• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เหนสมทุกปากาน โทรนัดเลยมั้ยจ๊ะ:byebye:
วันเสาร์ที่ 25 ได้มั้ยง๊าบเพ่น้อง
เสาร์นี้ติดทานข้าวกะที่บ้าน
กว่าจาไปได้คง4ทุ่มง่ะงั๊บ
เสาร์หน้าไปทอดกฐินที่หาดใหญ่
และไปเอารถมาด้วยงับ เสร็จแว้วงั๊บ
รอหน่อยมั้ย ทุกคนจาได้มีเวลา ลางาน ลาเมีย ลาเวร ลาล้าลา อิอิ ล่วงหน้า(ห้ามอ้าง)
เสาร์นี้ลงทะเบียนเก็บตังค์กันก่องงับ
ตร้ำ จดรายชื่อผู้เข้ารวมงาน และ ติดต่อสถานบริการด่วนงั๊บ เอ่อว่าแต่คนละเท่าไหร่งับ
ตอบด้วย ทราบแล้วเปลี่ยน
:byebye::smile:

วันเสาร์เจอกันน่ะพี่น้องงับ

เอาตามป๋าเบิร์ด แล้วกันน่ะได้ฉลองรถป๋าทีเดียวเลย เสาร์นี้ เก็บตังค์กันก่อน เห็นสมยังไง คานได้นะครับ

ปล.ใครจะไปลงชื่อไว้เลยครับ

เอาตามป๋าเบิร์ด แล้วกันน่ะได้ฉลองรถป๋าทีเดียวเลย เสาร์นี้ เก็บตังค์กันก่อน เห็นสมยังไง คานได้นะครับ

เอาตามมมนั้น:byebye:
เสาร์นี้เก็บตังค์

ด้วยคนจ้า...

ประกาศ..อย่างเป็นทางการ วันงานมิตติ้งโดย บางแสนโซน เป็นวันที่ 8 พย.2551 นี้ ที่ สายธารรีสอร์ท บางพระ
รูปแบบงาน 8พย.51 ช่วงเวลา 12.00 น. -13.00 น. ทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันแ่ก่ผู้พิการ สถานสงเคราะห์คนพิการบางละมุง และมีกิจกรรมเล็กๆ น้อยๆ ร้องเพลงเฮฮา คาราโอเกะ เพื่อให้คนพิการได้ผ่อนคลาย สนุกสนาน
จาก นั้น ก็ขับรถ เป็นขบวนกันเข้าสู่ที่หมาย ผ่านศรีราชา-บางพระคือ สายธารรีสอร์ท พักผ่อนตามอัถยาศัย
ช่วงเย็น ตั้งแต่ 6 โมงเป็นต้นไป เป็นเวลาสังสรรค์ สนุกสนาน ตามประสา เราชาวเซฟิโร่
วันที่ 9 พย.51..ตามแต่ใจอยากจะไป..มีชมแข่งรถ ที่หาดบางแสน แบบปิดหาด เป็นสนามแข่งเลย หรืออยากเที่ยวทะเล..หรือชมพิพิธภัณฑ์ สัตว์น้ำ หรือ สวนสัตว์เปิดเขาเขียว สวนเสือศรีราชา อื่นๆอีมากมาย ล้วนแต่ใกล้ๆ ทั้งนั้น
ขอให้ทุกคนมีความสุข ได้บุญกุศลเยอะๆ กับการมาเยือนภาคตะวันออกในครั้งนี้ครับ เต็มที่ครับ...

ประกาศ..อย่างเป็นทางการ วันงานมิตติ้งโดย บางแสนโซน เป็นวันที่ 8 พย.2551 นี้ ที่ สายธารรีสอร์ท บางพระ
รูปแบบงาน 8พย.51 ช่วงเวลา 12.00 น. -13.00 น. ทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันแ่ก่ผู้พิการ สถานสงเคราะห์คนพิการบางละมุง และมีกิจกรรมเล็กๆ น้อยๆ ร้องเพลงเฮฮา คาราโอเกะ เพื่อให้คนพิการได้ผ่อนคลาย สนุกสนาน
จาก นั้น ก็ขับรถ เป็นขบวนกันเข้าสู่ที่หมาย ผ่านศรีราชา-บางพระคือ สายธารรีสอร์ท พักผ่อนตามอัถยาศัย
ช่วงเย็น ตั้งแต่ 6 โมงเป็นต้นไป เป็นเวลาสังสรรค์ สนุกสนาน ตามประสา เราชาวเซฟิโร่
วันที่ 9 พย.51..ตามแต่ใจอยากจะไป..มีชมแข่งรถ ที่หาดบางแสน แบบปิดหาด เป็นสนามแข่งเลย หรืออยากเที่ยวทะเล..หรือชมพิพิธภัณฑ์ สัตว์น้ำ หรือ สวนสัตว์เปิดเขาเขียว สวนเสือศรีราชา อื่นๆอีมากมาย ล้วนแต่ใกล้ๆ ทั้งนั้น
ขอให้ทุกคนมีความสุข ได้บุญกุศลเยอะๆ กับการมาเยือนภาคตะวันออกในครั้งนี้ครับ เต็มที่ครับ...

สาธุ
:burn:​

อ่านแล้ว น่าไปมากๆครับ ป๋ายศ แต่อยู่ไกลนี้จิ ยังไงเอาบุญมาฝากด้วยนะครับ ป๋า ขอบคุณมากครับที่มา เชิญ:redface:

ไม่เป็นไรครับ..ไว้มีโอกาส..ค่อยเจอกัน..ก็ได้ครับ

วันนี้มีใครไปม้าง :byebye:

มาแล้วก็จัดกันไปเลย
อย่าชักช้า
25 นี้แน่นอน
:go:​

ไฟล์แนบ

48.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    36 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    47.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    37.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    40.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    45.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
    37 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    41.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    37.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    44.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
แหล่มจิงๆครับป๋า สมกับที่รอคอยกัน:redface:

อืม..............:confused:

อูย เสียว....

จะเสียวไรกัน พ่อหนุ่ม

ปล.เสาร์นี้พร้อมๆ กันหน่อยนะจ๊ะ
เสียดาย เสาร์งี้งานเข้าคร๊าบบบ
ไว้เจอกันเสาร์ 25 ละกัน:tongue:

ไม่ปลายเดือน พ.ย. ก้อต้นเดือน ธ.ค.จะไปเยือนครับ. วันไหนแจ้งอีกที..ครับ

ฮะ..แหล่มเลยป๋าเบริดย์