• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ผมโดนหลอกซื้อเทอร์โบหมก ข้อความแจ้งจาก toekun77

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอให้ผู้ที่เข้ามาอ่าน และเสพย์ข้อมูล โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านและตอบกระทู้นี้นะครับ
ถ้าไม่ได้เกี่ยวข้อง หรือโพสต์ตอบในเรื่องที่เกี่ยวกับหัวข้อ
อยากจะรบกวนให้อ่านกันอย่างเดียว
ไม่ต้องแสดงความเห็นชี้นำ ยุยง หรือปลุกปั่นนะครับ

หล่อมาก

ว่างๆพาไปฟานฟายหน่อยดิพี่ 555

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอให้ผู้ที่เข้ามาอ่าน และเสพย์ข้อมูล โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านและตอบกระทู้นี้นะครับ
ถ้าไม่ได้เกี่ยวข้อง หรือโพสต์ตอบในเรื่องที่เกี่ยวกับหัวข้อ
อยากจะรบกวนให้อ่านกันอย่างเดียว
ไม่ต้องแสดงความเห็นชี้นำ ยุยง หรือปลุกปั่นนะครับ

โห.แบบนี้ก็ไม่มันส์อ่ะดิ...:coolly-0017:

แวะมาดูครับ

อะไรก็ตามมือสองประกันไม่กิน 7-10 วันอยู่แล้วคับ ที่ไหนก็เป็นแบบนี้
ทางที่ดีซื้อของแล้วควรหาเวลาตรวจเช็คหรือติดตั้งภายในระยะเวลาที่กำหนดนะคับ
จะได้ไม่มีปัญหากัน

มันจะได้ไม่ยาวงัยพี่
ทีเค้าให้เวลา2ชม.ยังบ่นแล้วบ่นอีก ทำไมไวจังว้า ยังไม่ได้ทำห่าไรเลย หมดชั่วโมงแระ 55

ทีเค้าให้เวลา2ชม.ยังบ่นแล้วบ่นอีก ทำไมไวจังว้า ยังไม่ได้ทำห่าไรเลย หมดชั่วโมงแระ 55
นั่นมันเมิง ที่มัวแต่ไหว้ครูอ่ะ

ถึงพี่บอลคับ ผมถ่ายรูปโพสต์ที่พี่ขายในวันที่28/01/2555เวลา00.34น.ซึ่งที่พี่บอกพฤศจิกายนรถผมยังจอดที่โรงแรมหนีน้ำท่วมอยู่เลยครับ ผมเพิ่งไปซื้อเทอร์โบพี่วันพฤหัสที่23กุมภาพันธ์นะครับ จะดูไฟล์ในIphoneผมก็ได้นะครับทุกท่าน เพื่อความกระจ่าง ผมเป็นถึงผู้จัดการขายรถครับ ผมมีเก็บข้อมูลกันนะครับ ทุกท่านลองหาข้อมูลในการขายของพี่บอลดังกล่าวได้ครับ

ขอโทษนะครับ ผมไม่มีเวลาว่างเหมือนพวกพี่พี่หรอกครับ ที่จะไปเช็คทันทีและที่สำคัญผมก็แจ้งพี่บอลแล้วครับผมไม่ค่อยมีเวลาไปหรอกครับพี่ยังแจ้งเลยว่าเมื่อไรก็ได้หรือโทรไปที่Worldtechเลยก็ได้ ขนาดวันที่ผมไปเอาเทอร์โบยังไปหาพี่บอล1ทุ่มแล้วผมยังถามทางลัดไปหาพี่ดอนที่SiamBodyCarเพื่อไปเอาสามเหลี่ยมซ้ายขวาของคอนโซลกับพี่ดอนแล้วผมคุยพี่ดอนๆก็บอกว่ารู้จักพี่บอลมาผมก็เลยเชื่อใจรุ่นพี่แห่งCef71ที่ช่ำชองA31มานาน ไอ้ผมมันเพิ่งมาเล่นรถแรงครับ คิดว่าA31ลง1Jผมซ่อมในศูนย์โตโยต้าที่ผมเป็นผู้จัดการได้ และผมยินดีที่จะให้พี่ทุกคนมีดูที่เครืองยนต์ของผมได้ว่ายังไม่มีการขันน็อตใดใด และไปถามพี่พีช่างที่WorldTechได้ครับเพราะพวกพี่พี่ช่างเขาเป็นคนยกออกจากหลังรถผมในวันเสาร์ที่ผมเจียดเวลาหนีงานไปเช็คเทอร์โบก่อนที่ผมจะให้ช่างที่ศูนย์ผมใส่ให้ครับ

attachment.php

ไฟล์แนบ

53.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 530
แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
พี่บอล ช่วยเคลียร์ด้วยตรับว่าผมไปซื้อเทอร์โบพี่เดือนพฤศจิกายนได้อย่างไรในเมื่อโพสต์พี่แสดงวันเวลาเดือนมกราคม55คับพี่บอล เคลียร์ด่วน โกหกประชาชีแล้วพี่ครับ

ผมหาเจอรูปโพสต์ที่ถ่ายจากIphoneผมอีกรูปชัดๆครับ

attachment.php

ไฟล์แนบ

78.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 510
แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
ถึงพี่บอลคับ ผมถ่ายรูปโพสต์ที่พี่ขายในวันที่28/01/2555เวลา00.34น.ซึ่งที่พี่บอก พฤศจิกายนรถผมยังจอดที่โรงแรมหนีน้ำท่วมอยู่เลยครับ ผมเพิ่งไปซื้อเทอร์โบพี่วันพฤหัสที่23กุมภาพันธ์นะครับ จะดูไฟล์ในIphoneผมก็ได้นะครับทุกท่าน เพื่อความกระจ่าง ผมเป็นถึงผู้จัดการขายรถครับ ผมมีเก็บข้อมูลกันนะครับ ทุกท่านลองหาข้อมูลในการขายของพี่บอลดังกล่าวได้ครับ ขอโทษนะครับ ผมไม่มีเวลาว่างหรอกครับต้องคุมลูกน้อง ที่จะไปเช็คทันทีและที่สำคัญผมก็แจ้งพี่บอลแล้วครับผมไม่ค่อยมีเวลาไปหรอก ครับพี่ยังแจ้งเลยว่าเมื่อไรก็ได้(ไม่ได้บอกว่ารับประกัน7วันนี่พี่บอลไม่งั้นผมก็ไม่เอาเพราะผมรู้ตัวว่าไม่มีเวลไปเช็คเร็วขนาดนั้น)หรือโทรไปที่Worldtechเลยก็ได้ ขนาดวันที่ผมไปเอาเทอร์โบยังไปหาพี่บอล1ทุ่มแล้วผมยังถามทางลัดไปหาพี่ดอน ที่SiamBodyCarเพื่อไปเอาสามเหลี่ยมซ้ายขวาของคอนโซลกับพี่ดอนแล้วผมคุยพี่ ดอนๆก็บอกว่ารู้จักพี่บอลมาผมก็เลยเชื่อใจรุ่นพี่แห่งCef71ที่ช่ำชองA31มา นาน ไอ้ผมมันเพิ่งมาเล่นรถแรงครับ คิดว่าA31ลง1Jผมซ่อมในศูนย์โตโยต้าที่ผมเป็นผู้จัดการได้ และผมยินดีที่จะให้พี่ทุกคนมีดูที่เครืองยนต์ของผมได้ว่ายังไม่มีการขันน็อต ใดใด และไปถามพี่พีช่างที่WorldTechได้ครับเพราะพวกพี่พี่ช่างเขาเป็นคนยกออกจาก หลังรถผมในวันเสาร์ที่ผมเจียดเวลาหนีงานไปเช็คเทอร์โบก่อนที่ผมจะให้ช่างที่ ศูนย์ผมใส่ให้ครับ

คำว่ารับประกันคับ คือมันแจ้งเวลา7วันตรงไหนครับของโพสต์ครับพี่พี่

ชี่้้แจงทุกท่านที่เห็นเวลาเป็นวันที่24/4/55เวลา00.51ในรูปที่ผมถ่ายจากIphoneเพราะผมต้องแปลงFileภาพจากPNGเป็นJPGครับ ขอบคุณครับที่ทุกคนเป็นห่วงและติดตาม

แต่ในรูปที่่ระบุว่าพี่บอลแก้ไขครั้งสุดท้ายในวันที่24/1/55เวลา11.07.38น

แต่ในรูปที่่ระบุว่าพี่บอลแก้ไขครั้งสุดท้ายในวันที่24/1/55เวลา11.07.38น
คนที่เข้ามาแก้ไขกระทู้ไม่ใช่บอล 573 นะครับ แต่เป็นเปิ้ล 949
เอาเป็นว่า รอคู่กรณีมาชี้แจงแล้วกันครับ

ปล.เจ้าของกระทู้ถ่ายภาพสินค้าที่มีปัญหามาลงให้ดูด้วยซิครับ

วันนี้พี่ผมไปซื้อผมเจอทั้งสองท่านล่่ะคับ แต่เจอพี่เปิ้ลก่อนและให้รอพี่บอลกำลังจะเข้ามา ซักพักพี่บอลก็มาแล้วก็พาผมไปดูเทอร์โบในร้านพี่บอลล่ะคับ วันนั้นรถพี่บอลมีช่างมาใส่สเกริต์อยู่เลยคับ

ถ่ายรูปสินค้าเสร็จแล้วครับ ถ้าคืนนี้ว่างจะถ่ายรูปลงให้ดูครับ เพื่อความเข้าใจกันครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
A31418, A31573, A31591
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

เจ้าตัวเข้ามาดูก็อธิบายไป จะรับผิดชอบอย่างไร หรือไม่รับผิดชอบก็ว่าไป ใช้เหตุผลข้อเท็จจริงพิสูจน์กันไปครับ
<SCRIPT type=text/javascript> vbrep_register("917490")</SCRIPT> IP: 124.120.23.77
[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: transparent 1px solid; BORDER-LEFT: transparent 1px solid; BORDER-TOP: transparent 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-RIGHT: transparent 0px solid" class=thead>04-01-2012, 19:05:30 <!-- / status icon and date --][/TD][TD style="BORDER-BOTTOM: transparent 1px solid; BORDER-LEFT: transparent 0px solid; BORDER-TOP: transparent 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-RIGHT: transparent 1px solid" class=thead align=right># 1 <INPUT style="PADDING-BOTTOM: 0px; MARGIN: 0px 0px 0px 5px; PADDING-LEFT: 0px; PADDING-RIGHT: 0px; VERTICAL-ALIGN: middle; PADDING-TOP: 0px" id=plist_917490 value=6 type=checkbox name=plist[917490] inlineModID="inlineMod"> [/TD] [TR vAlign=top][TD style="BORDER-BOTTOM: transparent 0px solid; BORDER-LEFT: transparent 1px solid; BORDER-TOP: transparent 0px solid; BORDER-RIGHT: transparent 1px solid" class=alt2 width=175] A31949 <SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_917490", true); </SCRIPT>
สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์

ระดับ: 8 [
]
พลังชีวิต: 0 / 189
[TBODY] [/TBODY]
ความสามารถ: 30 / 1641
ประสบการณ์: 57%

<!--- NAV LEVEL -->
ชื่อเสียง: 3

[/TD][TD style="BORDER-RIGHT: transparent 1px solid" id=td_post_917490 class=alt1><!-- icon and title --]
sale--->โบหมก1jz ( new ) สวยจริงๆ
<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message --] ขายแล้วค๊าาบบบบบบบ

<!-- / message --><!-- attachments --><FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND]
</FIELDSET>
<!-- / attachments --><!-- sig -->__________________

PEL-
CEF-71

SUKHUMVIT-77

<!-- / sig --><!-- edit note --><HR style="COLOR: transparent" SIZE=1] แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย A31949 : 02-02-2012 เมื่อ 07:58:23.
<!-- / edit note --][/TD][/TR] [TD style="BORDER-BOTTOM: transparent 1px solid; BORDER-LEFT: transparent 0px solid; BORDER-TOP: transparent 0px solid; BORDER-RIGHT: transparent 1px solid" class=alt1 align=right><!-- controls --]
[/TD] [/TBODY]

แก้ไขล่าสุด:
ยังมาดูได้อยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม