• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เชิญชวนพี่น้องผู้รักชาติ ไปเชียร์บอลไทยกัน:byebye:
(ไทย-มาเล) สนามสุรกุล นะครับ
(ขอบคุณพันธมิตร ที่ทำให้เรามีบอลดูกัน)

เชิญชวนพี่น้องผู้รักชาติ ไปเชียร์บอลไทยกัน:byebye:
(ไทย-มาเล) สนามสุรกุล นะครับ
(ขอบคุณพันธมิตร ที่ทำให้เรามีบอลดูกัน)

ว่าแต่รูปดิสเพลคุณ เนี้ยถึงจริงๆ น่ะ

ได้ข่าวว่าน้ากานงานเข้า ปั๊มติ๊กน่าจาลากลับบ้านเก่าพี่น้องท่านไดมีของแจ้งน้าเขาหน่อยครับ ต๊าดไม่ติดเลยเห็นว่า :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,166
อีติ๊กทำเหตุ ได้ของแล้วเช้านี้เอาตรงรุ่นแหละ น่าจะเรียบร้อยนะวันนี้ ขอบคุณที่ห่วงใยกันนะจ๊ะ

• #2,167
เออพวกเกย์......วัดแรงดันเชื่อเพลิง แรงดันน้ำมันเครื่อง แน่นำให้บ้างดิซื่อแบบไหนติดที่ไหนบอกด้วยนะ คงต้องมีไว้แล้วล่ะตามคำแนะนำของท่านน้องนะ

• #2,168
อ้าว..ไมรูปภาพรายเซ้นต์ตูไม่ขึ้นอะ ย่อซะเล็กแล้วไม่เห็นขึ้นเลย ทำไงวะ

อยากไปภูเก็ตจัง อิอิ:tongue:

• #2,170
อยากไปภูเก็ตจัง อิอิ:tongue:
มาเลยครับท่าน ยินดีต้อนรับ อากาศกำลังดี ราคาห้องลดกระหน่ำ เราชาวเกย์ภูเก็ตยินดีต้อนรับ55555:biggrin:

มาเลยครับท่าน ยินดีต้อนรับ อากาศกำลังดี ราคาห้องลดกระหน่ำ เราชาวเกย์ภูเก็ตยินดีต้อนรับ55555:biggrin:
อีติ๊กเสียนี่ออกอาการเลยน่ะเนี่ย 55 :tongue:

หวัดดีพี่น้อง หายไปซะนาน คึดฮอดหลาย:redface:

หวัดดีพี่น้อง หายไปซะนาน คึดฮอดหลาย:redface:

สนุกกันจิงๆน๊ะ พวกพันธมิตรเนี่ย
ตอนนี้นนทนัน เริ่มแย่แล้ว
งานน้อยฉิบ เศธกิจตกต่ำแล้วว่ะ
อยากเอาเกือกไปปาไอ่ บูท กะไอ่เหลี่ยมมั่งจัง
:frown: :frown:​

ช่วยไปสะพานหินหน่อยป๋าโจกับนายตั๊ม 2 ค้น 3 อาทิตย์

แล้วคับท่าน

ช่วยไปสะพานหินหน่อยป๋าโจกับนายตั๊ม 2 ค้น 3 อาทิตย์
ได้ไงเนี่ยก่อนหน้าอาทิดที่แล้วผมก็ไปบอกไป 2 คัน 3 อาทิดแล้วได้ไงนี่ อาทิดนี้ไม่ติดไรไปแน่นอน ว่าแต่ปีใหม่ไปไหนกันบ้างอยากขับรถไปเที่ยวไม่ไกลมากมีใครไปไหนกันไหมเนี่ย จัดหน่อย :sweet_kiss:

กรุงเต๊ป.....