• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตาตั้มหาเสา A หน่อยดิ

:tongue: แค่ผ่านมาบอกว่า คิดถึงพวกเอ็งจังโว๊ยยยย..

ไปแระ เล่นน้ำดีก่า :biggrin:
เจ๊ หายเงียบไปเลยน่ะ ย่ะ:biggrin:

ตาตั้มหาเสา A หน่อยดิ

หาให้อยู่ครับ ป๋าใจเย็นๆมีแต่สภาพไม่สวยเลยไม่เอามา รออีก นิสสส:biggrin:

แวะมาดุทำไรกันบ้างรึ:biggrin:
คุณตั้มลูกสาวหายยังครับ เปนห่วง หายไวๆนะเจ้าหนุ

แวะมาดุทำไรกันบ้างรึ:biggrin:
คุณตั้มลูกสาวหายยังครับ เปนห่วง หายไวๆนะเจ้าหนุ

ลูกชาย ก๊าปป เวงซะ แร้ะ หึ่ม:super:

:biggrin: ลูกดีขึ้นยัง.. หายเร็วๆเน้อ :spiderman: เจ๊ หายเงียบไปเลยน่ะ ย่ะ:biggrin:

หาให้อยู่ครับ ป๋าใจเย็นๆมีแต่สภาพไม่สวยเลยไม่เอามา รออีก นิสสส:biggrin: [/quote]

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,866
:tongue: แค่ผ่านมาบอกว่า คิดถึงพวกเอ็งจังโว๊ยยยย..

ไปแระ เล่นน้ำดีก่า :biggrin:
พูดให้คิดนะเนี่ย ระวังสำรักน้ำนะฮฺๆๆ

• #1,867
  • #1,868
:biggrin: ลูกดีขึ้นยัง.. หายเร็วๆเน้อ :spiderman: เจ๊ หายเงียบไปเลยน่ะ ย่ะ:biggrin:

หาให้อยู่ครับ ป๋าใจเย็นๆมีแต่สภาพไม่สวยเลยไม่เอามา รออีก นิสสส:biggrin:
[/quote]ไปหาแถวไหนวะ สนามแบ็ตเหอร

ไปหาแถวไหนวะ สนามแบ็ตเหอร[/quote]

ไม่ลองมาแล้วจะรู้เร้อะ ขอบอก คอต ข้างแม่มล้นจิงๆ ไม่ได้มองลูกเลย

ไปหาแถวไหนวะ สนามแบ็ตเหอร

ไม่ลองมาแล้วจะรู้เร้อะ ขอบอก คอต ข้างแม่มล้นจิงๆ ไม่ได้มองลูกเลย[/quote]
อาทิดหน้าหาเวลาไปตีมั้งดีกว่า55 :cry:

เมื่อเช้าขับรดไปทำงานเห็นคันเนี่ยจอดอยู่ตรงเลยทางเข้าสวนหลวงเส้นนาคาของไครหว่าสวยดีจิงๆ :cry:

ไฟล์แนบ

65.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
ตกอยู่หน้า2และ

หายไหนหมด:verwirrt:
ป๋า รถไปถึงไหนแล้ว ลงภาพให้ดุด่วน:dribble:
เสาร์นี้มิตติ้งอีกไหม

ถึงบ้านแว้วๆๆๆ
ไว้ลงไปใหม่

สวัสดีครับ

สวีดัดค่ะ
ตัวจริงอยู่หล่อกว่ารูปมากมายน๊ะงับ
ไม่น่าพา ชนีมาด้วยเลย เสียดาย
ป๋าช้อบชอบ อิอิ
:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

สวีดัดค่ะ

ตัวจริงอยู่หล่อกว่ารูปมากมายน๊ะงับ
ไม่น่าพา ชนีมาด้วยเลย เสียดาย
ป๋าช้อบชอบ อิอิ

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

เอาแล้ว ว้อยเปิดตัวอย่างเป็นทางการ