• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,142
  • #3,143
  • #3,144
ก็แค่อีตั้มมันหยอกมา ตรูหยอกกลับ ก็เจ๊ากันไม่เห็นเป็นไรเลย อยู่กะมันมาสองคนแต่แรกแล้ว จะไปโกรธไปเคืองมันทำไม โกรธไปก็ไม่เห็นมีประโยชน์อะไรนิหว่า หยอกมาหยอกไป พวกเมิงงงงงก้อเชียร์กันจังนะ55

ก็แค่อีตั้มมันหยอกมา ตรูหยอกกลับ ก็เจ๊ากันไม่เห็นเป็นไรเลย อยู่กะมันมาสองคนแต่แรกแล้ว จะไปโกรธไปเคืองมันทำไม โกรธไปก็ไม่เห็นมีประโยชน์อะไรนิหว่า หยอกมาหยอกไป พวกเมิงงงงงก้อเชียร์กันจังนะ55
เดี๋ยวไม่มีไรคุยกันในบอร์ด :coolly-0010:

ว่าแต่ไหนๆก็มีเรื่องกันแล้ว

ไม่ต่อซะหน่อยเหรอครับ:coolly-0028:

• #3,148
เพื่อความสมานฉันท์ เสาร์นี้ไปแดกเบียร์กันที่พานหินนะ:coolly-0028: (กรูแดกแปปชี่)5555

เพื่อความสมานฉันท์ เสาร์นี้ไปแดกเบียร์กันที่พานหินนะ:coolly-0028: (กรูแดกแปปชี่)5555

ถูกต้อง

ไม่มาตัดไข่ทิ้งไปเลยดีกว่า

เดี๋ยวกินด้วย ผ่านเน็ต

จัดไปพี่ไม่ได้ไปมาหลายเสาร์แร่ะติดธุระตลอด:coolly-0021: ชักเซ็งๆ

อยากไปมาก ปีใหม่เจอกันครับพี่ๆ ห้ามใครปิดโทรศัพท์หนีน่ะ ผมจะตามทุกคนเลยอ่ะ อยากไปมากๆ:coolly-0012:

• #3,153
ถ้าได้แขกไปในเมืองจะแว๊ะไปเด้ออออออออออ

• #3,154
อยากไปมาก ปีใหม่เจอกันครับพี่ๆ ห้ามใครปิดโทรศัพท์หนีน่ะ ผมจะตามทุกคนเลยอ่ะ อยากไปมากๆ:coolly-0012:
55จะมาอุดหนุนสินค้าคุณป้าอีกเหรอนายนิด:coolly-0005:

ต้องขอบพระคุณ ป๋าเบิร์ดเป็นอย่างสูงชาตินี้ไม่รู้จะทดแทนบุญคุณหมดไม๊:coolly-0033: ที่พาน้องคนนี้ขึ้นสวรรค์:coolly-0001: ประทับใจจริงๆครับ

ต้องขอบพระคุณ ป๋าเบิร์ดเป็นอย่างสูงชาตินี้ไม่รู้จะทดแทนบุญคุณหมดไม๊:coolly-0033: ที่พาน้องคนนี้ขึ้นสวรรค์:coolly-0001: ประทับใจจริงๆครับ

ถ้าจำไม่ผิด รู้สึกว่าจะแก้ผ้าคนแรกเลยน่ะ อีนังตรั้ม :coolly-0021:

ถ้าจำไม่ผิด รู้สึกว่าจะแก้ผ้าคนแรกเลยน่ะ อีนังตรั้ม :coolly-0021:

ขอบอกว่าหนาวโคดๆ:coolly-0038:

55จะมาอุดหนุนสินค้าคุณป้าอีกเหรอนายนิด:coolly-0005:

ป่าวหรอกพี่ :coolly-0045:รอบนี้พามาเองน่ะไม่ต้องร่อนไข่ไปลงรูอีก:coolly-0044: ว๊าเหนื่อจัง:coolly-0027::coolly-0031:

:coolly-0022:สวัสดีครับผมเซฟเยาวราช คร๊าบบบบบบบบบ

แวะมาทักทาย คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ:coolly-0029:

เงียบเหงาน้ะ

มัวแต่เที่ยวกันหมด