• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,301
แจ้ง สมาชิกทราบ
ขอเลื่อนกำหนดการขึ้นบ้านใหม่ออกไปอย่างไม่มีกำหนด เนื่องจากน้องชาย(คนเล็ก)ประสบอุบัติเหตุ รักษาตัวอยู่ รพ.
ขออภัยทุกท่านด้วย
เป็นไรมากป่าวหายไวๆนะบัง

• #2,302
เพิ่งกลับจาก สมุยครับ
ก็คุยกับพี่เบิร์ดเอาไว้ว่า เราน่าจะจัดทริปไปกะบี่กันนะ
ไม่รู้ว่าเพื่อนๆพี่ๆจะเห็นด้วยหรือไม่อย่างไร
ที่คิดว่าถ้าพวกเราไม่มีไรติดขัดกัน ก็น่าจะเป็นช่วง สงกรานต์
เพราะ หยุดกันเยอะเราน่าจะไปช่วงนั้นกัน
เห็นควรยังไง ชี้แจงได้นะครับ
ขอบคุณครับ
พีมันโรคจิตรกลัวช่วงสงกรานต์นะ ไม่ชอบเลยช่วงนี้ไงก็ไม่รุ้:coolly-0006:

แจ้ง สมาชิกทราบ
ขอเลื่อนกำหนดการขึ้นบ้านใหม่ออกไปอย่างไม่มีกำหนด เนื่องจากน้องชาย(คนเล็ก)ประสบอุบัติเหตุ รักษาตัวอยู่ รพ.
ขออภัยทุกท่านด้วย

เป็นไรมากป่าวครับ เอา หายไวๆแร้ะกันครับ

พีมันโรคจิตรกลัวช่วงสงกรานต์นะ ไม่ชอบเลยช่วงนี้ไงก็ไม่รุ้:coolly-0006:

อย่างงี้ตลอด พาเมียพาลูกไปเที่ยวซะบ้างเมียจะได้รักมากขึ้นวีซ่าจะได้ผ่านง่ายๆหน่อย:coolly-0028: 555

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วง เจ็บไม่มากแค่ ขาขวาหัก กะดูกไหปลาร้าด้านซ้ายก็หัก (วันศุกร์)เข้าผ่าตัดครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วง เจ็บไม่มากแค่ ขาขวาหัก กะดูกไหปลาร้าด้านซ้ายก็หัก (วันศุกร์)เข้าผ่าตัดครับ
หายไวๆครับพี่โสน :coolly-0036:

มีอะไรน่าดูมั้ง

:coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0011: :coolly-0032: :coolly-0013:

:coolly-0025: :coolly-0025: :coolly-0025: :coolly-0025:

• #2,310
เฮ้ยเวปดูยากจังว่ะงงฉิบ:coolly-0025:

ดูไดแล้วจ้า :coolly-0014:

• #2,313
เปลี่ยนคอมแอร์ไปหนึ่งตัวแล้วคับท่าน ช่วงนี้กูไม่รุ้กรรมเวรไรนักหนา เนี่ยช่วงล่างยังไม่ได้ทำเลย แอร์มันเอาตังไปก่อนแล้ว
เพลาหลังหรือว่าเฟืองท้ายไม่รู้ว่าออกตัวดังกึกๆๆๆเหยีอบสักร้อยกว่าสั่นข้างหลังก่อนสักพักมาสั่นทั้งคัน ยกคันเร่งนิดหายเหยีอบนิดสั่น จะเท่าไหร่ว่ะเนี่ย

เปลี่ยนคอมแอร์ไปหนึ่งตัวแล้วคับท่าน ช่วงนี้กูไม่รุ้กรรมเวรไรนักหนา เนี่ยช่วงล่างยังไม่ได้ทำเลย แอร์มันเอาตังไปก่อนแล้ว
เพลาหลังหรือว่าเฟืองท้ายไม่รู้ว่าออกตัวดังกึกๆๆๆเหยีอบสักร้อยกว่าสั่นข้างหลังก่อนสักพักมาสั่นทั้งคัน ยกคันเร่งนิดหายเหยีอบนิดสั่น จะเท่าไหร่ว่ะเนี่ย
องค์ลงป่ะเนี่ยที่สั่นๆ.................. :coolly-0025:

ขอบคุณพี่น้องที่มารร่วมทานมื้อคำที่บ้านกะป๋ม(อาหารถูกปากไหมเอ๋ย):coolly-0033:

:coolly-0045:

น้าลองเช็ค ตุ๊กตาเพลากลางยังอาจจะไม่แย่อย่างที่คิดก็ได้นะ

ขอบคุณพี่น้องที่มารร่วมทานมื้อคำที่บ้านกะป๋ม(อาหารถูกปากไหมเอ๋ย):coolly-0033:

อร่อยทุกอย่างเลยครับ แต่ชอบแกงปูมากที่สุด หร่อยจังฮู้

ชอบแกงปูเหมือนกันนิ้ม..นิ่ม
ในที่สุดโปรแจคไฟเหลืองเสร็จซะที555คืนนี้ลองดู..

ชอบแกงปูเหมือนกันนิ้ม..นิ่ม
ในที่สุดโปรแจคไฟเหลืองเสร็จซะที555คืนนี้ลองดู..

เห้ยมันยังไงกันเหล่าหน่อยซิ

เห้ยมันยังไงกันเหล่าหน่อยซิ
พอดีมันหาไฟเหลืองยากก้เลยเอาหลอดเหลือง H3 ธรรมดานี่แหละ DIY เองเลยออกมาก้เหลื้อง เหลืองถูกใจดี55 ถูกเร็วแรง 300 จบ :coolly-0045: