• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปีใหม่นี้เจอกันพี่ๆ :coolly-0044:

ปล.พี่ตั้มอย่าหนีไปไหนน่ะ เดียวน้องไม่มีเพื่อนเที่ยวอ่ะ:coolly-0033:

ปีใหม่นี้อยู่ ภูเก็ตแน่นอนครับมาเลย

พวกผมไปกินเหล้า:coolly-0046:บ่อยนะครับที่ร้านคุณ แต่ไม่รู้ว่าคนไหน:coolly-0043:
ผมไม่ใช่เจ้าของร้านคับ:coolly-0001:แต่สนิทกับเจ้าของร้านคับ :coolly-0003:

ครับแล้วถ้าผมไปจะถามหาชื่อใครได้ครับ จะได้รู้จักกันซักทีครับ ยินดีที่ได้รู้จักล่วงหน้าเลยแร้ะกัน:coolly-0026:

ครับแล้วถ้าผมไปจะถามหาชื่อใครได้ครับ จะได้รู้จักกันซักทีครับ ยินดีที่ได้รู้จักล่วงหน้าเลยแร้ะกัน:coolly-0026:
ชาย-0866821651 ยินดีที่ได้รู้จัก cef phuket ทุกคนคับ

ขึ้นมาโลดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กุไม่ได้ไปแล้วว่ะ มึงลงมาดีกว่า มาเค้าดาวน์ กะกุโอเค๊ะ

ชาย-0866821651 ยินดีที่ได้รู้จัก cef phuket ทุกคนคับ

ครับเช่นกันเด๋วพวกผมไปนั่งเยาราชจะโทรฯหานะครับ:coolly-0005:

กุไม่ได้ไปแล้วว่ะ มึงลงมาดีกว่า มาเค้าดาวน์ กะกุโอเค๊ะ

ครับเช่นกันเด๋วพวกผมไปนั่งเยาราชจะโทรฯหานะครับ:coolly-0005:
อ๊าว

กูจะพาไปเที่ยวพัทยา สาก

ปีใหม่กูก็ไม่ได้ลงหรอก

:coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,187
ร้านเยาวราชคับ
อ๋อ..คงต้องไปแต่หกโมงแล้วล่ะมั้ง เด็กเต็มเลย ชอบน้องเจ้าของร้านนะเล่นกีต้าพริ้วมากๆ

อ๋อ..คงต้องไปแต่หกโมงแล้วล่ะมั้ง เด็กเต็มเลย ชอบน้องเจ้าของร้านนะเล่นกีต้าพริ้วมากๆ
หรอ ญ/ช ถ้าหยิง สวยรป่าวพี่..:coolly-0001::coolly-0026::coolly-0023:

เอ้านอกรอบ ร้านเยาราชนัดวันเวลามาเลยครับ

ไงปีใหม่ขอตัวไปเยี่ยมครอบครัวกรุงเทพนะครับ แล้วก็จะไปเยี่ยมอ่างที่กรุงเทพด้วย

ปีใหม่นี้ใครอยู่ภูเก็ตบ้างเอ๋ย:coolly-0022:

หวัดดีครับ.แวะมาทักทายกันหน่อย..
ที่ภูเก็ต ผมมีเพื่อน ทำร้านประดับยนต์ (แต่จำชื่อร้านไม่ได้)
ขับ CIVIC FD สีดำอ่ะครับ (ชื่อโอ๋) ว่างๆไปอุดหนุนได้ครับ..:coolly-0003:

แวะมาทักทายครับ นานๆๆมาที

เข้านอนและ...:coolly-0032:

ไปฉลองที่ไหนกัน