• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,221

เอาเลยๆขายเลย

มาสด้า2สวยจัด ขอนั่งด้วยน๊ะ
ไม่มีรถแล้ว ฟีโน่ก็นั่งได้ อิอิ
ไม่เข้ามานานเลยเนี่ย ไปแต่ฟรีสไตล์
:coolly-0044:​
รถพี่ไม่ทําต่อหรือคับ เสียดายจัง

น้ากานต์ฯ ส่งของแล้วนะครับ 15/12/2009 11.17 น.EMS เลข EF4266 5301 4 TH

ขออภัยน้ากานครับ พอดีผมไป เชียงใหม่ด่วนมากมาย แบบไม่ได้ตั้งตัว พึ่งกลับมา เดี๋ยวจะจัดส่งเฟืองท้ายให้นะครับ พอดีพ่อแฟนป่วยหนักขึ้นไปดู ด่วนมาก ขออภัยด้วยที่ล่าช้าไปมากครับ

ขออภัยน้ากานครับ พอดีผมไป เชียงใหม่ด่วนมากมาย แบบไม่ได้ตั้งตัว พึ่งกลับมา เดี๋ยวจะจัดส่งเฟืองท้ายให้นะครับ พอดีพ่อแฟนป่วยหนักขึ้นไปดู ด่วนมาก ขออภัยด้วยที่ล่าช้าไปมากครับ
เมิงไปส่งที่ SDS เลียบด่วนนะ จะได้ไม่แพง
ถ้าเมิงส่ง EMS หรือไปรษณีย์ เฟืองท้ายมันหนักมาก
เด๋วค่าส่งจะอ๊วกเอา

sds คืออะไร ไม่เข้าใจ

sds คืออะไร ไม่เข้าใจ
ชื่อบริษัทขนส่งเอกชนไปภาคใต้อย่างเดียว
ชื่อเต็มมันชื่อ Southen Delivery Service ครับ
อยู่ซอยรามอินทรา34 แยก12

เสาร์งี้ผมกะตาอี๊ดคงไม่ไปมิตติ้งกะพรรคพวกที่พานหิน เนื่องจากต้องไปรับตัวแรงลำล่าสุดที่อู่ motion แถวบางบัวทอง นนทบุรี มาประดับบารมี cef-pk ครับ (เป็นกำลังใจที่พวกเราด้วย ภารกิจเพื่อความเซี่ยนล้วนๆ):coolly-0028:

เสาร์งี้ผมกะตาอี๊ดคงไม่ไปมิตติ้งกะพรรคพวกที่พานหิน เนื่องจากต้องไปรับตัวแรงลำล่าสุดที่อู่ motion แถวบางบัวทอง นนทบุรี มาประดับบารมี cef-pk ครับ (เป็นกำลังใจที่พวกเราด้วย ภารกิจเพื่อความเซี่ยนล้วนๆ):coolly-0028:
เกิดอะไรขึ้น....:coolly-0040:

ไม่รู้มันยังรับกรูเป็นเพื่อนอยู่หรือป่าว :coolly-0043::coolly-0022:

อยู่ที่ถนนหลวงพ่อครับ ชื่อไรอ่ะครับ ต้องเห็นหน้าอ่ะครับ ถึงจะจำได้ครับ ยังไงก็เป็นเพื่อนกันตลอดอ่ะครับ ฮิฮิฮิ

เมิงไปส่งที่ SDS เลียบด่วนนะ จะได้ไม่แพง
ถ้าเมิงส่ง EMS หรือไปรษณีย์ เฟืองท้ายมันหนักมาก
เด๋วค่าส่งจะอ๊วกเอา

พี่ออยหาคอมแอร์ 20โบให้ลูกดิ ด่วนมาก

• #3,235
น้ากานต์ฯ ส่งของแล้วนะครับ 15/12/2009 11.17 น.EMS เลข EF4266 5301 4 TH
ขอบคุณคับน้า
สงสัยว่าคงต้องหารางมอเตอร์ใหม่ด้วยนะ ตังก็โอนแล้วคับผม

• #3,236
รับทราบคับผม ช่วงนี้ก็สะเดาะเคราะห์บ้างนะน้ากร้อฟฟฟฟ

• #3,237
ชื่อบริษัทขนส่งเอกชนไปภาคใต้อย่างเดียว
ชื่อเต็มมันชื่อ Southen Delivery Service ครับ
อยู่ซอยรามอินทรา34 แยก12
ตามนั้นเลยถูกต้องคับ ไงก็ขอโทษด้วยที่ทำให้ลำบากคับ

• #3,238
  • #3,239
อยู่ที่ถนนหลวงพ่อครับ ชื่อไรอ่ะครับ ต้องเห็นหน้าอ่ะครับ ถึงจะจำได้ครับ ยังไงก็เป็นเพื่อนกันตลอดอ่ะครับ ฮิฮิฮิ
คับสีขาวนี่ถ้าจำไม่ผิดเห็นตอนเช้าๆที่ร้านแก้วใจบ่อยๆป่าวคับ

ตอบบ้าพลังจิงๆน้าคนนี้ วันหลังกด mq ก้ได้นะน้า