• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,241
เมื่อคืนไปพานหินไม่มีใครเลยอะ สงสัยยังไม่กลับจากฉลองปีใหม่กันแน่เลย สามทุ่มครึ่งเลยกลับบ้านเลย:cry:

เมื่อคืนไปพานหินไม่มีใครเลยอะ สงสัยยังไม่กลับจากฉลองปีใหม่กันแน่เลย สามทุ่มครึ่งเลยกลับบ้านเลย:cry:
มัวแต่เฝ้าคนเล่นน้ำจนเพลีย เลยไมมีแรงกดคันเร่งไปพานหิน:coolly-0006: ขอโทดนะครับ:coolly-0015:

• #2,243
มัวแต่เฝ้าคนเล่นน้ำจนเพลีย เลยไมมีแรงกดคันเร่งไปพานหิน:coolly-0006: ขอโทดนะครับ:coolly-0015:
เอ๊า..เล่นน้ำไรเหอรถึงเพรียขนาดนั้นนะ:coolly-0007:

สวัสดีปีใหม่ค่ะ :coolly-0045:

พี่น้อง Cef@phuket

ขอให้ ไม่เจ็บ ไม่จน มีสติ อดทน

และโชคเข้าข้างตลอดทั้งปี นะค่ะ

กลับมาแล้วเด้อ... :coolly-0028:

• #2,246
ปีนี้ปีไรอะนี้ วันเสาร์ บูทหนวดกุ้งแตก พอถอดเปลี่ยนเกรียวหนวดกุ้งแตกอีก สั่งป๋าลองไว้แล้วยังไม่ได้โอนตังเลย นี่มีเสียงเอียดอ๊าดเวลาถอยหลังไม่รู้ว่าลูกปืนยอยหรือเฟืองท้ายกันแน่ ไม่อยากมุดดูเลยตูเดือนนี้ปาไปติดสองหมื่นแล้วว่ะใกล้กินข้าวลิกอีกแล้ว โบนัสดันมาแบ่งจ่ายอีกตูหมดตูดแล้ว:cry: :coolly-0041:

• #2,247
สวัสดีปีใหม่ค่ะ :coolly-0045:

พี่น้อง Cef@phuket

ขอให้ ไม่เจ็บ ไม่จน มีสติ อดทน

และโชคเข้าข้างตลอดทั้งปี นะค่ะ

อยากให้เป็นอย่างคำอวยพรจิงจิ๊ง..เพี่ยง..:coolly-0013:

ปีนี้ปีไรอะนี้ วันเสาร์ บูทหนวดกุ้งแตก พอถอดเปลี่ยนเกรียวหนวดกุ้งแตกอีก สั่งป๋าลองไว้แล้วยังไม่ได้โอนตังเลย นี่มีเสียงเอียดอ๊าดเวลาถอยหลังไม่รู้ว่าลูกปืนยอยหรือเฟืองท้ายกันแน่ ไม่อยากมุดดูเลยตูเดือนนี้ปาไปติดสองหมื่นแล้วว่ะใกล้กินข้าวลิกอีกแล้ว โบนัสดันมาแบ่งจ่ายอีกตูหมดตูดแล้ว:cry: :coolly-0041:
น้าน้า อย่าตามผมมา ปล่อยให้ผมงานเข้าคนเดียวก็พอ ของน้าเนี่ยยังดียังได้ขับทุกวัน ของผมเนี่ยปีนึงได้ขับไม่ถึงเดือนเลย อย่าบ่นง๊าบบบบบบบบบบ
:sweet_kiss:​

น้าน้า อย่าตามผมมา ปล่อยให้ผมงานเข้าคนเดียวก็พอ ของน้าเนี่ยยังดียังได้ขับทุกวัน ของผมเนี่ยปีนึงได้ขับไม่ถึงเดือนเลย อย่าบ่นง๊าบบบบบบบบบบ

อ้าว..เป็นไรอีกล่ะป๋า :coolly-0040:

........:coolly-0043: :coolly-0043:

• #2,251

อ้าว..เป็นไรอีกเหรอ หรือว่าไม่มีเวลาขับเอามาให้ผมขับมารับลองวันนึงวิ่งเป็นร้อยโลเลย

อ้าว..เป็นไรอีกเหรอ หรือว่าไม่มีเวลาขับเอามาให้ผมขับมารับลองวันนึงวิ่งเป็นร้อยโลเลย

น้าจะขับเป็นร้อยโลเลยหรอ ผมว่าเอาแค่ 10 โลก็เมื่อยแย่แล้วสำหรับรถป๋าน่ะ:coolly-0046:

• #2,253
น้าจะขับเป็นร้อยโลเลยหรอ ผมว่าเอาแค่ 10 โลก็เมื่อยแย่แล้วสำหรับรถป๋าน่ะ:coolly-0046:
พี่ก็หนัก80และ หาอีก20โลคงพอนะอีตั้ม:coolly-0028:

รถป๋ามีไว้วิ่งมาพานหินวันเสาร์อย่างเดียว :coolly-0037:

รถป๋ามีไว้วิ่งมาพานหินวันเสาร์อย่างเดียว :coolly-0037:
เอาไว้หลีสาวๆมั่ง
ม่ะได้หรือคุณน้อง
ขออีกอย่างน๊ะ หลีสาว
:coolly-0028:​

:coolly-0037: เที่ยวนี้เอาไว้หลีสาวอย่างเดียวจริงป่าวคะป๋าเบิรด์เดียวเราจะคอยดู4444444สู้:coolly-0037:
แสบจิงๆ เอารหัสเราไปใช้แล้วยังมาโพสกันเองอีก
เวงกำ
:brick:​

:coolly-0018: ....:coolly-0028: ...:coolly-0014: ...:coolly-0017: ...:coolly-0027:

นอนกันยังครับ

• #2,259
สวัสดีปีใหม่ครับ มารายงานตัวครับ
:coolly-0039: :coolly-0028: