• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,221
ได้คับผมรอได้คับไม่มีตันหาอยู่แล้ว555555
มีงับ

แต่ต้องรอหน่อย
ต้นปีหน้าได้มั้ย
ลงไปเอาก่องงับ

:coolly-0011:​
[/quote]

• #2,222
อ้าว....ชิหายเลยตูนึกว่าวันนี้ อุตส่าขอเมียแล้ว ตี๋น้อยโกดลุงแน่เลย:coolly-0023:

:coolly-0033: :coolly-0043: :coolly-0042: ?????

แก้ตัวคืนนี้ละกัน :coolly-0023:

• #2,225
เอ๊า...ช่วยกันอิ๊บหน่อยตกมาหน้าสองแล้ว:coolly-0002:

:coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034:

Happy New Year 2009

ครับ พี่น้องชาวภูเก็ต

ขอให้มีแต่สิ่งที่ดีๆ ผ่านเข้ามาในชีวิตนะครับ

แล้วเจอกันปีหน้าฟ้าใหม่ 2552 จ้า..:coolly-0024:

• #2,228
โห่...น่าจะอวยพรให้รวยๆๆๆๆๆๆๆนะ อะไงพี่น้องปีหน้าก็ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆกันทั่วหน้านะ จะได้ไปยืมใช้บ้างนะ:coolly-0046:

เอามั้งขอให้ไม่เจ็บไม่ใข้มีเงินใช้ตลอดและมี CEF หล่อกันทุกคนเน้อ... :coolly-0003: :coolly-0003: :coolly-0003: :coolly-0045: :coolly-0045: :coolly-0045:

Happy New Year 2009

ครับ พี่น้องชาวภูเก็ต

ขอให้มีแต่สิ่งที่ดีๆ ผ่านเข้ามาในชีวิตนะครับ

แล้วเจอกันปีหน้าฟ้าใหม่ 2552 จ้า..:coolly-0024:
โห.. น่าจะอวยพรให้มีหน้า s 15 เคื่อง j/rb/sr ช่วงล่าง skyline ล้อเท่ๆ สักชุด เอาเบาะเจ๋งๆด้วยดีฟ่านะเจ้านาย(แถมตุ๊กตาน่ารัก น่ารักซักกาตัว)ดีฟ่าคับพี่น้อง คับ:coolly-0032:

คัยเหนด้วยกับข้อความข้างต้น ขอให้ยกมือขึ้น:byebye:
แต่ยังไงขอขอบคุณสำหรับคำอวยพรดีๆครับคุณตั้ม:coolly-0033:
เค้ามั่ง...ขอให้ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง มีค่าน้ำมันขับcef มาสังสรรค์กันบ่อยๆนะจ๊ะ:coolly-0045:

คัยเหนด้วยกับข้อความข้างต้น ขอให้ยกมือขึ้น:byebye:
แต่ยังไงขอขอบคุณสำหรับคำอวยพรดีๆครับคุณตั้ม:coolly-0033:
เค้ามั่ง...ขอให้ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง มีค่าน้ำมันขับcef มาสังสรรค์กันบ่อยๆนะจ๊ะ:coolly-0045:

เหงด้วยกะทุกท่านทุกประการ
คิดสิ่งใดขอให้สมหวังทุกประการ
สุข-กะสันต์ วันปีใหม่ง๊าบทุกท่าน
:sweet_kiss: :coolly-0044: :sweet_kiss:​

เหงด้วยกะทุกท่านทุกประการ

คิดสิ่งใดขอให้สมหวังทุกประการ
สุข-กะสันต์ วันปีใหม่ง๊าบทุกท่าน

:sweet_kiss: :coolly-0044: :sweet_kiss:​

คิดถึง ป๊ะป๋า จังหายไปไหนมา :coolly-0046:

• #2,234
เสาร์นี้จะทำตัวให้ว่างสำหรับcef-phuketสักที่ ทำตัวไม่ดีมานานแล้ว แต่ไม่รู้ว่าเพื่อนๆจะกลับจากเที่ยวปีใหม่ยัง เพราะผมไม่ได้ไปไหนอะคับ:coolly-0023:

ตั๊มมากรุงเทพป่าวว้ะ

เสาร์นี้จะทำตัวให้ว่างสำหรับcef-phuketสักที่ ทำตัวไม่ดีมานานแล้ว แต่ไม่รู้ว่าเพื่อนๆจะกลับจากเที่ยวปีใหม่ยัง เพราะผมไม่ได้ไปไหนอะคับ:coolly-0023:
เยี่ยมครับ ผมก็ไม่ได้ไปไหนเช่นกันต้องทำงานตลอด ไม่งั้นโดน:coolly-0014: จากเจ้านายนะครับ เอาเป็นว่าเสาร์นี้ร่วมลงทะเบียนด้วยคน:coolly-0033:

cef เทาพิราบ แม๊กน้ำตาลไฮเปอร์ วิ่งแถวราไวย์บ่อยจัง :coolly-0043: ของใครเอ่ย...:coolly-0001:

• #2,239
cef เทาพิราบ แม๊กน้ำตาลไฮเปอร์ วิ่งแถวราไวย์บ่อยจัง :coolly-0043: ของใครเอ่ย...:coolly-0001:
งานการไม่ทำมัวแต่ซุ่มโป่งอะนะบัง.....:coolly-0004: