• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตกลง เป็นที่ SP กุ้งกะทะ ตรง Honda นะครับ หลังกินเจ นัดวันกันอีกที ตามนั้น เรื่องเงิน คุยกะ ป๋าเบิร์ด เลยครับ แกเป็น เหรัญญิก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

แวะมาเยี่ยม....ไปแระ...ฟิ้วววว:go: :go:

ตกลง เป็นที่ SP กุ้งกะทะ ตรง Honda นะครับ หลังกินเจ นัดวันกันอีกที ตามนั้น เรื่องเงิน คุยกะ ป๋าเบิร์ด เลยครับ แกเป็น เหรัญญิก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

อย่าลืมรางวัลแจ๊กพอตด้วยตร้ำ
อิอิ
:dribble:​

คุนต้ำ สั่งที่ติดกระจก(ฉลอง 5 ปี )ให้ด้วยก๊าบ

ว่าไงวันนี้ไปพานหินกันไม้ :biggrin:

กะทู้นี้เลยครับ คุณโสน ใกล้จะหมดแล้ว พี่น้องรีบจอง กันเลย

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/12779
ตกลงกับป๋าลองว่า สั่งในนามคุณต้ำนะครับ รบกวนโอนตังค์ให้ด้วยเพราะคุณมีเลขบัญชี (เจอกันคราวหน้าเก็บตังค์):burn:
สั่ง 3 อันครับ (ป๋า อี๊ด กะผม) ขอบคุนก๊าบ:biggrin:

เมื่อวานคุนอี๊ดแวะเข้ามาเยี่ยมชม แต่มันดั้นไม่ฝากอะไรไว้เลย
หรือขโมยออกไปหมดแระ:confused:

แวะมาทัทายค้าบบ พี่น้องชาวภูเก็ต ขอให้มีความสุขนะคร้าบบ
ไปแระ ฟิ้วววว

แอบมาส่อง พี่น้องpk สบายดีริป่าวๆๆ ขอเสียงหน่อยๆ

คืนวัน อังคารพรุ่งนี้ พี่น้องท่านใดสนใจไปส่งพระที่สะพานหิน เชิญได้นะครับ ตั้งแต่ เวลา 2 ทุ่มเป็นต้นไป หลังส่งพระแล้วจะได้เริ่ม การกินเบียร์ ซักทีเปรี้ยวปาก สลัด....

คืนวัน อังคารพรุ่งนี้ พี่น้องท่านใดสนใจไปส่งพระที่สะพานหิน เชิญได้นะครับ ตั้งแต่ เวลา 2 ทุ่มเป็นต้นไป หลังส่งพระแล้วจะได้เริ่ม การกินเบียร์ ซักทีเปรี้ยวปาก สลัด....
ไปด้วยว่าแต่ไปอยู่แถวไหนง่ะ :biggrin:

พี่น้อง cef pk.อิ่มบุญกันแล้ว เสาร์นี้เพลาดีประจวบเหมาะ เอาไงดี (กรุณายืนยันก่อน พฤหัสนะครับ):byebye:

กุ้งกะทะ sp ครับ เอาไงช่วยออกเสียงความพร้อมกันหน่อย ครับ