• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,102
ใครจะสุขเท่าพี่เล่า มีญ เต็มรถไม่จอดทักกันซักคำ:coolly-0004:
ขียางคนเดียว มันได้แขกในเมือง ดูไงเต็มรถ ตูรอให้เพื่อนมันมาจ่ายตังตั้งครึ้งชั่วโมง ไม่เห็นออกมาทักทายกันเลย แต่ก็พอจะเข้าใจอะนะ สงสัยกัวตูจะขอเหล้ากินฟรีดิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,103
เริ่มเล่นกันเองแล้ว

ไม่เป็นไร สมาชิก 600-700 คน

ตีกันบ้างก็งั้นๆ
ปล่อยใ้ห้มันเล่นฝ่ายเดียวมานานและ ชักจะเหลิง

ขียางคนเดียว มันได้แขกในเมือง ดูไงเต็มรถ ตูรอให้เพื่อนมันมาจ่ายตังตั้งครึ้งชั่วโมง ไม่เห็นออกมาทักทายกันเลย แต่ก็พอจะเข้าใจอะนะ สงสัยกัวตูจะขอเหล้ากินฟรีดิ

อย่าพูดเลยดีกว่าน้า พูดไปอายเด็กเค้าผมอยู่ข้างหน้าทำไมไม่เดินลงมาละ

เอาแล้ว.......ไง :coolly-0023:

จัดเลยน้ากานน์จ กะนังตร้ำ
มวยรอบ เซฟิโร่ไทยแลนด์
ชิงเหล้า ฮันเรดแพมเพอร์
ที่สนามมวย สะพานหิน
วันที่14 พย.52 เวลา 20.00น.
กราบเรียนเชิญเซฟไทยทุกท่าน
:coolly-0010:​

รอชมด้วยคน 55 :coolly-0020:

งัยป๋าขอจำศีลก่อนนะ ( งานเข้า )

แล้วเมื่อไหร่งานจะออกละครับ ลูกพี่ผมเหงาจะตายอยุ่แร้ะ:coolly-0030:

สงสัยอยู่คนเดียวโดดเดียว เดี๊ยวดาย ส่วนผมก็พีชเม็กเกอร์เหมือนกันครับ:coolly-0015:

งานนี้มีกั้นรั้วขายตั๋ว ให้ไอกันมาดูด้วย อิอิ:coolly-0010: