• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาหัวค่ำหน่อยก้ดีน่ะ 4ทุ่มค่อยตั้งขบวนไปพานหินกัน หรือว่าไงกัน :biggrin:

ผมเห็นด้วย 1 เสียงครับ เอาซัก 6 เย็นดีไม๊ครับ เวลาคนไทย

ไปเร็วๆก็ดีช้าเดี๋ยวของหมด

ตกลงเปนวันเสาร์ที่ 1 พฤศจิ 51 (รึป่าว)
หงส์ดินกินแมลง หงส์แดงกินสิงห์

ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับแต่ไม่ทราบว่าในโคราชมีสมาชิกท่านใดอยู่บ้าง อย่างวันนี้ 28/11/08 มีเซฟฯขับตามหลังมา 1 คัน ไม่ทราบเป็นใครรู้อีกทีก็ตอนพี่ท่านแซงไปแล้วมี
โลมาน้อยอยู่ข้างหลัง กะจะตามไปทักทายสักหน่อยแต่ติดไฟแดงอยู่ แถมรถไม่แรงตามไม่
ทันด้วย รถพี่เค้าทะเบียน กทม.ครับ
ปล.หากมีสมาชิกท่านใดอยู่ในโคราชติดต่อผมหน่อยนะครับที่ 081-9990166 (Ball) อยากรู้จัก

ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับแต่ไม่ทราบว่าในโคราชมีสมาชิกท่านใดอยู่บ้าง อย่างวันนี้ 28/11/08 มีเซฟฯขับตามหลังมา 1 คัน ไม่ทราบเป็นใครรู้อีกทีก็ตอนพี่ท่านแซงไปแล้วมี
โลมาน้อยอยู่ข้างหลัง กะจะตามไปทักทายสักหน่อยแต่ติดไฟแดงอยู่ แถมรถไม่แรงตามไม่
ทันด้วย รถพี่เค้าทะเบียน กทม.ครับ
ปล.หากมีสมาชิกท่านใดอยู่ในโคราชติดต่อผมหน่อยนะครับที่ 081-9990166 (Ball) อยากรู้จัก

น่าจะโพสผิด ที่แล้วอะครับ นี่กะทู้ภูเก็ตอะครับ
คุณ 870 ต้องไปโพส ที่ เจเนรัล บอร์ด อะครับ

น่าจะโพสผิด ที่แล้วอะครับ นี่กะทู้ภูเก็ตอะครับ
คุณ 870 ต้องไปโพส ที่ เจเนรัล บอร์ด อะครับ
สงสัยพี่แกรีบไปหน่อย55:biggrin:

ตกลงแล้วจะไปกันกี่โมง รอป๋มด้วยน่ะครับ เลิกงานก็ 6 โมงแล้ว:wink:

ตกลงแล้วจะไปกันกี่โมง รอป๋มด้วยน่ะครับ เลิกงานก็ 6 โมงแล้ว:wink:

เวลายังไม่มีใครมาสรุปกันเลย เอาเป็นว่า นิส เสร็จงานแล้วก็รีบ บึ่งมาเลยแร้ะกัน:biggrin:

เวลายังไม่มีใครมาสรุปกันเลย เอาเป็นว่า นิส เสร็จงานแล้วก็รีบ บึ่งมาเลยแร้ะกัน:biggrin:
ตามนั้นด้วยจ้า :eeek: แต่กำหนดเวลาเลยก้ดีน่ะครับจะได้ตั้งตัวถูก :tongue:

ไม่มีใครสรุป ผมขออนุญาติสรุปเวลาเลยละกันนะ

เป็น วันเสาร์ ที่ 1 พฤศจิกายน เวลา 19.00 น ของเวลาฝรั่งนะครับ
ตามนั้น

ตกลงเปนวันเสาร์ที่ 1 พฤศจิ 51 (รึป่าว)
หงส์ดินกินแมลง หงส์แดงกินสิงห์
ชอบประโยคนี้จัง..หงส์แดงกินสิงห์
55555.....คืนนี้ตี 3 อย่าลืมเชียร์นะคับน้า
เจอกันที่แอนด์ฟิลด์คับ..ต้อนรับปอร์ทมัธ...:wink: :byebye: :brick:

ไม่มีใครสรุป ผมขออนุญาติสรุปเวลาเลยละกันนะ

เป็น วันเสาร์ ที่ 1 พฤศจิกายน เวลา 19.00 น ของเวลาฝรั่งนะครับ
ตามนั้น
ตามนั้นครับตั้ม เอาวัยรุ่นที่เหลือว่าไงกันบ้างจ่ะ :tongue:

ตามนั้นครับตั้ม เอาวัยรุ่นที่เหลือว่าไงกันบ้างจ่ะ :tongue:
เครื่องไม่แรงไปได้ป่าว :verwirrt:
....งั้นขอไปด้วยซัก 2 คนนะ:byebye:

เครื่องไม่แรงไปได้ป่าว :verwirrt:
....งั้นขอไปด้วยซัก 2 คนนะ:byebye:

ไปกิน ปิ้งย่างเนี้ยนะ ทำไมต้องเครื่องแรงด้วย หรือว่าเอาไว้ ชิ่ง ชักดาบไม่จ่ายตังค์ ใช่ไม๊ คุณโสน

ต้องขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยคร๊าบ มัวแต่คิดถึงเรื่องไปเที่ยวทะเลมือมันเลยพาไป
ประกอบกับยังมือใหม่หัด กระทู้ ขอบคุณที่แนะนำครับและยินดีที่ได้รู้จัก :wink:

ต้องขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยคร๊าบ มัวแต่คิดถึงเรื่องไปเที่ยวทะเลมือมันเลยพาไป
ประกอบกับยังมือใหม่หัด กระทู้ ขอบคุณที่แนะนำครับและยินดีที่ได้รู้จัก :wink:
ว่างๆก้แวะมาได้ครับ....:tongue:

เอ้า ว่ากันยังไง ครับพรุ่งนี้แล้วนะ งานนี้ กรูว่ามี ล่ม

ตามนั้น

เอาเวลาฝรั่ง แล้วผมจะไปทันไม๊เนี๊ย ขอให้ไปกันเยอะๆน่ะครับ ผมมาจากกระบี่ยังไปน่ะ จำไว้พี่ๆทุกคน:sweet_kiss:

ปล. ใครมายไปผมขอแช่งให้รถไม่แรง อิอิอิๆๆๆ:biggrin:

ยังไง ก็ทัน น้องนิส

อย่าลืมน่ะ ใครไม่มา รถไม่แรงนะเว้ย เห้ย ขนาดเจ้านิส มันยังถ่อมาจาก กะบี่เร้ย