ถ้าน้ำมันพอจะไปชมก๊าบ:coolly-0033:

หายไปไหนกันหมด :coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

หายไปไหนกันหมด :coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ช่ายๆๆ แล้ว 1jz/gtte ไปไหนแล้วอ่ะ ได้ข่าวมาว่าแรงน่าดูอ่ะครับพี่โสน อยากชมจังเลย

แล้ว 20 โบแว่งๆจะไปชมน่ะครับ:coolly-0044:

นานๆมาที แหะๆ

แวะมาทักทายครับ ฮิฮิฮิ

พี่ๆทุกคนครับแล้วเรื่องเสื้อว่าไงอ่ะ:coolly-0033:

ถ้าได้รถใหม่ติดแก๊วแล้วจะลงไปเยือนนะจ๊ะ

ช่ายๆๆ แล้ว 1jz/gtte ไปไหนแล้วอ่ะ ได้ข่าวมาว่าแรงน่าดูอ่ะครับพี่โสน อยากชมจังเลย

แล้ว 20 โบแว่งๆจะไปชมน่ะครับ:coolly-0044:
ช่วงนี้มันไปแฟ๊ดๆตามท้องร่องยางที่ตะกั่วป่า เอาใจแม่ยายกั๊บพี่น้อง:coolly-0028:

ตาตั้มว่าไง...:coolly-0043:

รอสักหน่อย
ช่วงนี้ตาตรั้มงานเข้าแบบแรงๆอยู่
คงไม่ว่างมานั่งทำเสื้อหรอก
เด่วงานออกแล้วค่อยว่ากัน
:coolly-0027:

รอสักหน่อย

ช่วงนี้ตาตรั้มงานเข้าแบบแรงๆอยู่
คงไม่ว่างมานั่งทำเสื้อหรอก
เด่วงานออกแล้วค่อยว่ากัน
:coolly-0027:​
เอาใจช่วยคับ ผ่านมรสุมเร็วๆนะคับ:coolly-0008:

เสาร์นี้ ขอตัวเพื่อนๆไปงานแต่งน้องเมียตาอี๊ดที่กั่วป่าคับ:coolly-0009::coolly-0009:

ตั้มเพื่อนรัก

ยังไม่ตายใช่ไม๊ หายเศียรไปเลยน้ะครับ

เออช่ายยย....ตั้มโว๊ยยยย
ที่หายหัวปัยเนี่ย มัวแดกปู้จาย อยู่รึไงวะ
อิ่มแล้วก็โผล่หัวออกมาหน่อยดิ
เอิ๊กๆๆๆๆ
:coolly-0039:​

ที่หายหัวปัยเนี่ย มัวแดกปู้จาย อยู่รึไงวะ
เอิ๊กๆๆๆๆ

สดจังนะคนเนี้ยหาเรื่องเค้าไปเรื่อยทุกกระทู้เนี่ย สดเหลือเกิน

เอิ๊กๆๆๆๆ

หวาดดี๊คร๊าบคราบๆๆ ป๋า

เอิ๊กๆๆๆๆ

อืม..มันหายไปจิงๆๆ:coolly-0043:

ตั้มเพื่อนรัก

ยังไม่ตายใช่ไม๊ หายเศียรไปเลยน้ะครับ

ยังอยู่เว้ยเมื่อไหร่จะมาซักทีคิดถึงว่ะ

เอิ๊กๆๆๆๆ

ใครจจะไปนอกใจเจ๊ได้ละจ๊ะ:coolly-0039:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,400