• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญพี่น้องชาวภูเก๊ตไปงานแข่งขันควอเตอร์ไมล์ ที่จังหวัดนครศรี ในวันอาทิตย์ที่ 7 กุมภา 2553
จึงเรียนมาเพื่อทราบ:coolly-0022:

ส่วนตัวกระผมไม่เคยพลาด อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:
เน้นพริตติ้ขาวๆนะน้องนิส:coolly-0033:

สงสัยจะอดไปน่ะครับ เขาเลื่อนการแข่งขันน่ะ:coolly-0041:

>>>ใกล้แล้วนะ
>>>>>>>>>คุณจะพลาดได้ไง

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>เตรียมล้างรถ สตาทเครื่อง

กิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand meeting by Cef@non
วันเสาร์ 13 ก.พ.2553 ร้านอาหาร Dee BAR นนทบุรี

ตั้งอยู่เส้นถนนราชพฤกษ์ตัดถนนรัตนาธิเบศร
- มาจากแคราย-สะพานพระนั่งเกล้า วิ่งตรงมาถึงท่าอิฐเลี้ยวซ้ายเข้าถนนราชพฤกษ์ วิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากวงเวียนพระราม 5 วิ่งตรงมาตลอดจนถึงถนนรัตนาธิเบศร กลับรถวิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากปากเกร็ด สะพานพระราม 4 เลี้ยวซ้ายเข้าราชพฤกษ์ วิ่งตรงตลอดข้ามสะพานข้ามถนนรัตนาธิเบศร ชิดซ้ายวิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากบางบัวทอง วิ่งเข้ารัตนาธิเบศร ชิดซ้ายขึ้นสะพานข้ามถนนรัตนาธิบศรเข้าถนนราชพฤกษ์ วิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ

ค่าใช้จ่ายต่อหัว คิดที่ 300.- บาท
อาหาร 10 อย่าง รวมมิกเซอร์แล้ว
สุรา โปรดนำมาเอง หรือจัดหากันเองที่ร้านก็ได้

1.ปลากระพงทอดน้ำปลา ( ตามสเต็ป )
2. หมูมะนาว ( เปรี้ยวเป็นบางชิ้น )
3. ยำถั่วพู ( เข้มข้นมากมาย )
4. ต้มแซ่บกระดูกหมู ขาอ่อน ( เด็กเสริฟนะที่อ่อน อ่ะ )
5. ทอดมันกุ้ง จาก ทะเล จีนใต้
6. ทะเลผัดฉ่ากะทะร้อน ( พิเศษสำหรับ พี่แต๋นเลย )
7. ข้าวผัดปู + กุ้ง ก้อกินให้อื่มนะอย่าเรื่องมาก
8. แหนมซี่โครงทอด อันนี้อร่อย
9. กุ้งอบวุ้นเส้น อันนี้ม่ะรู้ว่าเป็นไง ไปดูที่งานเอา
10. ผลไม้รวม มีอะไรมั่งก็ไม่รู้เหมือนกัน
11. ข้าวโพด อันนี้ อร่อยมาก อยากได้เพิ่มซื้อเอง นะ
คุ้มมั้ยหล่ะ เหล้าเอามากันเองนะ ( อยากกินชงเอา อยากเมาชงเอง )

งานนี้ต้องการจะถ่ายรูปสมาชิกกับรถตัวเอง
มีการเปิดท้ายขายของหรือแลกเปลี่ยนอะไหล่ระหว่างกัน
มีการเสวนาแลกเปลี่ยนความรู้ในการตกแต่งรถ การบำรุงดูแลรักษารถ โดยผู้มีประสบการณ์รถรุ่นนี้โดยเฉพาะ
และทั้งนี้ ใครต้องการล้างรถ ข้างๆ ร้านมีคาร์แคร์รับล้างอัดฉีดราคาพิเศษ
จึงขอเริ่มงานตั้งแต่ 15.00 น.เป็นต้นไปค่ะ

สงสัยจะอดไปน่ะครับ เขาเลื่อนการแข่งขันน่ะ:coolly-0041:
ไม่พรือ งั้นขอเชิญร่วมการแข่งขันนกกรงหัวจุก 14 ก.พ. 53
ณ หน้า อ.กะทู้ ชิงเงินรางวัลกว่า 120000 บาล (จุ๊กกรู๊):coolly-0028:

ไม่พรือ งั้นขอเชิญร่วมการแข่งขันนกกรงหัวจุก 14 ก.พ. 53
ณ หน้า อ.กะทู้ ชิงเงินรางวัลกว่า 120000 บาล (จุ๊กกรู๊):coolly-0028:
แถวกาทู้มีแข่งทุกอาทิดเลยพี่ กรู่ๆ

อารายกันเนี่ย งงเหม็ดแล้ว
ไม่เข้ามานาน งงงง
เด่วนี้แข่งนกกันแล้วเหรอจ๊ะ
เอานกเขาเพ่ไปขันแข่งบ้างดิ่
น่าจะได้รางวานน๊ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,369
มารายงานตัวคับท่าน เสื้อขอผ้าบางๆหน่อยนะมันร้อน
เสร็จแล้วบอกด้วย

เสร็จแล้วบอกด้วยนะครับ ฮิฮิฮิ....

อารายกันเนี่ย งงเหม็ดแล้ว

ไม่เข้ามานาน งงงง
เด่วนี้แข่งนกกันแล้วเหรอจ๊ะ
เอานกเขาเพ่ไปขันแข่งบ้างดิ่
น่าจะได้รางวานน๊ะ
ของป๋าไปแข่งกันขันที่T2ละกัน (จุกกรู๊):coolly-0028:

มารายงานตัวคับท่าน เสื้อขอผ้าบางๆหน่อยนะมันร้อน
เสร็จแล้วบอกด้วย

เอาบางๆ แบบเห็นหัวนมเลยป่าวครับ อิอิ :coolly-0042:
ให้น้ากานใส่คนเดียว อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

>> ใกล้แล้วนะค๊ะ

Cefiro-Thailand meeting by Cef@non
วันเสาร์ 13 ก.พ.2553 ร้านอาหาร Dee BAR นนทบุรี

แล้วพบกันค่ะ:coolly-0033:
<!-- / message --><!-- sig -->

• #3,375
เอาบางๆ แบบเห็นหัวนมเลยป่าวครับ อิอิ :coolly-0042:
ให้น้ากานใส่คนเดียว อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:
ช่างคิดจิงนะเอ็ง บ้า..เค้าอายนะ

• #3,376
ที่ไหนเค้ารับจำนำทะเบียนรถบ้างว่ะมีใครรู้บ้าง
รู้รายละเอียดบอกด้วยเด้อ

ที่ไหนเค้ารับจำนำทะเบียนรถบ้างว่ะมีใครรู้บ้าง

ขายเลยน้า อย่าจำ
ขายป่าว แสนห้า เด่วหาคนซื้อให้
อิอิ

กรุงศรี คาร์ฟอแคช เลยครับน้า ว่าแต่จะสู้ดอกมันไหวรึป่าวละ :coolly-0010:

ทิสโก้ดิ ดอกไม่แพง น้องๆตรึม:coolly-0001: