• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,201
ช่วงนี้พระศุกร์เข้าพระเสาร์แทรกว่า จากปั๊มติกเสียยังไม่ทันได้จ่ายค่าซ่อม ยางหน้าดันมาฉีกอีกเมื่อเช้าวันเสาร์ ตอนไปรับลูก กูล่ะกรรมตอนนี้ใส่ล้อสแปร์อยู่ไม่หล่อเลย ต้องรอตังสินเดือนอีก เซ็งชิบเลยว่ะพี่น้อง

• #2,202
วันเสาร์ยัยตั้มโทรหาพี่ไม่ได้โทรกลับโทษที กำลังกลุ้มอยู่ว่า รอให้เปลี่ยนยางใหม่ก่อนนะ
:cold:

• #2,203
upppppppppppppppppppppppppppppp

• #2,204
มันหยุดปีใหม่กันแล้วเหรอเงียบหมดแลยอะ:coolly-0043:

• #2,205
ตกมาหน้าสองแล้วเร็ววววววววววววว:coolly-0002:

เอาน่า น้าเด๋วก็ดีขึ้นเป็นกำลังใจให้ สู้ๆ แล้ววันที่ 25 ธันว่า นี้ขอเชิญทุกท่าน มาสังสรรค์ งานวันเกิดลูกผมที่บ้านด้วยนะครับ มากันให้ได้น่ะ:coolly-0026:

เอาน่า น้าเด๋วก็ดีขึ้นเป็นกำลังใจให้ สู้ๆ แล้ววันที่ 25 ธันว่า นี้ขอเชิญทุกท่าน มาสังสรรค์ งานวันเกิดลูกผมที่บ้านด้วยนะครับ มากันให้ได้น่ะ:coolly-0026:
อยากไปครับ แต่ติดงาน อวยพรให้คุณลูกสุขภาพแข็งแรงนะเจ้าหลาน ส่วนคุณพ่อขอให้แข็งและมีแรง(...)นะคร๊าบ:coolly-0014:

ไปด้วยงับ
:coolly-0003:​

• #2,210
อะวันเกิดตี๋น้อยเหอร ไม่น่าพลาดนะแต่คงดึกหน่อยให้ตี๋น้อยหลับก่อน ได้น้องรักเจอกัน:coolly-0045:

• #2,211
ไปด้วยงับ

:coolly-0003:​
ป๋ามีปั๊มติ๊กเจเหลือบ้างป่าว ตอนนี้ใส่ตูดโด่งอยู่ท่าทางมันไม่ค่อยวิ่งเลย อยากได้มีขายผมนะ

ป๋ามีปั๊มติ๊กเจเหลือบ้างป่าว ตอนนี้ใส่ตูดโด่งอยู่ท่าทางมันไม่ค่อยวิ่งเลย อยากได้มีขายผมนะ
ช่วงนี่ใส่ล้อเทพเลยน่ะ :coolly-0046:

• #2,213
55555 ...ใครวะน้า เทพเทียนชัย แบบว่าเกิดไม่ทัน เอิ๊กๆ:coolly-0010:

55555 ...ใครวะน้า เทพเทียนชัย แบบว่าเกิดไม่ทัน เอิ๊กๆ:coolly-0010:
น้าตั้มเข้านอนได้แล้วพรุ่งนี้วันเกิดลูกจะได้รับแขกเต็มแก้วหน่อย

ขอให้สุขภาพลูกและครอบครัวแข็งแรงน่ะครับ:biggrin:

มีงับ
แต่ต้องรอหน่อย
ต้นปีหน้าได้มั้ย
ลงไปเอาก่องงับ
:coolly-0011:​

น้าตั้มเข้านอนได้แล้วพรุ่งนี้วันเกิดลูกจะได้รับแขกเต็มแก้วหน่อย

ขอให้สุขภาพลูกและครอบครัวแข็งแรงน่ะครับ:biggrin:

ขอบคุณครับ น้า นูญขอให้น้องเชแข๊งแรงเหมือนๆกันนะครับ
:coolly-0003:

ขอบคุณครับ น้า นูญขอให้น้องเชแข๊งแรงเหมือนๆกันนะครับ
:coolly-0003:
ตกลงวันเกิดลูกหรือวันเกิด(น้องชาย):confused: พ่อเนี่ย
ยังก็สุขภาพแข็งแรงทุกอัน...เฮ้ย ท่านละกัน:byebye:

โทดทีตาตั้มเมื่อวานพอดีติดภาระกิจช่วยที่บ้านเลยไปไม่ได้ยังไงขอให้ตี๋เล็กหล่อๆ ฉลาด ๆ โตไว มีเงินทองเยอะๆสุขภาพแข้งแรงละกัน :coolly-0022: