• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ของป๋าเหม็ดแรงอยู่

ไปม่ะได้
เสาร์หน้าเจอกัน

:burn: :burn: :burn:​
ป๋าไม่มารู้ไหม พวกผม พี่โจ และตาตั้มงานเข้า โดนโคโลราโด้เทพคันนั้นใล่กวดกันทุกคนเลยตอนขากลับ 55 สงสัยเสาร์หน้าต้องให้ป๋าจัดการแระพ่นไฟใส่หน้ามันหน่อย 55 :mad:

ป๋าไม่มารู้ไหม พวกผม พี่โจ และตาตั้มงานเข้า โดนโคโลราโด้เทพคันนั้นใล่กวดกันทุกคนเลยตอนขากลับ 55 สงสัยเสาร์หน้าต้องให้ป๋าจัดการแระพ่นไฟใส่หน้ามันหน่อย 55 :mad:
อืม...จัดไป เสียหายหมด:mad:

ดีแระที่ไม่ได้ไป
ถ้าไปวิ่งหนีกันวุ่นอีก อิอิ
ไม่สู้คับ ยอมแพ้โคโรลาโด้ง๊าบ
ของเค้าแรงด้วยใจจิงๆ
:brick: :sexy_girl: :brick:​

นี้เลย แม่งไล่ผมตั้งแต่พานหิน ถึงวิลล่าดาวรุ่งโน้นน ขอบอกเสาร์นี้เอาเลงไปดักตีแม่งหน่อยดีกว่า

นี้เลย แม่งไล่ผมตั้งแต่พานหิน ถึงวิลล่าดาวรุ่งโน้นน ขอบอกเสาร์นี้เอาเลงไปดักตีแม่งหน่อยดีกว่า
ถึง น้ากาน
มัวทำไรอยู่รึ รู้ป่าวลูกหลานเขาโดนรังแกหนะ:cry:

ถึง น้ากาน
มัวทำไรอยู่รึ รู้ป่าวลูกหลานเขาโดนรังแกหนะ:cry:
แกกลับจากกู้ชาติยังป่าวก้ไม่รู้...จะไปกรุงเทพเอาหนามบินเรามาง่า...:cry:

เจอโคโลราโด้เข้าให้
ถึงขั้นต้องยุบพรรค Cef ภูเก็ตกันเลยทีเดียว
งามมั้ย งิงิ
:sweat: :sweat:​

:boss: พวกเอ็งยังมีลมหายใจกันอยู่ดีรึป่าววะ
นังต้ำ...ปล่อยให้มันมาพ่นควันใส่หน้าหม้อ
ได้งัยฟร๊ะ ไอ่โคโรราโด เนี่ย ชิ

:boss: พวกเอ็งยังมีลมหายใจกันอยู่ดีรึป่าววะ

นังต้ำ...ปล่อยให้มันมาพ่นควันใส่หน้าหม้อ
ได้งัยฟร๊ะ ไอ่โคโรราโด เนี่ย ชิ

ยังซัมบ๊ายดีอยู่ ไอนี้ต้องยกให้มันเจ๊เพราะมันบ้า:byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,153
ถึง น้ากาน
รอให้เป็นเทพก่อนนะจะลงไปช่วยตอนนี้เป็นเด๋ออยู่เลย

• #2,154
ใครมีเบอร์จุ๊ซบ้างขอหน่อย จะเอารางหัวฉีด กะกระโปรกเครฟร่าอะช่วยหน่อยดิ

• #2,155
ไม่ได้ไปเฝ้าลูกและภรรยาโรงพยาบาลรามอยู่ครับออกวันอาทิตย์ครับ:byebye:
เพิงมีลูกเป็นของตัวเองเหอร ฮ่วยนึกว่ามีนานแล้ว

• #2,156
uppppppppppppppppppppppppppppppp

ตกๆหน้า2....