• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:biggrin: ชื่อเอ็กซ์ อยู่เซฟหัวหิน ทำงานโรงแรม อะ
มีความคิดอยู่เหมือนกันว่าอยากไปทำงานโรงแรมที่ภูเก็ตอะ:go:
แล้วว่าถ้าไปเที่ยวจะมีคัยพาเที่ยวบ้างค้าบบบ:byebye:

:biggrin: ชื่อเอ็กซ์ อยู่เซฟหัวหิน ทำงานโรงแรม อะ
มีความคิดอยู่เหมือนกันว่าอยากไปทำงานโรงแรมที่ภูเก็ตอะ:go:
แล้วว่าถ้าไปเที่ยวจะมีคัยพาเที่ยวบ้างค้าบบบ:byebye:

เซฟ ภูเก็ต ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีคับ :byebye: แต่เสียดาย คราวที่ไปหัวหินเราไม่ได้รู้จักกัน ไม่งั้น....

ยินดีคับ :byebye: แต่เสียดาย คราวที่ไปหัวหินเราไม่ได้รู้จักกัน ไม่งั้น....
:sweat: โอเค คราวหน้าถ้ามาโทรมาละ หัวหิน ก็ยิงดีต้องรัก ด้วย
086-6244546 ค้าบบบ:byebye:

เมื่อก่อนไปหัวหินเห็นอยู่คันนึงสีขาวใส่แม็กนีสโม้สวยดีคับ :biggrin:

เมื่อก่อนไปหัวหินเห็นอยู่คันนึงสีขาวใส่แม็กนีสโม้สวยดีคับ :biggrin:
:verwirrt: ของเอ็กซ์สีขาว แต่แต่ม่ายช่ายแม็กนิสโม่อะ:biggrin:

ฮ่ะโหน่งมาแว้ว
อิอิ
หายไปนาน
ไปทำบุญเดือนสิบมางับ
เอ้าเพ่น้องชาวเซพ
รับส่วนบุญส่วนกุศลด้วยค๊าบ (สาธุด้วยน๊ะ)
ได้มิตติ้งวันเสาร์แล้วค่อยหายเครียดหน่อย
:smile: :smile: :smile:

ได้มิตติ้งวันเสาร์แล้วค่อยหายเครียดหน่อย

:smile: :smile: :smile:
[/quote]

ไอ่ตอนที่มีตติ้งผมว่าไม่หายหรอก แต่หลังจากแยกย้ายนี้ซิ ผมว่า น่าจะหายเครียด55:biggrin:

เดือนสิบไครมีโปรแกรมไปไหนกันมั้งง่ะ :smile:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,956
โอ้ยๆๆๆๆๆใส้จะขาดแล้วพี่น้องช่วยตู้ด้วย:cry: :cry:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,957
เมียมันชอบส่งลูกไปเฝ้าว่ะสงสารลูกต้องมานั่งรอดึกๆดื่นๆเซ็งวุ้ย..ทำอย่างกะผัวมันหล่อซิหาย:frown:

เพิ่งหลบจากสุราษฏร์คับพี่น้อง เจอเซฟแล่นกันว่อนเลย (น่าจะเอาไปด้วย เสียดายจัง):dribble:

เดือนสิบไครมีโปรแกรมไปไหนกันมั้งง่ะ :smile:
ใส่ล้อยัง น้องแจ้งข่าวด้วย

เมียมันชอบส่งลูกไปเฝ้าว่ะสงสารลูกต้องมานั่งรอดึกๆดื่นๆเซ็งวุ้ย..ทำอย่างกะผัวมันหล่อซิหาย:frown:
พฤตกรรมแบบนี้ เป็นผมยังไม่ไหวใจเร้ย 555

เพิ่งหลบจากสุราษฏร์คับพี่น้อง เจอเซฟแล่นกันว่อนเลย (น่าจะเอาไปด้วย เสียดายจัง):dribble:

พ่อหนุ่มคนนี้ก็ ชีพจรลงเท้าจังเลย:biggrin: