• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

to...คุนต้ำ
รถสวยมาก กะจะเปนเซียนแล้ว:coolly-0037: ดิ
(หากเจอหน้า สวยๆโทรบอกด้วย) นับถือ นับถือ:coolly-0008:

เห็นรูปไอค่อนน้าทีไร..เปรี้ยวปากทู๊กที..!:dribble: :byebye:
ของน้าก็ใช่ย่อย นะครับ :dribble:
แสนรู้นะนังตั้ม

กลุทมเสี่ยงนะเนี้ย
to...คุนต้ำ
รถสวยมาก กะจะเปนเซียนแล้ว:coolly-0037: ดิ
(หากเจอหน้า สวยๆโทรบอกด้วย) นับถือ นับถือ:coolly-0008:

ขอบคุณครับ แล้วเจอกันวันขึ้นบ้านใหม่นะคัรบ

ของน้าก็ใช่ย่อย นะครับ :dribble:

กลุทมเสี่ยงนะเนี้ย

ขอบคุณครับ แล้วเจอกันวันขึ้นบ้านใหม่นะคัรบ
คับ กำหนดการค่อยแจ้งให้ทราบนะคับ:coolly-0015:

เมื่อคืนเลี้ยวต่อใหนกันบ้างใหมเนี่ย.. :coolly-0029:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,286
เมื่อคืนเลี้ยวต่อใหนกันบ้างใหมเนี่ย.. :coolly-0029:
ผมเด็กดีคับกลับบ้านนอนคับผมแล้วเราล่ะกลับไปตอกบัตรทันปะ:coolly-0046:

ไปดูบอลไทยมาคับพี่น้อง :coolly-0016: แถมมวยหมู่ด้วย :coolly-0004: มันหยด
ต้องโดนงี้:coolly-0014: 555

เงียบๆจัง แก้งเราช่วงนี้
เรื่องไปกระบี่ว่ายังงัยกันบ้างงับ
นังตร้ำ จัดการหน่อยเร้ว
ช่วงไหนดี จิงจังโหน่ย
:coolly-0040:​

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,291

เรื่องไปกระบี่ว่ายังงัยกันบ้างงับ

:coolly-0040:​
เงียบตรงไหนเข้ามาคุยบ่อยๆ:coolly-0027:

:coolly-0040:

พร้อมตลอดคนอื่นล่ะ :coolly-0046:

เพิ่งกลับจาก สมุยครับ
ก็คุยกับพี่เบิร์ดเอาไว้ว่า เราน่าจะจัดทริปไปกะบี่กันนะ
ไม่รู้ว่าเพื่อนๆพี่ๆจะเห็นด้วยหรือไม่อย่างไร
ที่คิดว่าถ้าพวกเราไม่มีไรติดขัดกัน ก็น่าจะเป็นช่วง สงกรานต์
เพราะ หยุดกันเยอะเราน่าจะไปช่วงนั้นกัน
เห็นควรยังไง ชี้แจงได้นะครับ
ขอบคุณครับ

เพิ่งกลับจาก สมุยครับ
ก็คุยกับพี่เบิร์ดเอาไว้ว่า เราน่าจะจัดทริปไปกะบี่กันนะ
ไม่รู้ว่าเพื่อนๆพี่ๆจะเห็นด้วยหรือไม่อย่างไร
ที่คิดว่าถ้าพวกเราไม่มีไรติดขัดกัน ก็น่าจะเป็นช่วง สงกรานต์
เพราะ หยุดกันเยอะเราน่าจะไปช่วงนั้นกัน
เห็นควรยังไง ชี้แจงได้นะครับ
ขอบคุณครับ
เห็นสมควรทุกประการครับ ว่าแต่ขอหาตังก่อนละกันน่ะ :coolly-0039:

สรุปงาน ซูดอัพ มันเลื่อนจัดอีกเหรอเห็นผ่านไปวันที่24ไม่เห็นมันมีไรเลย :coolly-0040:

ขอบใจเว้ยนังต้ำ ที่โทรมาอวยพร
ฝากความคิดถึงน้องๆ น้าๆ เซฟภูเก็ตทุกคนด้วยโว๊ย..
มีโอกาสจะแวะลงไปเยี่ยมเยือน สักครา

ขอบใจเว้ยนังต้ำ ที่โทรมาอวยพร
ฝากความคิดถึงน้องๆ น้าๆ เซฟภูเก็ตทุกคนด้วยโว๊ย..
มีโอกาสจะแวะลงไปเยี่ยมเยือน สักครา

ครับเจ๊ แล้วเมื่อไหร่จะมาละ เนี้ยยย

แจ้ง สมาชิกทราบ
ขอเลื่อนกำหนดการขึ้นบ้านใหม่ออกไปอย่างไม่มีกำหนด เนื่องจากน้องชาย(คนเล็ก)ประสบอุบัติเหตุ รักษาตัวอยู่ รพ.
ขออภัยทุกท่านด้วย

แจ้ง สมาชิกทราบ
ขอเลื่อนกำหนดการขึ้นบ้านใหม่ออกไปอย่างไม่มีกำหนด เนื่องจากน้องชาย(คนเล็ก)ประสบอุบัติเหตุ รักษาตัวอยู่ รพ.
ขออภัยทุกท่านด้วย
ครายง่ะคุณโสน
น้องชายคนเล็ก ม่ะใช่ตาลอนนี่เหรอ
ตอบโด้ย
:verwirrt:​