• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น้าตั้มไม่รู้อะไรอยู่ในตู้เย็นของโรงแรม(ไม่ใช่ท่าน ยุทธน่ะ):biggrin:

ผมขอ สแปรช ขวดนะอิอิ

ปล.เอาเร็ว เสาร์นี้ยังไงชัดเจนหน่อย

ว่าไงจะเอายังไง ตอบด่วน ไม่กะตือรือร้นกันเร้ย
น่าเบื่อที่สุด

ว่าไงจะเอายังไง ตอบด่วน ไม่กะตือรือร้นกันเร้ย
น่าเบื่อที่สุด[/quoteเสาร์งี้ขอบายครับ :cry: เสาร์หน้าชัดเจน:byebye:

เซพภูเก็ต ห่างหายกันไปหมดแว้ว
ไม่ไปกันเลย เสาร์ที่แล้วกระผมไปคันเดียวเอง ไปยืนคุยกะป๋าหนุ่มตั้งนาน
ล่าสุดป๋าหนุ่มใส่ถัง Nx เรียบร้อยแว้ว
หาน้ำยาเติม ยิงควันเย็นอยู่ยังหาไม่ได้
และใส่คลัช OS 4 แผ่นแว้ว
แหม มันสุดจิงๆๆๆๆๆๆๆ
ปีหน้าเซพภูเก็ตไปชุมนุมบางกอกบ้าง
คงงามหน้าดู
:go:

เซพภูเก็ต ห่างหายกันไปหมดแว้ว
ไม่ไปกันเลย เสาร์ที่แล้วกระผมไปคันเดียวเอง ไปยืนคุยกะป๋าหนุ่มตั้งนาน
ล่าสุดป๋าหนุ่มใส่ถัง Nx เรียบร้อยแว้ว
หาน้ำยาเติม ยิงควันเย็นอยู่ยังหาไม่ได้
และใส่คลัช OS 4 แผ่นแว้ว
แหม มันสุดจิงๆๆๆๆๆๆๆ
ปีหน้าเซพภูเก็ตไปชุมนุมบางกอกบ้าง
คงงามหน้าดู
:go:​
รอรถป๋ากลับมาก่อนไง55 :smile:

เงียบ....:go: :go: :go: :go: :go:

อยากไปเที่ยวจังเย้ยๆๆๆๆๆ แต่งานเข้าน่ะครับ:cry:

เน็ตใช้ได้แล้วเสาร์นี้ป๋าโจชัวร์ครับผม

ไปกู้ชาติ กับป๋าเบิร์ดมาครับวันนี้ คืนนี้จะไปอีกครับ:biggrin:

ไปกู้ชาติ กับป๋าเบิร์ดมาครับวันนี้ คืนนี้จะไปอีกครับ:biggrin:
กู้ชาตินี่ดอกเบี้ยแพงป่ะกับกู้อิอ้อนอันไหนแพงกว่า อิอิ :biggrin: :biggrin:

ขออำภัยที่ห่างหายไปนานโข เพิ่งจากลับจากทำเนียบ(ฝนมันทำพิษ ลูกตากั่วไม่กลัว แต่กลัวเปียกผอิ อิ):biggrin: )

กู้ชาตินี่ดอกเบี้ยแพงป่ะกับกู้อิอ้อนอันไหนแพงกว่า อิอิ :biggrin: :biggrin:

คือว่าอย่างนี้น๊ะคุณน้องงับ
กู้ชาติเนี่ยของรัฐถะ
ส่วนอิอ้อนเนี่ยของเอกชน
ไม่ว่ากี่ยุคกี่สมัย ดอกเบี้ยของเอกชน
ต้องแพงกว่าของรัฐอย่างมากมาย
ทีนี้เข้าใจรึยังว่าอันไหนแพงกว่ากัน
ถ้ายังไม่เข้าใจเด่วจะเอาอัตราดอกเบี้ยมา
แจงให้เนียนๆกันไปเลย
:brick: :frown:

คือว่าอย่างนี้น๊ะคุณน้องงับ

กู้ชาติเนี่ยของรัฐถะ
ส่วนอิอ้อนเนี่ยของเอกชน
ไม่ว่ากี่ยุคกี่สมัย ดอกเบี้ยของเอกชน
ต้องแพงกว่าของรัฐอย่างมากมาย
ทีนี้เข้าใจรึยังว่าอันไหนแพงกว่ากัน
ถ้ายังไม่เข้าใจเด่วจะเอาอัตราดอกเบี้ยมา
แจงให้เนียนๆกันไปเลย

:brick: :frown:
ถามป๋มก็ได้ครับ ชำนาญนักแล:sweat:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,915
ว่าแล้วใครปล่อยเงินกู้บ้างพี่น้อง มากู้สักสองหมื่นดิ ตูจะตายแล้วพูดจิงนะ :burn:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,917
ร้อยละ ยี่ เอาบ่:biggrin:
พูดจิงปะตับรอ้ยยี่ก้อเอา ส่งเดือนเท่าไหร่ ช่วงนี้เชือกใกล้ขาดแล้วโทรมาเลยน้องรัก

พูดจิงปะตับรอ้ยยี่ก้อเอา ส่งเดือนเท่าไหร่ ช่วงนี้เชือกใกล้ขาดแล้วโทรมาเลยน้องรัก

พี่คิดดีแล้วหรอ ร้อยละยี่นี้ ดอกมันฆ่าพี่ได้เลยนะ

"อยากจะทำอะไรก็รีบๆทำก่อนจะไม่มีวันพรุ่งนี้ให้คุณได ้ทำ"
good/good/@verygood:biggrin: