• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เกือบได้กินข้าวลิงแล้วครับ ไปงานแต่งเพื่อนที่กมลา(นายปาน)กินข้าวเสร็จดันสตาร์ชไม่ติด ขอบคุณคุนต้ำสำหรับคำปรึกษาที่แม่นมาก ขอบคุณเพื่อนฝูงกมลาที่ดูแลอย่างดี :coolly-0023: ฮ่า ...

งานเข้าแต่เช้าเลย อิอิถ้าไม่ติดจะไปลากให้แล้วนะ:biggrin: :coolly-0003:

เกือบได้กินข้าวลิงแล้วครับ ไปงานแต่งเพื่อนที่กมลา(นายปาน)กินข้าวเสร็จดันสตาร์ชไม่ติด ขอบคุณคุนต้ำสำหรับคำปรึกษาที่แม่นมาก ขอบคุณเพื่อนฝูงกมลาที่ดูแลอย่างดี :coolly-0023: ฮ่า ...
โทดทีน้าโสนเมื่อวานพอดีมองมะทันเลยไม่ได้ทักทายว่าแต่ไปทำไรแถวนั้นน่ะ :coolly-0046:

สวัสดีพี่ๆทุกท่าน กระผมมารายงานตัวครับ และอยากทราบว่าเมื่อไรทุกท่านจะมาเยือนกระบี่ และวันเวลาที่เท่าไร และมากันกี่ลำและกี่บุคคล กระผมจะได้เตรียมพร้อมก่อนวันงาน:coolly-0003:

จบข่าว

สวัสดีพี่ๆทุกท่าน กระผมมารายงานตัวครับ และอยากทราบว่าเมื่อไรทุกท่านจะมาเยือนกระบี่ และวันเวลาที่เท่าไร และมากันกี่ลำและกี่บุคคล กระผมจะได้เตรียมพร้อมก่อนวันงาน:coolly-0003:

จบข่าว
เสียงว่า...น่าจาสงกรานต์น่ะน้องนีส.... :coolly-0022:

:coolly-0038: :coolly-0038: :coolly-0038: :coolly-0011: :coolly-0032:

โทดทีน้าโสนเมื่อวานพอดีมองมะทันเลยไม่ได้ทักทายว่าแต่ไปทำไรแถวนั้นน่ะ :coolly-0046:
มัวแต่ดูคันเกียร์อยู่หรือไงจ๊ะ :sexy_girl:
ก็มาจากกมลาอ่ะครับ

กระผมไม่ค่อยได้โพสท์นะ แต่ผมไปทุกเสาร์นะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,350
ตูก็เกือบจะได้ไปทุกเสาร์ ช่วงนี้สั่นเป็นเจ้าเข้าแล้ว รอเพลาจากป๋าอองอยู่เปลึ่ยนทั้งเส้นเลยว่ะ แล็กก็ซึมยังไม่มีตังเปลี่ยนเลย หมดตูดแล้วพี่น้อง:coolly-0014:

ตูก็เกือบจะได้ไปทุกเสาร์ ช่วงนี้สั่นเป็นเจ้าเข้าแล้ว รอเพลาจากป๋าอองยู่เปลึ่ยนทั้งเส้นเลยว่ะ แล็กก็ซึมยังไม่มีตังเปลี่ยนเลย หมดตูดแล้วพี่น้อง:coolly-0014:
จะรีบไปไหนน่ะ :coolly-0004:

ไปตรวจดูแล้ว-เปลี่ยนกรองเบนซินกะกรองอากาศคับ
เสาร์นี้ต้องทำงานอ่ะคับ ขอโทษพี่ๆทุกทั่นด้วย:coolly-0033:

ไปตรวจดูแล้ว-เปลี่ยนกรองเบนซินกะกรองอากาศคับ
เสาร์นี้ต้องทำงานอ่ะคับ ขอโทษพี่ๆทุกทั่นด้วย:coolly-0033:
เสาร์นี้ก้ไปไม่ด้ายเหมือนกันครับติดไปกระบี่ค้าบพี่น้องแต่เสาร์หน้าไปชัวร์ครับ :coolly-0046:

พี่น้องเราแต่ละท่านน่าเอ็นดูกันจิ๊งงง

ps.เสาร์หน้าติดธุระกะเค้าบ้างดีกว่าขาดทุนวะไปทุกอาทิตย์เลย

ช่up up :coolly-0034: :coolly-0034:

พี่น้องเราแต่ละท่านน่าเอ็นดูกันจิ๊งงง

ps.เสาร์หน้าติดธุระกะเค้าบ้างดีกว่าขาดทุนวะไปทุกอาทิตย์เลย
แหมเสาร์นี้น่ะไปชัวร์จ้า :coolly-0034:

เสาร์นี้ไม่ว่าง วะ หายใจอยู่บ้าน555

เสาร์หน้าไปแน่นอน:coolly-0004: คอนเฟริม..