• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาเวลาฝรั่ง แล้วผมจะไปทันไม๊เนี๊ย ขอให้ไปกันเยอะๆน่ะครับ ผมมาจากกระบี่ยังไปน่ะ จำไว้พี่ๆทุกคน:sweet_kiss:

ปล. ใครมายไปผมขอแช่งให้รถไม่แรง อิอิอิๆๆๆ:biggrin:
เสียดายจิงๆคับพี่นิดที่ไม่ด้ายไป
ไว้คราวหลังแล้วกันนะคับ เผื่อว่ารถจะแรงขึ้น 555

เอาเวลาฝรั่ง แล้วผมจะไปทันไม๊เนี๊ย ขอให้ไปกันเยอะๆน่ะครับ ผมมาจากกระบี่ยังไปน่ะ จำไว้พี่ๆทุกคน:sweet_kiss:

ปล. ใครมายไปผมขอแช่งให้รถไม่แรง อิอิอิๆๆๆ:biggrin:
เอ้า..วันรุ่นที่เหลือว่าไงหายไปไหนหมดมายืนยันกันหน่อยอย่าสุ้มแจ้งกัน นีสนึง น้องนิดอุตสาห์ถ่อมาจากกระบี่น่ะ :verrckt:

ยินดีต้อนรับ cefino กลับสู่มาตุภูมิ
ของพี่เขาแหล่มจิง จิง:sexy_girl: ว่ามั้ย

เอ้า... ตั้ม เอารูป เซฟฟิโน่ มาดู่หน่อยดิ :tongue:

เอ้า... ตั้ม เอารูป เซฟฟิโน่ มาดู่หน่อยดิ :tongue:

เห้ย กล้องผมถ่ายไม่ติดนะคืนนั้นอ่ะ น้องถ่ายด้วยมือถือไม่ใช่หรอ

เห้ย กล้องผมถ่ายไม่ติดนะคืนนั้นอ่ะ น้องถ่ายด้วยมือถือไม่ใช่หรอ
เฮ่อๆๆ..มี2รูปเอง55 มะเป็นไรเด๋วถ่ายใหม่อาทิดนี้55 :cry:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,068
พกกล้องไปทำไมให้หนัก กระโปดวะ
นี่ตู่ไม่ได้เข้ามา กระทู้ภูเก็ตตกมาหน้าสองแล้วเหรอ :sure:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,069
นิดเป็นไงวะ 555ได้ลองเจ้าแรกเลยพี่ยังไม่เคยลองเลยอะ555

นิดเป็นไงวะ 555ได้ลองเจ้าแรกเลยพี่ยังไม่เคยลองเลยอะ555

อ่ะๆ ไม่มีชวนจำไว้ ผมมีหลักฐานอยู่นะจะบอก เด๋วเอามาโพสให้ดู

ข่าวบริการ แจ้งสมาชิก cef pk.ทราบ
เจ้า cefino wild body เสร็จเกือบสมบูรณ์แล้ว เสาร์งี้เจอกัน

ล่อกันรุ่งเช้าเลยอ่ะ:dribble: ออกมาเนี่ยขาสั้นๆเลย:sweat: พอน้องเค้าโดนของมาน่ะพี่ เลยงานเข้าเลยเรา:cold:

อ่ะๆ ไม่มีชวนจำไว้ ผมมีหลักฐานอยู่นะจะบอก เด๋วเอามาโพสให้ดู

ไม่เป็นไรหรอกพี่ น้ากานเค้าได้ลองของเล่นแล้ว เดี่ยวจัดให้ครับ:go:

ไม่เป็นไรหรอกพี่ น้ากานเค้าได้ลองของเล่นแล้ว เดี่ยวจัดให้ครับ:go:

มาเที่ยวนี้ ถึงเกาะภูเก็ตจริงๆเลยนะ บายวานไป 555

กะทู้ไม่รู้ตกไปไหนต่อไหนแร้ว ป๋าเราก็เงียบไปเลยสงสัย เห่อรถจนลืมพวกเราแล้วมั้ง :burn:

ล่อกันรุ่งเช้าเลยอ่ะ:dribble: ออกมาเนี่ยขาสั้นๆเลย:sweat: พอน้องเค้าโดนของมาน่ะพี่ เลยงานเข้าเลยเรา:cold:
มีไรดีไม่บอกกันบ้างนะ :sure: กับเราแล้วแรง

กะทู้ไม่รู้ตกไปไหนต่อไหนแร้ว ป๋าเราก็เงียบไปเลยสงสัย เห่อรถจนลืมพวกเราแล้วมั้ง :burn:
ฮันคุ๊ก น่าใช้บริการเน๊อะ ว่ามั้ย
เสาร์งี้ ว่างัยพี่น้อง

โทดงับ มัวแต่ซ่อม
เจ้า Cefino อยู่งับ
มารายงานตัวแว้วงับ
:go:​

ตื่นได้แล้ววันนี้มีมิตติ้งบางแสนน่ะ:biggrin: