• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แวะมาทักทายครับ นานๆๆมาที
โทษน่ะ คนภูเก็ตแต้ๆกา บ้านเฮืออยู่หนนหลวงพ่อบ่ สงสัยเพื่อนเก่าสมัยเรียน ภ.ว.(ถ้าไม่ใช่ sorry คับ)

โทษน่ะ คนภูเก็ตแต้ๆกา บ้านเฮืออยู่หนนหลวงพ่อบ่ สงสัยเพื่อนเก่าสมัยเรียน ภ.ว.(ถ้าไม่ใช่ sorry คับ)
เพื่อนเยอะจิงพี่คนนี้ :coolly-0010:

ภูเก๊ตฝนตกป่าวครับ :coolly-0038:และตอนกลางคืนอากาศหนาวป่าว ที่นี้ หนาวจนไข่หด อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

ภูเก๊ตฝนตกป่าวครับ :coolly-0038:และตอนกลางคืนอากาศหนาวป่าว ที่นี้ หนาวจนไข่หด อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

ก็หาความอบอุ่นให้ไข่มันจิว่ะ ไอน้องนิดเอ้ย

ปล ว่าแต่ปีใหม่นี้ยังไงกัน เค้าดาวกันอ่างไหนดี

ยุบกลุ่มเลยดีไม๊ว่ะ เบื่อว่ะขายรถไปซื้อ มาสด้า 2 ดีกว่า เซงสัด

เป็งงัยกันบ้างว่ะ อย่าพึ่งยุบกลุ่มกันน่ะ รอตูออกจากคุกก่อนเด้อ

เป็งงัยกันบ้างว่ะ อย่าพึ่งยุบกลุ่มกันน่ะ รอตูออกจากคุกก่อนเด้อ

ของลูกพี่ท่าทางจะปีหน้า แหง่เลยก่าจะพ้นโทษ:coolly-0019::coolly-0028:

ยุบกลุ่มเลยดีไม๊ว่ะ เบื่อว่ะขายรถไปซื้อ มาสด้า 2 ดีกว่า เซงสัด

เอาเลยๆขายเลย
มาสด้า2สวยจัด ขอนั่งด้วยน๊ะ
ไม่มีรถแล้ว ฟีโน่ก็นั่งได้ อิอิ
ไม่เข้ามานานเลยเนี่ย ไปแต่ฟรีสไตล์
:coolly-0044:​

ไงปีใหม่ขอตัวไปเยี่ยมครอบครัวกรุงเทพนะครับ แล้วก็จะไปเยี่ยมอ่างที่กรุงเทพด้วย

ตามสบายเพื่อนโจ
ส่วนกะผมก็อยู่กะนังตร้ำชัวร์ๆ
เค้าดาวน์ดึงกัน2ต่อ2
รอน้องนิดเอาของดีมาฝากจากกระบี่
อิอิ (ล้างไข่รอแล้วน๊ะนิดจ๋า)
อย่าทำให้ป๋าผิดหวัง
เอามาเผื่อด้วยน๊ะ

รอน้องนิดเอาของดีมาฝากจากกระบี่

:coolly-0044:

อยู่กัน 2 ต่อ 2 เลยรือเนี๊ย ส่วนเรื่องของฝากเดียวผมจะจัดการให้ แต่ต้องเผื่อใจไว้บ้าง เผื่อลงไปแล้วขึ้นมายากน่ะครับ เพราะลุ่มมันใหญ่มีแต่ฝากหนาม อิอิ:coolly-0010:

ล้างไข่รอเธอ แต่เธอไม่มากินไข่ อิอิ:coolly-0010:

เอามาเผื่อผ้มด้วยก๊าบบบบ:coolly-0028::coolly-0005::coolly-0039:....:coolly-0023: