• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสียดายวะกุไม่ได้พามึงให้ถึงภูเก็ต

Ps.อย่าลืมเพลงกุน่ะ

เน้นจังน้ะ

ตอนนี้ดูดส์เข้า Laptop แล้ว พร้อมทำแผ่นเถื่อนทุกเวลา

ช่วยกันหน่อยพี่น้องครับ จะตกกระดานอยู่แล้ว:coolly-0033:

แล้วตกลงจะมากันกี่คัน กี่คนเนี่ยครับ เพราะว่ามันต้องจองไว้ก่อนล่วงหน้า ไม่งั้นเต็มแน่นอน:coolly-0043: ได้พักม่านรูดแน่:coolly-0003:

แล้วตกลงจะมากันกี่คัน กี่คนเนี่ยครับ เพราะว่ามันต้องจองไว้ก่อนล่วงหน้า ไม่งั้นเต็มแน่นอน:coolly-0043: ได้พักม่านรูดแน่:coolly-0003:
จายเย็นน้องนิดว่าแต่คืนเท่าไหรล่ะ :coolly-0043:

เอ้า ใกล้จะถึงวันเต็มทีแล้ว ใครจะไปทริปนี้กรุณาลงชื่อไว้เลยนะครับ มิฉะนั้นอาจได้นอนวัดกัน

Ps.ผมขอรายชื่อที่แน่นอนก่อนวัน ศุกร์หน้านะครับจะได้ Book ห้องไว้ล่วงหน้า
ชอบคุณครับ

เอ้า ใกล้จะถึงวันเต็มทีแล้ว ใครจะไปทริปนี้กรุณาลงชื่อไว้เลยนะครับ มิฉะนั้นอาจได้นอนวัดกัน

Ps.ผมขอรายชื่อที่แน่นอนก่อนวัน ศุกร์หน้านะครับจะได้ Book ห้องไว้ล่วงหน้า
ชอบคุณครับ
จิงด้วย แต่ไอ้กะผมขอออกตัวไว้ก่อน 50/50 ครับ

สำหรับคืนวันเสาร์ ขออภัยด้วยเนื่องจากฝนตกหนักมากกก
ไม่รู้ตกแทนน้ำตาแฟน mun u รึป่าว(อิ อิ ):biggrin: :coolly-0014: :coolly-0004: :coolly-0036:

ชอบคุณครับ
เอาราคาคร่าวๆก่อนได้ม้าคนละเท่าไหรแต่ก้ไปน่ะจ่ะ :coolly-0002:

เอาราคาคร่าวๆก่อนได้ม้าคนละเท่าไหรแต่ก้ไปน่ะจ่ะ :coolly-0002:

พยายามหาที่ไม่แพง แต่วิวดี สรุปใครจะไปลงชื่อหน่อยครับ

อีกหน่อยเหลือมึงคันเดียวดิ

ขอโทดคับ อย่างน้อยต้อง2คันงับ
ป๋ายังอยู่งับ
แล้วจะมาเที่ยวเมื่อไหร่อีกงับ
:biggrin:

มาสรุปวันเดินทางนะครับ ส่วนเวลาและจุดนัดพับจะมาแจ้งอีกทีก่อนใกล้วันเดินทาง ทริป นี้2วัน1คืน นะครับคือวันที่
เสาร์ ที่ 11-12 เมษา นี้นะครับ
ลงชื่อกันด้วยครับ
ไม่ไปบอกได้คำเดียวว่าจะเสียใจ

มาสรุปวันเดินทางนะครับ ส่วนเวลาและจุดนัดพับจะมาแจ้งอีกทีก่อนใกล้วันเดินทาง ทริป นี้2วัน1คืน นะครับคือวันที่
เสาร์ ที่ 11-12 เมษา นี้นะครับ
ลงชื่อกันด้วยครับ
ไม่ไปบอกได้คำเดียวว่าจะเสียใจ
ลงชื่อจ้า ว่าแต่ไปไหนบ้างง่า :coolly-0034:

รายชื่อสมาชิกที่จะไปทริปนี้
1.นายตั้ม A31630
2.ป๋าเบิร์ด A31781
3.ป๋าโจ A31780
4.นายน้อง A31620

ส่วนทริปนี้ เราจะไป สระมรกต น้ำพุร้อน แล้วแต่ใครจะรีเควส:biggrin:
Ps ใครจะไปลงชื่อเพิ่มได้นะครับวันศุกร์นี้จะส่งรายชื่อจองห้องแล้วนะครับ ขอความร่วมมือด้วยนะจ๊ะ

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0003: เพิ่มเติมครับ ก่อมี ท่าปอมคลองสองน้ำ กับ บ่อน้ำพุร้อน( ที่ใหม่น่ะครับ) น้ำตกห้วยโต้ แล้วตกดึก ก็ไปหาหอยอร่อยๆ (สดๆ)กินกัน:coolly-0044: :dribble:

รายชื่อสมาชิกที่จะไปทริปนี้
1.นายตั้ม A31630
2.ป๋าเบิร์ด A31781
3.ป๋าโจ A31780
4.นายน้อง A31620

ส่วนทริปนี้ เราจะไป สระมรกต น้ำพุร้อน แล้วแต่ใครจะรีเควส:biggrin:

Ps ใครจะไปลงชื่อเพิ่มได้นะครับวันศุกร์นี้จะส่งรายชื่อจองห้องแล้วนะครับ ขอความร่วมมือด้วยนะจ๊ะ
ที่เหลืออยู่หนายกานโหมด..............................:coolly-0014: เศร้า เซง

แก้ไขล่าสุด:
กรรมลังติดต่อขอลาอยู่อ่ะ:coolly-0044:

ขอให้ลาได้นะครับคุณโสนจะได้ไปสนุกด้วยกัน ลงชื่อด่วนนะจ๊ะ พรุ่งนี้ จะจองแล้วนะ