• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:cold: เฮ้อ...ช่วงนี้เงียบเลย

ไม่ได้ไปเฝ้าลูกและภรรยาโรงพยาบาลรามอยู่ครับออกวันอาทิตย์ครับ:byebye:
ดีใจด้วยครับน้าในที่สุดก้ไม่เป็นหมัน55 ล้อเล่นน่ะครับ :cold:

:byebye: cef phuket คึกคักกันหน่อยครับพี่น้องครับ

ฝากผมผมก่อนนะครับ เหอๆๆ ศักดิ์ กระบี่ 790 ยังไม่หรับเริย

เสาร์ที่แล้วใครไปพานหินมั้งง่า :tongue:

เสาร์ที่แล้วใครไปพานหินมั้งง่า :tongue:
เค้าไปมาแล้วแหละตัวเอง ขายังสั่นอยู่เลย
(จะกรุนาอีกรอบไม่ว่านะ):dribble:

เค้าไปมาแล้วแหละตัวเอง ขายังสั่นอยู่เลย
(จะกรุนาอีกรอบไม่ว่านะ):dribble:
เอะ ไปมาขาสั่นนี่หมายความว่าไงหว่า :verrckt:

สบายดีกันทุกท่านหรือป่าวครับ

เหอๆ

เมื่อวันเสาร์เค้าไปกันหมด แหละแต่เอ๊ะ มีคนนึงอ่ะบ้านไกลที่สุดอ่ะแต่ไม่เห็นมาเลย ใครนะป๋าเค้าชื่ออะไรน่ะ

เมื่อวันเสาร์เค้าไปกันหมด แหละแต่เอ๊ะ มีคนนึงอ่ะบ้านไกลที่สุดอ่ะแต่ไม่เห็นมาเลย ใครนะป๋าเค้าชื่ออะไรน่ะ

วิสัชนา:byebye: = อีนังน้องงัยค๊าบ
บ้านอยู่กั้ยกัยง๊าบ
:wink: :wink:

ว่าเข้าไป ไม่สะบายครับพี่น้อง ไม่สะบาย :cold: