• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครแพ้เป็นเมียใช่ไม๊พี่

ต่อนังตร้ำ 100 บาท
แรกกะเหยีบขี้หมาเปียก 1 กอง
นังตร้ำเป็นเมียชัวร์
เพราะน้ากานจ์ แกหื่นๆๆ
:coolly-0010:​

อะไร อะไร ก็ กรู........................

ดูจากหุ่นน่าจะพอฟัดพอเหวี่ยง :coolly-0015:

เอาจริงๆเหรอครับ

ผมล้อเล่น เดี๋ยวสงเทศบาลไปจับเลย:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0012:

เอาแล้วไง...5555:coolly-0028:

อัดเลยเพ่ๆๆๆๆ:coolly-0004:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,127
อย่าพูดเลยดีกว่าน้า พูดไปอายเด็กเค้าผมอยู่ข้างหน้าทำไมไม่เดินลงมาละ
โหลืมไปท่านเดียวนี้ ต้องวิ่งไปกราบท่านแล้วเหรอเนี่ย พ่อคนดี ตรูเดินลงไปขี้ยางก็วิ่งหนีไม่จ่ายตังอะดิ500นะโว้ยนะ

• #3,128
จะอายเด็กตรงไหนเหรอ ถ้าไม่ได้ตอแหลนะ โทรมาก็ไม่เห็นชวนตรูเลย แต่ถามว่ามากะใคร ตรูก็ตอบว่ามาส่งแขก กัวคนจนอย่างตรูไปขอเหล้ากินเหรอ แล้วตรูจะไปอายเด็กตรงไหนไม่เห็นน่าอายเลยกะจะบอกใครว่าตรูจน อะนะคนอย่างผมไม่ได้คู่ควรกะไฮโซอย่างท่านหรอก เลยไม่กล้าออกมาทักทายเหมือนเมื่อก่อน
ไม่ว่ากัน แต่อย่าใส่ไฟไม่ชอบขอบอก

จะอายเด็กตรงไหนเหรอ ถ้าไม่ได้ตอแหลนะ โทรมาก็ไม่เห็นชวนตรูเลย แต่ถามว่ามากะใคร ตรูก็ตอบว่ามาส่งแขก กัวคนจนอย่างตรูไปขอเหล้ากินเหรอ แล้วตรูจะไปอายเด็กตรงไหนไม่เห็นน่าอายเลยกะจะบอกใครว่าตรูจน อะนะคนอย่างผมไม่ได้คู่ควรกะไฮโซอย่างท่านหรอก เลยไม่กล้าออกมาทักทายเหมือนเมื่อก่อน
ไม่ว่ากัน แต่อย่าใส่ไฟไม่ชอบขอบอก

โหน้า โกรธจริงน๊ะเนี่ย
อย่าโกรธกันเลยผมขอโทษแทนแล้วกัน
ขอโทษจากใจน้องๆ
:coolly-0023:​

เอางี้ดีกว่านะถ้ามันมากเรื่องนักก็ไม่ต้องคุยกันโอเค ต่างคนต่างอยู่แล้วกันพูดออกมาได้ ลองไตร่ตรองเหตุการณ์ดูดิ ว่ามันเป็นไงอย่าให้เด็กถอนงอกเลยพี่ คิดดูให้เยอะๆน่ะพี่ก่อนที่จะพิมพ์ไรลงมาทบทวนให้หลายๆรอบ

เห้ย

ใจเย็น

เรื่องแค่นี้

ใจเย็นๆกันครับมีไรค่อยๆคุยกันอย่าให้เรื่องแค่นี้กลายเป็นประเด็นต้องโกรธกันเลยพี่น้องกันทั้งนั้น

ขอโทษครับพี่ๆผมผิดเองอ่ะ ค่อยๆคุยกันน่ะครับพี่ เรื่องทุกเรื่องมีทางออกครับและทางแก้ไขครับ อย่ามีปัญหากันเลยพี่ ผมขอร้อง:coolly-0033:

ทีแรกกุไม่ได้คิดไรน่ะ แต่ตอนนี้กุเริ่มคิดแล้ว

ใจเย็นๆกันครับมีไรค่อยๆคุยกันอย่าให้เรื่องแค่นี้กลายเป็นประเด็นต้องโกรธกันเลยพี่น้องกันทั้งนั้น

ขอโทษครับพี่ๆผมผิดเองอ่ะ ค่อยๆคุยกันน่ะครับพี่ เรื่องทุกเรื่องมีทางออกครับและทางแก้ไขครับ อย่ามีปัญหากันเลยพี่ ผมขอร้อง:coolly-0033:

ทั้งคู่นั่นหล่ะ

เพื่อนกันหยอกล้อ รักกันมากขึ้น

ไม่ใช่หยอกแล้วตีกัน จำไว้น้ะ

• #3,136
ก็ตรูพาแขกไปนิหว่า ผิดตรงไหนว่ะ เองนะผิดอีตั้ม กินเหล้าไม่ชวนตรู กะว่าได้มันมันเสร็จจะเข้าไปขอเหล้ากินซะหน่อยไม่ชวนสักคำ

• #3,137
555กระทู้เรียกแขก มีเหรอตรูจะโกรธใครเป็น55

ก็ตรูพาแขกไปนิหว่า ผิดตรงไหนว่ะ เองนะผิดอีตั้ม กินเหล้าไม่ชวนตรู กะว่าได้มันมันเสร็จจะเข้าไปขอเหล้ากินซะหน่อยไม่ชวนสักคำ

วันหลังไม่ต้องรอชวน เพื่อนกันน้ะพี่กานต์

เข้าไปหยิบแก้ว ชง กิน จบ

ตกลงเคลียร์นะ ( ถ้าไม่เคลียร์ตรูขายรถจริงๆด้วย ไม่ขับแม่งแล้ว เซฟิโง่ เนี่ยะ )

ตกลงเคลียร์นะ ( ถ้าไม่เคลียร์ตรูขายรถจริงๆด้วย ไม่ขับแม่งแล้ว เซฟิโง่ เนี่ยะ )
รถคืบหน้าไปถึงไหนแล้วป๋า :coolly-0037: